๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 03:28:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: “อกหัก” วัคซีนใจ ให้น้องคนนึงที่เพิ่งเป็นโสดครับ  (อ่าน 9550 ครั้ง)
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 10:54:03 PM »

ขอขอบพระคุณทุกท่านสำหรับกำลังใจที่มีให้อย่างล้นหลาม  ใครเคยเป็นแบบนี้คงเข้าใจความรู้สึกดี  มีกำลังใจ หรือหันหน้าเข้าหาเพื่อนได้ เป็นทางออกที่ดีครับ   ขออาศัยซบอกพี่ๆ แทนซบตักสาวๆ  แล้วกันครับ  Grin

ดอนเมือง​1
ต๋อมgold cup
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

อย่ามีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 11:13:33 PM »

เข้าเวปทุกวันคุยกับเพื่อนๆสมาชิกทุกวันแล้วก็จะลืมไปเอง
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 11:21:39 PM »

เข้าเวปทุกวันคุยกับเพื่อนๆสมาชิกทุกวันแล้วก็จะลืมไปเอง

Grin Grin  ครับพี่ วันใหนผมไม่ได้เข้า แปลกครับ  เหมือนกับนายบาร์ทที่หายไปตอนนี้ ยังคิดถึงเลย

คงหาสายต่อไม่เจอ  Cheesy

ดอนเมือง​1
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 11:44:33 PM »

อย่างที่เคยเขียนเป็นกลอนน้ำเน่าครับ สรุปว่า

"เมื่อท่านปิ๊งคนใหม่ การแห้วครั้งที่แลว หรือหลายครั้งที่ผ่านมาก็เปรียบเหมือนพรสวรรค์ทีเดียว"

แต่ถ้าท่านไม่ยอมปิ๊งคนใหม่เลย ท่านก็ทำตัวของท่านเอง "สม น.น." ฮ่า ฮ่า

โดยท่าน L/E

มิน่า...ท่านต๊อกถึงมีพรสวรรค์เยอะในหลายๆเรื่อง...อิอิ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2005, 12:01:50 AM โดย บ้านชายหาด » บันทึกการเข้า
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2005, 04:34:30 AM »

เรื่องอกหักเป็นเรื่องชิวชิวครับ หลงรัก

ผมเชื่อว่าเดี๋ยวก็ได้ลองรักใหม่อีก  เชื่อกระผมซิ Shocked

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2005, 04:36:46 AM »

ขอขอบพระคุณทุกท่านสำหรับกำลังใจที่มีให้อย่างล้นหลาม ใครเคยเป็นแบบนี้คงเข้าใจความรู้สึกดี มีกำลังใจ หรือหันหน้าเข้าหาเพื่อนได้ เป็นทางออกที่ดีครับ ขออาศัยซบอกพี่ๆ แทนซบตักสาวๆ แล้วกันครับ Grin

ขอโทษด้วยนะน้องโจ ผมไม่เคยมีความรู้สึกแบบว่าอกหักเลย คงเป็นคนเก่งคนนึงแน่เลยเรา
แต่คงสบายใจแล้วนะ เพราะตาเบิ้ลคงนำความชุ่มฉ่ำหัวใจมาทดแทน ตอนนี้เวลานี้คงเมาหลับกันไปแล้วทั้งคู่..555

โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2005, 06:26:53 AM »

ขอขอบพระคุณทุกท่านสำหรับกำลังใจที่มีให้อย่างล้นหลาม ใครเคยเป็นแบบนี้คงเข้าใจความรู้สึกดี มีกำลังใจ หรือหันหน้าเข้าหาเพื่อนได้ เป็นทางออกที่ดีครับ ขออาศัยซบอกพี่ๆ แทนซบตักสาวๆ แล้วกันครับ Grin

ขอโทษด้วยนะน้องโจ ผมไม่เคยมีความรู้สึกแบบว่าอกหักเลย คงเป็นคนเก่งคนนึงแน่เลยเรา
แต่คงสบายใจแล้วนะ เพราะตาเบิ้ลคงนำความชุ่มฉ่ำหัวใจมาทดแทน ตอนนี้เวลานี้คงเมาหลับกันไปแล้วทั้งคู่..555

ยังไม่ได้เจอกันเลยครับ  วันนี้นัดกับสมาชิกกลุ่มเล็กๆ  มิตติ้งนิดหน่อย ครับ  ไม่ได้เข้าสนามซะนาน น้ำลายหก น้ำลายหก

ดอนเมือง​1
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2005, 06:38:23 AM »

เป็นกำลังใจให้นายโจครับ Cheesy

หลายคนในนี้อยากจะอกหักเสียจริงๆ  แต่ภรรยาไม่ยอมนี่ซิ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2005, 06:42:51 AM »

เป็นธรรมชาติครับ อกหัก ดีกว่ารักไม่เป็น   Grin Grin
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2005, 07:10:41 AM »

เป็นกำลังใจให้นายโจครับ Cheesy

หลายคนในนี้อยากจะอกหักเสียจริงๆ แต่ภรรยาไม่ยอมนี่ซิ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2005, 08:24:14 AM »

มีแพทย์จีนท่านหักกระดูกขาให้คนใข้แล้วต่อคืนโดยเว้นระยะหา่งไว่ให้กระดูกงอกมาต่อกันเพื่อให้ขาของสาวอยากสูงยาวขึ้น
ผมเรียนท่านที่อกหักให้ทราบนะครับท่านลองดามกระดูกหน้าอกด้วยวิธีดังกล่าวซิครับ...บึกบึนขึ้นอีกแยะเลย...แหะๆๆ
มองโลกในแง่ดีครับ Wink Wink Wink Wink
HanumanA
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
Full Member

คะแนน 0

หะ นุ มา นะ

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2005, 01:06:45 PM »

ผมมะเคยอกหัก แต่ก็เอาจัยช่วยยครับ

Life is Freedom's seed well grown under the sun.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2005, 01:11:59 PM »

It's great to be a man,
can be as young as you can,
long life to admire the world,
and appreciate the girls.

เยาะเย้ย

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2005, 01:28:24 PM »

Smiley. Cheesy.ใช่ คือใช่.  ไม่ใช่ จะดีปานเทพบุตรมาเกิด มันก็ไม่ใช่..  Cheesy เวลา กับทางเดินของแต่ละชีวิต. จะพบเองกับคำว่า นี่แหละใช่..คู่ของเรา..คนที่เห็นเราคือคนที่ใช่. ของเขาเช่นกัน.. แม้มิต้องใช้ความสามารถพยายาม เหมือนกับทุกครั้งที่แล้วมา.. Cheesy..
.. แต่ทั้งนั้นเรื่องของความรัก. เป็นสิ่งสำคัญเพียงบางส่วนของชีวิต. และย่อมเปลี่ยนแปลงองค์ประกอบไปกับวันเวลาที่ผ่าน.. ไม่เหมือนเดิมอย่างที่เข้าใจแต่แรก.ที่รู้จักกับคำนี้...
  Cheesy

BuA~รักในหลวง~
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2005, 02:13:17 PM »

สู้ สู้ ... ค่ะ  Grin Grin Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

คนสำเร็จมองปัญหาเป็นโอกาส คนล้มเหลว มองโอกาสเป็นปัญหา
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์