๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 05:50:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 61
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสือกทุกเรื่อง  (อ่าน 92741 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #135 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 10:49:44 AM »

ขอแผนที่ไปบ้านยายบ้าบหน่อยครับ ขิวหน้าจิไปตีขุมตาจั๊กบาด ฮึ ยี๊

55555  ครู  แห๊ง  ถ้ากล้า   เอา  " ป้าย หน้าบ้าน " ออกก่อนเห๊อะ อ่ะ ฮา 55555

สร้างบ้าน  หลัง เบ้อเร่อ   ดั้นเขียนชื่อ   " เอก กำแหง "  อ่ะ ฮา 555555

555555   "  กลัว เมีย "   นี่หว่า  อ่ะ ฮา 55555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #136 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 11:06:05 AM »

อย่าแซวยาย อย่าแซว...
บรรทุกเด็กไปแข่งกีฬา กลับมา
ป้ายบ้านเอกกำแหง ที่หลังรถ กลายเป็น..... เอากำแหง ตกใจ
เอ...หรือเมียแกล้งฉีก หว่า บู่
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #137 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 11:10:32 AM »

ป้ายบ้านเอกกำแหง ที่หลังรถ กลายเป็น..... เอากำแหง ตกใจ
เอ...หรือเมียแกล้งฉีก หว่า บู่

555  ป่าวร๊อกส์   เวลา  " ออกนอกบ้าน  "  คนขับ เขาดึงออก อ่ะ  ฮา 55555

แต่พอจะเข้า  ประตูรั้ว  เอาไอ้ ตรงที่มัน  ขาด   " แปะ กลับคืน " อ่ะ ฮา 555555

555555  แถวบ้านยาย  เรียกว่า  " ผู้ ภักดี " อ่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #138 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 12:26:12 PM »

ป๊าดดด.หลังคาบ้านปานหลังคาโบสถ์ ตกใจ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #139 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 12:33:47 PM »

โธ่ ไปจอดรถถ่ายรูปอยู่วัดอาฮง บึงกาฬ ครับน้าแป ไม่ใช่หลังคาบ้านผม ธ่อ งอน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #140 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 12:50:36 PM »

โธ่ ไปจอดรถถ่ายรูปอยู่วัดอาฮง บึงกาฬ ครับน้าแป ไม่ใช่หลังคาบ้านผม ธ่อ งอน
๕๕๕ผมก็นึกว่าบ้านทรงไทยประยุกต์ครับ คิก คิก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #141 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 02:08:37 PM »

ใครที่กดคะแนนลบให้ผมช่วยแสดงตัวหน่อยครับ จะได้ถามถูกคนว่าที่กดคะแนนลบให้ผม เนื่องมาจากสาเหตุอันใด ผมจะได้แก้ไขถูก แต่ต้องเป็นเรื่องที่ถูกต้องนะครับ รึว่าเว็ปนี้มีพวกโรคจิตที่คอยกดคะแนนลบให้คนอื่น น่ากลังจังครับพวกอีแอบนี่ อุ้ยกลัวแล้วอย่าทำเค้าเลยครับ  เค้ากลัวแล้ว   ฮ่า ฮ่า ฮ่า

นั่นสิครับ... ผมไปอบรมมาสี่วัน... กลับมาแต้มหายไปหลายสิบ... ไม่รู้อีแอบที่ไหนมันมาลบ... เป็นการกระทำที่"แมน"และ"ฉลาด"มากกกก... ถุยยย... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...แต่ช่างมันเถอะ... แต่มมันเอาไปแลกซื้อทิชชู่มาเช็ดตูดก็ยังไม่ได้... มึงลบไปเถ๊อะ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #142 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 02:09:37 PM »

พูดถึงของกิน
จะ(แกล้ง)ถามเรื่อง ขาหมูนางรอง
กลัวยายจะขุดไปถึง รุนเตี่ย เพื่อนผม ขำก๊าก ขำก๊าก

55555  ยาย   ย่ำ  " อิสานใต้ "  ตั้งแต่อายุ  ยี่สิบสี่  ยี่สิบห้า อ่ะ ฮา 555555

สุรินทร์ ศรีษะเกษ  บุรีรัมย์  สารคาม ร้อยเอ็ด  ยายไปโม๊ด แหล่วอ่ะ ฮา

ไปเกือบ  "ทุก อำเภอ "  อ่ะ ฮา

5555  ยาย  แอ่ว  ไปเรื่อย  "หา อร่อย " ไปเรื่อย อ่ะ ฮา 555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โธ่... ยังไม่ครบนะครับ... ยายยังไม่ได้ผ่านมาถิ่นผม... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #143 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 02:15:24 PM »

ใครที่กดคะแนนลบให้ผมช่วยแสดงตัวหน่อยครับ จะได้ถามถูกคนว่าที่กดคะแนนลบให้ผม เนื่องมาจากสาเหตุอันใด ผมจะได้แก้ไขถูก แต่ต้องเป็นเรื่องที่ถูกต้องนะครับ รึว่าเว็ปนี้มีพวกโรคจิตที่คอยกดคะแนนลบให้คนอื่น น่ากลังจังครับพวกอีแอบนี่ อุ้ยกลัวแล้วอย่าทำเค้าเลยครับ  เค้ากลัวแล้ว   ฮ่า ฮ่า ฮ่า

