๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 06:36:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: * คุยกันเรื่องลูกปืนอัดลม *  (อ่าน 141828 ครั้ง)
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #120 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:49:04 PM »

สวย... เยี่ยมและไม่สับสนครับ...เป็น 5 ส ได้คะแนนเต็มครับพี่

ก็เห็นแว๊บๆ  ไม่แน่ใจว่าอยู่ในมือท่านประธานหรือเปล่านะครับ..วันที่จัดโชว์ปืนกันไง...ตอนท่านประธานนั่งคุยกับนายห้างมั๊ง...เลยขอเลียนแบบหน่อย..
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #121 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:57:31 PM »

ผมได้มาแล้ว 2 เมื่อกี่ ไปรับเองกับมือเลยครับ เห้นบอกจะหมดแล้ว  อิอิ
ฝาแดงพอมี ฝาดำเหลือแค่นี้ครับ
เก็บฝาดำไว้ให้สัก 5 ปุกนะครับ
 ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

sizing  บนฝาเค้ารูหมด ฮิฮิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ผมสนใจตัวขาวๆคล้ายๆถ้วยข้างแมกกาซีนครับพี่ขอยืมหน่อยซิครับ เยี่ยม ไหว้ ไหว้
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #122 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 06:15:57 AM »

ผมได้มาแล้ว 2 เมื่อกี่ ไปรับเองกับมือเลยครับ เห้นบอกจะหมดแล้ว  อิอิ

sizing  บนฝาเค้ารูหมด ฮิฮิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ผมสนใจตัวขาวๆคล้ายๆถ้วยข้างแมกกาซีนครับพี่ขอยืมหน่อยซิครับ เยี่ยม ไหว้ ไหว้

อันก่อนใช้ไม่ได้ผลเหรอครับพี่ดุก  Huh Huh
หรือว่าอยากจะลองหลายๆแบบ  ยิ้มีเลศนัย ไหว้ ไหว้

123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #123 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 07:07:17 AM »

อันก่อนใช้ไม่ได้ผลเหรอครับพี่ดุก  Huh Huh
หรือว่าอยากจะลองหลายๆแบบ  ยิ้มีเลศนัย ไหว้ ไหว้

รู้ทันอีกและ   แบบว่าอยากลองหลายๆแบบครับ  เสียงมันยังดังอยู่  อยากได้เสียง ปุๆๆๆครับ 5566 เยี่ยม ขำก๊าก ไหว้
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #124 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 07:16:27 AM »

โอมเพียง ขี้หมู ขี้หมา ลูกฝาแดงจงลอยมา จงลอยมา โอมเพียง

โชคดีนะนี่ ที่ผมมีฝาแดงน้อยไปหน่อย..ไม่งั้นโดนดูดไปแล้ว........มีแค่นี้เอง....ลูกเบอร์ 2 .......

กล่องสวยครับ  เหมือนใครเอ่ย เยี่ยม
  ขอบอกมีปืนดีถ้าไม่มีลูกก็ไม่มีความหมายครับ ต้องแบบพ่อเลี้ยงครับตุนไว้ก่อนมีหลายๆแบบสวยด้วย   รีบๆตุนไว้นะครับjsb ของมีน้อยใกล้หมดแล้ว(คุณ ตุ๊  แดง3นะครับ) หลงรัก ไหว้
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #125 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 08:05:03 AM »

โอมเพียง ขี้หมู ขี้หมา ลูกฝาแดงจงลอยมา จงลอยมา โอมเพียง

โชคดีนะนี่ ที่ผมมีฝาแดงน้อยไปหน่อย..ไม่งั้นโดนดูดไปแล้ว........มีแค่นี้เอง....ลูกเบอร์ 2 .......

กล่องสวยครับ  เหมือนใครเอ่ย เยี่ยม
  ขอบอกมีปืนดีถ้าไม่มีลูกก็ไม่มีความหมายครับ ต้องแบบพ่อเลี้ยงครับตุนไว้ก่อนมีหลายๆแบบสวยด้วย   รีบๆตุนไว้นะครับjsb ของมีน้อยใกล้หมดแล้ว(คุณ ตุ๊  แดง3นะครับ) หลงรัก ไหว้

