๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 10:19:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 37
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++Mini IPSC และปั้นเป้าชิงถ้วยพระราชทานทุ่งสง สรุปผลทุกรายการหน้า 37++  (อ่าน 126216 ครั้ง)
wallop_add
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #285 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 04:53:42 PM »

หลวง..ผมว่าเตินใส่เปอร์ sได้เพราะผมเบอร์ L เป็นกระโปรงเลย.. ตัวเท่าถัม
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #286 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 04:57:06 PM »

หลวง..ผมว่าเตินใส่เปอร์ sได้เพราะผมเบอร์ L เป็นกระโปรงเลย.. ตัวเท่าถัม

...หลวงที่ว่านี้พี่วิรัช ไดมอนมูนฮาโหลใช่ไหมครับ Grin Grin Grin ถ้าใช้ผมว่าแกน่าใส่เบอร์ S ครับเพราะแกชอบคับๆๆๆๆ...

[/url][/url]
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #287 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 08:01:22 PM »

จริงครับหัวหน้า พี่แจ็คสั่งเสื้อใหม่คราวหน้าลดลงมาซักเบอร์นะ M=S L=M ประมาณนี้
อ่ะพี่

logo maker" border="0
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #288 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 01:50:07 PM »

จริงครับหัวหน้า พี่แจ็คสั่งเสื้อใหม่คราวหน้าลดลงมาซักเบอร์นะ M=S L=M ประมาณนี้
อ่ะพี่
ไม่ทันแล้วแล  สั่งไปแล่้วแล
jo.....pk@รักในหลวง ทรงพระเจริญ@
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #289 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 08:17:06 PM »

ถ้าใหญ่จริงใครไม่ชอบ xl. (ปรกติผมใส่ xxl) ขายผมได้คร๊าบ

wallop_add
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #290 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 09:26:33 PM »

วันนี้ที่สนามนครฯ  น้องๆจากสุราษฎร์มาเยี่ยมสนุกสนานกันพอสมควรเห็นว่าจะไปที่ภูเก็ต  ส่วนผมคงไปไม่ได้เพราะติดเลี้ยงหลานแฝด(หลานเมีย)ต้องเป็นนายประตูไปรับไปส่งที่ ร.ร.อนุบาลฯทุกวัน  เวรกรรม  อายุมากแล้วคิดว่าได้พักผ่อน
คอยดูโตขึ้นถ้าไม่ตามผัวเสียก่อน จะเรียกสินสอดสองคนสิบล้านไม่ลดเลยทีเดียว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #291 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 09:30:51 PM »

ถ้าใหญ่จริงใครไม่ชอบ xl. (ปรกติผมใส่ xxl) ขายผมได้คร๊าบ
นนนนนนี้คงมีความสำคัญอะไรกับเครื่องถ่ายเอกสารยักษ์ใหญ่ จากแดนปลาดิบแน่แท้
ๆๆเลย มิๆๆๆๆๆต้า!!!!!!!!!

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #292 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 09:34:17 PM »

วันนี้ที่สนามนครฯ  น้องๆจากสุราษฎร์มาเยี่ยมสนุกสนานกันพอสมควรเห็นว่าจะไปที่ภูเก็ต  ส่วนผมคงไปไม่ได้เพราะติดเลี้ยงหลานแฝด(หลานเมีย)ต้องเป็นนายประตูไปรับไปส่งที่ ร.ร.อนุบาลฯทุกวัน  เวรกรรม  อายุมากแล้วคิดว่าได้พักผ่อน
คอยดูโตขึ้นถ้าไม่ตามผัวเสียก่อน จะเรียกสินสอดสองคนสิบล้านไม่ลดเลยทีเดียว
เรียนหัวหน้า วัลลภว่าสิบล้านอาจจะน้อยไป.เพราะ อะไรต่อมิอาไรพากันขึ้นหมด
อนาคตอาจต้องกินมาม่าห่อละ500ก็เป็นได้ครับเอิ๊กๆๆ

๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #293 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 11:37:06 PM »

