๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 12:19:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: * คุยกันเรื่องลูกปืนอัดลม *  (อ่าน 141831 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 03:21:09 PM »

พี่ๆครับ

ใครพอจะมีแบ่งบ้างครับ ลูกเบอร์ ๒ หรือซื้อที่ร้านไหนได้ครับ วันจันทร์นี้จะเข้าไปรับปืนที่วังบูรพาครับ

ขอบคุณครับ
Smileyเท่าที่เช็คราคาดูแล้ว ร้านอาภาจะขายถูกที่สุด กระสุนดินขับก็ขายถูกว่าที่อืน เยี่ยม
พี่ๆครับ

ใครพอจะมีแบ่งบ้างครับ ลูกเบอร์ ๒ หรือซื้อที่ร้านไหนได้ครับ วันจันทร์นี้จะเข้าไปรับปืนที่วังบูรพาครับ

ขอบคุณครับ

ไม่ลองติดต่อชมรมดูล่ะครับ ไม่ทราบหมดหรือยัง อุดหนุนชมรม เงินทองไม่รั่วไหลครับ
ร้าน อำพล...ไม่รู้ของหมดหรือยังครับ...ตลับ 500 นัด 600.- บาท

ขอบคุณครับสำหรับทุกคำแนะนำครับ เดี๋ยวจะลองติดต่อชมรมครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #91 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 07:14:54 AM »

ร้าน อำพล...ไม่รู้ของหมดหรือยังครับ...ตลับ 500 นัด 600.- บาท

ที่ผมแนะนำ...เฉพาะ RWS superdome นะครับ...แล้วก็มี ELEY หัวแหลม....ครับ

ผมรักในหลวง...ครับ
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 08:52:25 AM »

ที่ผมแนะนำ...เฉพาะ RWS superdome นะครับ...แล้วก็มี ELEY หัวแหลม....ครับ

ขอโทษคุณ หน่อง..ขอแนะนำร้าน"อาภรณ์  ลูกปืนRWS superdome เบอร์ 1 ตลับ ละ450฿..ผมพึ่งไปเอามา 2 ตลับ ครับ
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #93 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 09:39:14 AM »

ขอโทษคุณ หน่อง..ขอแนะนำร้าน"อาภรณ์  ลูกปืนRWS superdome เบอร์ 1 ตลับ ละ450฿..ผมพึ่งไปเอามา 2 ตลับ ครับ

ขอบคุณครับพี่วิโรจน์ที่ช่วยแจ้งและบอกข่าวกับ สมช.ท่านอื่นๆ
เพราะราคาที่แจ้งไปเป็นราคาตอนที่ผมซื้อลูกมาเดือนมกราคม ตอนต้นปีนี้ที่ผ่านมาครับ....

ผมรักในหลวง...ครับ
spy : รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #94 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 11:51:24 AM »

ร้านอาภา ลูก เบอร์ 1 RWS หัวตัด หัวโดม ราคาเท่ากัน ตลับ ละ 450.- บาท ยกแพ็ก 10 ตลับ ก็ไม่ลด 4500.- บาท ลองต่อราคาแล้ว..ใครปากดีลองต่อราคาคนสวยอาจใจอ่อน
             ลูก เบอร์ 2 RWS หัวตัด หัวโดม ราคาเท่ากัน ตลับ ละ 550.- บาท
rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #95 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 08:46:14 PM »

ทราบมาว่าของใกล้หมดแล้ว เลยขอแบ่งจากทางชมรมมาเก็บไว้ก่อนครับ เดี๋ยวจะได้แต่นั่งมองปืนเพราะไม่มีลูกจะใช้ยิงเหมือนบางคนครับ Cheesy

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 09:59:05 PM »

ทำไมตุนไว้เยอะจัง  ไม่เห็นจะยิงซักเท่าไหร่เลย แต่ตุนไว้ 20 ตลับ เก็บไว้นานมันจะเป็นขี้เกลือนะ ขำก๊าก ขำก๊าก
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #97 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:06:09 PM »