***นี่จะเข้าใกล้ราศรีตุล(ตุลาคม) แล้ว ครับ..เมื่อเดือนส.ค. ผมก็ได้ตุนชุดใหญ๋แดง 3+ดำ 1 พอเข้าเดือนก.ย.ทะยอยอีก แดง 1+ดำ 1...แล้วเดือนหน้า..ราศรีตุล..เอ๋..จะตุนอีกเท่าไหร่?..ดี.."นะครับ"(ช่วยคิดให้ผมหน่อย)...แล้วเดือน พ.ย.นี้..ลูกสาวอย่าง JSB ที่น่ารักจะหมดลงหรือเปล่า?..น้า..
      กว่าเจ้าสุดสวย AA..จะมาก็ตั้งธ.ค.หรือม.ค.โน้น..สงสัยผมคงหมดตูด..กินลูกปืนต่างข้าวแน่เลย..ท่านประธานฯ..(ตุนเลย..ตุนเลย ครับ)
Congto-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #126 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 08:22:43 AM »

ตุนกันใหญ่ เลย มี ใครมีแบบแปลกๆ มาให้ตุน PM มาบ้าง นะครับ ตอนนี้ที่ได้มา JSB ฝาแดง,ดำ, RWS หัวแหลม,โดม,หัวตัด ใครมีแปลกกว่านี้ และพอแบ่งให้ลองได้ PM แจ้งหน่อยนะครับ  ไหว้
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 08:48:22 AM »

ตุนกันใหญ่ เลย มี ใครมีแบบแปลกๆ มาให้ตุน PM มาบ้าง นะครับ ตอนนี้ที่ได้มา JSB ฝาแดง,ดำ, RWS หัวแหลม,โดม,หัวตัด ใครมีแปลกกว่านี้ และพอแบ่งให้ลองได้ PM แจ้งหน่อยนะครับ  ไหว้

"ใครมีแบบแปลกๆ"..ของแปลก..ผมไม่มีและไม่เคยลอง..กลัวๆๆ ครับ แต่อยากลอง..
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #128 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 09:37:02 AM »

กระสุนในตลับทัพเปอร์แวร์ แบบนี้ ต้องรีบยิงให้หมดในเร็ววัน ไม่งั้นสีกระสุนจะเริ่มด้านแล้วก็ขึ้นผงออกไซต์
ทำให้เสียเวลาทำความสะอาดกระสุน
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #129 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:34:26 PM »

แดง 3 แล้วสกรูถอยหลังวางอีตัวขาวดี ๆ กินดำอีก 3 เลยครับพี่ดุก คิก คิก คิก คิก ไหว้ ไหว้
V6
"คนไทย หัวใจลูกทุ่ง"
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #130 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 05:21:42 PM »

ยังว่างอยู่อีกช่องนะครับคุณตุ้ย  Cheesy

ตัดสินใจไม่ถูกครับ ว่าจะเอาอะไรมาใส่ดี... กะว่าจะเอา BEEMAN KODIAK (เขียนถูกรึเปล่าก็ไม่รู้) ก็ยังหาถูกๆไม่ได้..555555
  เอ.....หรือใครจะมีอะไรแปลกๆ มาให้บ้างไหมหนอ?HuhHuhHuh

มีครับลูกตรากระรอก แถวท่าขี้เหล็กครับ ... Grin

... " ปืนยืม ลูกขอ " ...
ใหญ่
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #131 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 11:11:50 PM »

..ไม่ว่ากระสุนประเภทไหนขนาดไหนก็รู้สึกขาดทุกแบบเลย มีโอกาสต้องกักตุนไว้ทุกขนาด Smileyผมเพิ่งได้ปืนอัดลม เบอร์ ๒ มายังไม่ได้ไปลองยิง
แต่ก็ตุนไว้แล้ว ๔ กระป๋อง ประมาณ ๒ พันนัด Smiley

..ขอให้ความรู้ในอดีต  จุดประกายอนาคตของท่าน..
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #132 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 11:26:57 PM »

คุณใหญ่ได้อะไรมาครอบครองเหรอครับ...
ใหญ่
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #133 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 06:36:00 PM »

คุณใหญ่ได้อะไรมาครอบครองเหรอครับ...

..ได้ JSB ฝาดำ 2 กล่อง,RWS superpoint 1 กล่อง และ Crosman Premier 1 กล่องครับ

..ขอให้ความรู้ในอดีต  จุดประกายอนาคตของท่าน..
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #134 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 08:17:12 PM »

..ได้ JSB ฝาดำ 2 กล่อง,RWS superpoint 1 กล่อง และ Crosman Premier 1 กล่องครับ

มันยังขาด JSB ฝาแดง อีกตัวครับ ต้องรีบหาไว้ใช้นะครับ  เพราะได้ข่าวว่า  จะเริ่มขาดแคลนแล้วนะครับ
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 39
  พิมพ์