๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 04:18:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .22 LR ของอันชูตส์มีรุ่นใหนที่มีขายในไทยบ้าง  (อ่าน 6931 ครั้ง)
KLEAW
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 11:46:51 AM »

สวัดดีครับ..ทีมงาน อวป.

ผมมีเรื่องรบกวนปรึกษาหน่อยครับ ก็คือว่า  .22 LR ของอันชูตส์มีรุ่นใหนที่มีขายในไทยบ้าง ต้องการคำเเนะนำด้วยครับ
คือตอนนี้ผมได้ ป.3 มาเเล้ว  ทีนี้คิดๆดูเเล้วอยากได้ลูกกรดดีๆสักกระบอก  เเละอยากได้ก็มีของ CZ เเละก็ของอันชูตส์นี่เเหละครับ
ที่กำลังอยู่ในช่วงตัดสินใจ ใหนๆป.3 ก็ขอยากกว่าจะได้มา ก็เลยเอาให้มันดีๆไปเลย  เเต่ใจตัวเองลำเอียงไปทางอันชูตส์ เเต่ข้อมูลมีอยู่ไม่มากพอ
ว่ามีรุ่นใหนบ้างครับที่มีขายในบ้านเรา เเละขอราคาเเบบคร่าวๆ ด้วยนะครับ
SSG 69 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 08:19:17 PM »

มีครับ..ราคา 40,000 ขึ้น ยันเลข XXX,XXX  เศร้า เศร้า เศร้า
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 08:34:14 AM »

1416

1710

ม.ฮะ....

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
prajak1
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 08:59:51 AM »

1416 ลำกล้อง14 นิ้ว ซื้อจาก มฮะ ปี 42 30000 บาท ส่งทาง บดท โอนเงิน รอรับ บ้านอยู่ยโส
Extra
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 06:32:23 AM »

ของอันชุ๊ตส์ รุ่นไหนก็ได้ครับของเขาเยี่ยมจริงๆ เล่นของดีไปเลย ครับราคาค่อนข้างแพง นิดหน่อยแต่ก็คุ้มครับ เชียร์ให้เล่น อันชุ๊ตส์ไปเลย ครับ รับรองไม่ผิดหวัง ครับผม หลงรัก หลงรัก
หน้า: [1]
  พิมพ์