หมดยังครับ
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:11:49 PM »

หมดยังครับ

เท่าที่รู้คงจะเหลือ 20 ตลับที่คุณนพเอามาโชว์นี่แหละครับ   ส่วนผมรอบนี้ยังไม่สั่งไปซักตลับเลยครับ  เพราะยิงแต่น้องตอง 2  เบอร์ 1 ที่ยิงได้สบายกระเป๋าและลูกหาง่าย  แถมยิงแม่นกว่า CPH เสียอีกนะจะบอกให้
rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:23:51 PM »

ทำไมตุนไว้เยอะจัง  ไม่เห็นจะยิงซักเท่าไหร่เลย แต่ตุนไว้ 20 ตลับ เก็บไว้นานมันจะเป็นขี้เกลือนะ ขำก๊าก ขำก๊าก

เป็นขี้เกลือก็เอามาล้างน้ำสบู่ แล้วก็ทำตามขั้นตอนการลงน้ำมันเคลือบผิวแบบที่อาจารย์ธนาสิทธิ์บอกไว้ในการเตรียมลูกสำหรับแข่งได้ครับพี่ แต่มีปืนแต่ไม่มีลูกยิงนี่สิครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:48:17 PM »

ทราบมาว่าของใกล้หมดแล้ว เลยขอแบ่งจากทางชมรมมาเก็บไว้ก่อนครับ เดี๋ยวจะได้แต่นั่งมองปืนเพราะไม่มีลูกจะใช้ยิงเหมือนบางคนครับ Cheesy

ตุนกันซะขนาดนี้ ตกใจ ตกใจ ช้าไม่ได้แล้วเรา เดี๋ยวปืนโครงการ 7 เข้าแล้วจะน้ำตาไหล หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่มีลูกดี ๆ จะยิง เศร้า เศร้า

PM หาคุณตุ๊เลยดีกว่า
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:59:39 PM »

เป็นขี้เกลือก็เอามาล้างน้ำสบู่ แล้วก็ทำตามขั้นตอนการลงน้ำมันเคลือบผิวแบบที่อาจารย์ธนาสิทธิ์บอกไว้ในการเตรียมลูกสำหรับแข่งได้ครับพี่ แต่มีปืนแต่ไม่มีลูกยิงนี่สิครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เซ่า เลยเราลูกหมดแล้ว ตอนมีไมยักจะเอา พอหมดซว......ย มีปืนไม่มีลูก ดีๆ
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 12:01:02 AM »

ตุนกันซะขนาดนี้   ช้าไม่ได้แล้วเรา เดี๋ยวปืนโครงการ 7 เข้าแล้วจะน้ำตาไหล    ไม่มีลูกดี ๆ จะยิง 

PM หาคุณตุ๊เลยดีกว่า

----------------------------------------------------------------------

โครงการ 7 เราพากันจองเบอร์ 1 ไม่ใช่เหรอครับ ไม่มีใครมาแย่งกระสุนเบอร์ 1 หรอกเพราะยังไม่มีขาย
rt56
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #103 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 07:35:00 AM »

เซ่า เลยเราลูกหมดแล้ว ตอนมีไมยักจะเอา พอหมดซว......ย มีปืนไม่มีลูก ดีๆ

เห็นคุณตุ๊ว่ายังพอมีเหลือนะครับคุณโอ๋ แต่ใกล้จะหมดแล้ว

knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #104 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 08:48:44 AM »

เห็นคุณตุ๊ว่ายังพอมีเหลือนะครับคุณโอ๋ แต่ใกล้จะหมดแล้ว

เห็นบอกว่าลูกหมดแล้ว จะไม่เอาเข้ามาแล้วใช้ใหมครับ เพราะใช้เวลาหลายเดือนกว่าจะมา และต้องใช้ทุนในการสั่งซื้อมาก

เงิน ชมรมก็มีนิดหน่อยเองไม่พอ ( จะดำเนินการซื้อ ) มิหน้า...........? บางคนใจเย็นคิดว่าลูกมีเยอะ
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 39
  พิมพ์