นั่นสิครับ... ผมไปอบรมมาสี่วัน... กลับมาแต้มหายไปหลายสิบ... ไม่รู้อีแอบที่ไหนมันมาลบ... เป็นการกระทำที่"แมน"และ"ฉลาด"มากกกก... ถุยยย... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...แต่ช่างมันเถอะ... แต่มมันเอาไปแลกซื้อทิชชู่มาเช็ดตูดก็ยังไม่ได้... มึงลบไปเถ๊อะ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมตั้งแต่ มาเรียกมันว่า อีแอบ แต้มจาก ๓๗๔๙  ตอนนี้ ๓๗๔๓
คนเหี้ย อย่างนี้ เอาแม่งไว้ ไม่ได้

คนที่อาสา จะชำระความกับมัน ก็มีพร้อมอยู่แล้ว ยิ่ง คนน้อยอยู่แล้ว ขอเวลาอีกนิด
ตอนนี้ มีอยู่ในข่ายแล้ว..  คนจัญไรพวกนี้ อยู่ไปก็หนักเว็บ จะนำชื่อจริง มันมาประจาน ให้รู้กันด้วย Huh

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2014, 02:22:16 PM โดย Ro@d - รักในหลวง » บันทึกการเข้า

Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #144 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 02:21:37 PM »

วันก่อนหายไปสามแต้มเมื่อวานได้เพิ่มมาสามแต้มวันนี้หายไปสามแต้มแล้วครับ อยากลบๆไปเลยอยากรู้เหมือนกันว่าจะลบได้ซักกี่นํ้า แน่จริงลบให้แซงยายบ๊าบเลยดิ แบร่
ว่าแต่มีใครเห็นผมไปทะเลาะกับใครบ้างครับเนี่ย คิก คิก

nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #145 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 02:32:30 PM »

Grin Grin
จกตามันโลดซุมมักลบ อิอิ
ยายเคยมาอุบลยังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2014, 02:34:09 PM โดย nut.ta » บันทึกการเข้า

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #146 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 02:33:38 PM »

ใครที่กดคะแนนลบให้ผมช่วยแสดงตัวหน่อยครับ จะได้ถามถูกคนว่าที่กดคะแนนลบให้ผม เนื่องมาจากสาเหตุอันใด ผมจะได้แก้ไขถูก แต่ต้องเป็นเรื่องที่ถูกต้องนะครับ รึว่าเว็ปนี้มีพวกโรคจิตที่คอยกดคะแนนลบให้คนอื่น น่ากลังจังครับพวกอีแอบนี่ อุ้ยกลัวแล้วอย่าทำเค้าเลยครับ  เค้ากลัวแล้ว   ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ผมตั้งแต่ มาเรียกมันว่า อีแอบ แต้มจาก ๓๗๔๙  ตอนนี้ ๓๗๔๓
คนเหี้ย อย่างนี้ เอาแม่งไว้ ไม่ได้

คนที่อาสา จะชำระความกับมัน ก็มีพร้อมอยู่แล้ว ยิ่ง คนน้อยอยู่แล้ว ขอเวลาอีกนิด
ตอนนี้ มีอยู่ในข่ายแล้ว..  คนจัญไรพวกนี้ อยู่ไปก็หนักเว็บ จะนำชื่อจริง มันมาประจาน ให้รู้กันด้วย Huh

ผมพอจะรู้อยู่ครับ... ว่าใครแอบลบ... เพราะผมไม่ค่อยได้ด่าใคร... พอด่าปุ๊บ... โดนลบแต้มแบบรอบวงเลย... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เหลียง
Full Member

คะแนน -119

« ตอบ #147 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 02:37:03 PM »

ใครที่คุย กับยายบ๊าบ หรือสนับสนุนคำพูดยายบ๊าบ โดนลบกันทุกคน ลบกันถ้วนหน้าครับผม
ผมว่าไอ้คนกดแต้มลบเนี้ย   มันเป็นคนโรคจิตจริง  ก่อนที่โรคจะกำเริบกว่านี้จนเป็นภัยสังคม  ให้ไปปรึกษาหมอจิตเวชเถอะครับ ผมขอร้อง
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #148 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 02:45:08 PM »

ใครที่คุย กับยายบ๊าบ หรือสนับสนุนคำพูดยายบ๊าบ โดนลบกันทุกคน ลบกันถ้วนหน้าครับผม
ผมว่าไอ้คนกดแต้มลบเนี้ย   มันเป็นคนโรคจิตจริง  ก่อนที่โรคจะกำเริบกว่านี้จนเป็นภัยสังคม  ให้ไปปรึกษาหมอจิตเวชเถอะครับ ผมขอร้อง

โธ่... คุณเหลียง... คนแอบลบเขาแอบแบบลูกผู้ชายตัวจริง... เราน่ะเปิดหน้าแบบแอบๆ ... ไม่กล้าไปทำอะไรเขาหรอก... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

spy : รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #149 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 02:45:49 PM »

นานๆ จะเห็นท่าน Ro@d ของขึ้น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 61
  พิมพ์