๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 04:09:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ และ แสดงความสามารถของ ปืนอัดลม ยุคปัจจุบันครับ  (อ่าน 59416 ครั้ง)
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #75 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 09:17:45 PM »

อิจฉาวุ้ย... ..เขาอยู่แถว กทม. นึกจะนัดแนะกันไปไหนก็ได้ งอน
ไอ้เรามันคนบ้านนอกเพื่อนจะยิงปืนลมยังไม่มีเลย เศร้า

เหมือนผมเลยพี่
ต้องยิงคนเดียวอยู่หลังบ้าน
ขอบคุณครับ
ต่างจังหวัดแหละดีนักครับยิงที่ไหนก็ได้ พื้นที่มีเยอะ บ้านผมที่ต่างจังหวัดยิงที่บ่อปลาครับกว้างดี เพื่อน ๆ บางคนยิง 9 มม.ตรงบ่อเลี้ยงปลา นิด ๆ หน่อย ๆ ได้สบาย แต่ถ้ามากก็ต้องไปเยี่ยมบ้านผู้ใหญ่บ้านครับ  Grin

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #76 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 06:48:48 PM »

อิจฉาวุ้ย... ..เขาอยู่แถว กทม. นึกจะนัดแนะกันไปไหนก็ได้ งอน
ไอ้เรามันคนบ้านนอกเพื่อนจะยิงปืนลมยังไม่มีเลย เศร้า

ขอบคุณครับ
ต่างจังหวัดแหละดีนักครับยิงที่ไหนก็ได้ พื้นที่มีเยอะ บ้านผมที่ต่างจังหวัดยิงที่บ่อปลาครับกว้างดี เพื่อน ๆ บางคนยิง 9 มม.ตรงบ่อเลี้ยงปลา นิด ๆ หน่อย ๆ ได้สบาย แต่ถ้ามากก็ต้องไปเยี่ยมบ้านผู้ใหญ่บ้านครับ  Grin

สำคัญที่ไม่มีเพื่อนยิงนี่สิครับ Embarrassed
เพื่อนในกลุ่มเอาแต่กินยอดข้าว
มีแต่ผมนี่แหละผ่าเหล่ายิงปืนอัดลม เศร้า
ผมยังเคยคิดว่าถ้าท่านที่คุยกันในเวบบ้านอยู่ใกล้ๆกับผม
การยิงปืนอัดลมคงจะดีไม่น้อย

toey(OSK119) รักในหลวงครับ
คนเราถ้าไม่ลองทำสิ่งใหม่ๆ ก็ไม่มีการพัฒนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 101

« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 20, 2009, 12:41:19 PM »

ขอบคุณครับ

สำคัญที่ไม่มีเพื่อนยิงนี่สิครับ Embarrassed
เพื่อนในกลุ่มเอาแต่กินยอดข้าว
มีแต่ผมนี่แหละผ่าเหล่ายิงปืนอัดลม เศร้า
ผมยังเคยคิดว่าถ้าท่านที่คุยกันในเวบบ้านอยู่ใกล้ๆกับผม
การยิงปืนอัดลมคงจะดีไม่น้อย

Huhพี่komatsu อยู่จังหวัดไหนเหรอครับพี่ ส่วนพี่jack101รู้สึกว่าจะอยู่ที่ร้อยเอ็ดใช่มั้ยครับพี่ ลองโพสถามพี่ๆเพือนๆชาวปืนลมในกระทู้ปืนลมว่ามีใครอยู่บ้านใกล้เรือนเคียงกันบ้าง จะได้มีเพือนยิงปืนลมครับ เพราะเท่าที่รู้พี่ๆหลายๆท่านในกระทู้ปืนลมคุยกันไปคุยกันมา ปรากฏว่าบ้านอยู่ใกล้กันซะงั้น มีเพือนยิงปืนลม นั่งคุย นั่งจิบเครืองดื่มเย็นๆไปด้วยนี่ มีความสุขมากมายเลยครับ แหะๆๆ คิก คิก

OSK119 (๓๙๗๘๒)
คนเราถ้าไม่ลองทำสิ่งใหม่ๆ ก็ไม่มีการพัฒนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 101

« ตอบ #78 เมื่อ: มกราคม 09, 2010, 12:19:15 PM »

ไหว้ สวัสดีปีใหม่ครับ ขออนุญาตดันกระทู้หน่อยนะครับ  Grin

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 101

« ตอบ #79 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 01:39:03 PM »

Airarms S410 Xtra Fac .22cal Air Rifle,target 5 matches at 28 meters Air Gun !!!

เอาคลิปมาฝากครับ
ของเล่นเดิมครับ ยิงหัวไม้ขีดตั้งเป้าไว้ที่ระยะ28เมตร 5ก้านกว่าจะเก็บหมดเล่นซะเหนื่อยเลยครับ555+ Grin

manop1984
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #80 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 12:51:49 AM »

ผมมือใหม่ครับอยากได้ปืนไปยืงนกที่ต่างจังหวัดครับ แนะนำด้วยครับไม่รู้ว่าจะเอาแบบนัยดีครับเท่าที่ได้ดูมี 3 แบบนี้ครับ
1. cz2000
2. tx2000
3. welhralch
ผมว่าจะใช่ยิงหวังผล 50-60 ม.ขึ้นไป ผมอยากทราบราคาปืน+กล้อง9/12 นี้รวมแล้วราคากี่บาทครับ
มีปืนอัดลมแล้วตำรวจจะจับมัยครับลบกวนอาจารทุกท่าด้วยครับตอนนี้ผมอยู่ที่แหลมฉบังชลบุรีครับ :
 ไหว้ ไหว้:014:: ไหว้
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #81 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 12:21:09 PM »

ไม่มีใครนำเข้าจากฟิลิปปินสืบ้างสมันเรียนหนังสือที่โน่นราคา 900 เปโซก็ประมาณสองพันปลายกระสุนเบอร์ 2 มีทั้งหัวแหลมไว้ยิงปลาและหัวมนซื้อได้ตามร้านเครื่องกีฬาหรือสั่งผลิตจากช่างทั่วไประยยิง 50 เมตรนี่ปกติแรงดันแก้สที่ใช้ 3200 - 3400 psi
maranon01
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #82 เมื่อ: เมษายน 23, 2013, 03:41:03 PM »

เยี่ยม
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์