ระทึกรอบดึกเลยครับพี่น้อง...นั่งเขียนสนามดีๆจู่ๆดังปังหน้าบ้าน...คิดว่าใครมาจุดประทัดเอาป่านนี้...เลยปิดไฟในห้องไปแอบดูทางหน้าต่าง..ได้ยินเสียงคุยกันแล้วกดอีก 3 นัดซ้อนเสียงปลอกตกพื้นดังชัดเจน...หรอยจริง...แล้วขับรถออกไป..ไม่รู้ว่าสามนัดหลังยิงคนเลยหรือยิงขู่  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 11:39:09 PM โดย ๋JaRaCk™ » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #294 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 12:43:10 AM »

ระทึกรอบดึกเลยครับพี่น้อง...นั่งเขียนสนามดีๆจู่ๆดังปังหน้าบ้าน...คิดว่าใครมาจุดประทัดเอาป่านนี้...เลยปิดไฟในห้องไปแอบดูทางหน้าต่าง..ได้ยินเสียงคุยกันแล้วกดอีก 3 นัดซ้อนเสียงปลอกตกพื้นดังชัดเจน...หรอยจริง...แล้วขับรถออกไป..ไม่รู้ว่าสามนัดหลังยิงคนเลยหรือยิงขู่  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ผมว่าต้่องเป็นแฟนลิเวอร์ที่ไม่พอใจพี่กับผม
เพราะเชียร์คาร์ดิฟออกนอกหน้า แน่ๆๆสองวันก่อนไฟดับหม้อแปรงระเบิด ซอยบ้านผมกรุงเตป ก็ต้อง
มีตนของลิเวอร์บงการ ชื่อในวงการเหงี่ยนโหแต๊ก แหกชิมิ

๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #295 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 07:21:39 AM »

ระทึกรอบดึกเลยครับพี่น้อง...นั่งเขียนสนามดีๆจู่ๆดังปังหน้าบ้าน...คิดว่าใครมาจุดประทัดเอาป่านนี้...เลยปิดไฟในห้องไปแอบดูทางหน้าต่าง..ได้ยินเสียงคุยกันแล้วกดอีก 3 นัดซ้อนเสียงปลอกตกพื้นดังชัดเจน...หรอยจริง...แล้วขับรถออกไป..ไม่รู้ว่าสามนัดหลังยิงคนเลยหรือยิงขู่  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ผมว่าต้่องเป็นแฟนลิเวอร์ที่ไม่พอใจพี่กับผม
เพราะเชียร์คาร์ดิฟออกนอกหน้า แน่ๆๆสองวันก่อนไฟดับหม้อแปรงระเบิด ซอยบ้านผมกรุงเตป ก็ต้อง
มีตนของลิเวอร์บงการ ชื่อในวงการเหงี่ยนโหแต๊ก แหกชิมิ
หรือว่าเฮียเล็กสั่งมา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #296 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 09:10:42 AM »

โรงแรม VB ราคา 750
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #297 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 09:38:47 AM »

หรือว่าเฮียเล็กสั่งมา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ถ้าผมบงการจริงผมคงไม่ขู่อย่างนั้น Grin Grin Grin ผมจะสั่งให้ไปทำให้น้องชายผมทั้งสองเป็น เหงียนโหแต๊กเหมือนกัน...

[/url][/url]
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #298 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 09:54:19 AM »

ตัดริบบิ้นยังลืออ่ะ. จริงๆน่าจะให้พี่โพธเป็นคนตัดเปิดเอาฤกษ์ เอาชัย
เฮงๆๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #299 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 10:27:37 AM »

เมื่อวานผมเข้าไปที่สนามกรมรักษาดินแดนมา เจอพีๆหลายท่าน
สนใจที่จะมาเข้าร่วม แมทช์นี้ เช่น พี่ทวี กะมะโน จากค่ายอัครโยธิน
พี่ล้อมเดช พี่อานนท์.  พวกเราชาวภาคใต้ทุกคนยินดีต้อนรับเพื่อนนักกีฬาจากทั่วประเทศครับ

หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 37
  พิมพ์