๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 02:53:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 44
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนมี KIMBER กันครับ  (อ่าน 185846 ครั้ง)
drugman"รักในหลวง"
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #405 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 11:11:19 AM »

มารอชม คิมเบอร์สวยๆครับ  หลงรัก

Uploaded with ImageShack.us

ชอบมากและอยากได้มากครับตัวนี้
แต่คงสอบตก ป.3 T_T
Recoillism
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #406 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 11:23:00 AM »

Grin  Kimber Stainless Ultra Carry II   สิบเบ็ดมอๆ  กระบอกแรกในชีวิตครับ    Grin

carry
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #407 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 03:52:33 PM »

ขอร่วมเเจมด้วยเพิ่งซื้อมาครับ ราคาตั้ง100k(ไม่ต้องจอง)ไม่รู้ว่าราคานี้จะเเพงไปหรือป่าว ศุนย์ไนท์ซายด์

♀♣♥♠Jack Label♠♥♣♀ We Love King
♥ข้าจะจงรักภักดีต่อชาติ♥
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 32

« ตอบ #408 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 04:09:20 PM »

ไดโนเสาร์น้อยโชว์ตัวครับ

ไว้พาไปกินกระดาษเมื่อไหร่จะนำผลงานมาให้ชมครับ

ขออภัยฝือการถ่ายน้อยไปนิดและภาพใหญ่ไปครับ

อย่า อยู่ อย่างเป็ด
เพราะเป็ด
บินได้...ไม่เท่านก
ว่ายน้ำได้...ไม่เท่าปลา
ขันได้...ไม่เหมือนไก่
เดินได้...ไม่เหมือนคน
HS 3 OKL
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #409 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 10:07:43 AM »

ขอแจมครับ  คิมเบอร์ โปรแคร์รี่ เฮฟวี่ดิวตี้  2  38  ชุปเปอร์ครับ  กระบอกแรกในชีวิตครับ
wch941
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #410 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 12:15:07 PM »

อยากได้มั่งจังเลยครับ .........เห็นของพี่ีๆแล้วอิจฉาจัง.......สวยๆทั้งนั้น

รักชาติ ยิ่งชีพ
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #411 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 02:20:28 PM »

ขอโทษครับ ไอ้ผมเป็นข้าราชการชั้นผู้(เงินเดือน)น้อย แต่หัวสูง.....อยากมีน้องคิมมาอิงแอบกับเขาบ้าง ก็เลยหันมามองปืนสวัสดิการที่เปิดจองน้องคิม ....ก็เลยมองหาตัวที่ถูกที่สุดในสวัสดิการ .....ก็ไปเจอน้องคิมราคาที่ตัวตามประสงค์...เป็นรุ่นคัสตอมทู 5 นิ้ว ราคาที่ 60 เค อยากถามท่านที่มีน้องคิมแนะนำตัวนี้ให้หน่อยครับว่าเป็นอย่างไรครับ..... ไหว้ ไหว้

ถ้าเลือก Custom II ลองมองรุ่น Custom TLE II หน่อย มีศูนย์ไนต์ไซต์ สันด้ามหน้าหน้าแกะลายกันลื่น
        อารมณ์เดียวกันเลย
สวัสดิการสนสก. ร้านปืนราชา
มันไม่มีรุ่น Custom TLE II  ครับ
นายห้างบอกของเข้าแล้ว มัดจำ ๑๐ เปร์เซ็นต์
เดือนเดียวได้ว่างั้น  จะเล่น ทีมแมท์ ก็ เสียดายตังค์
คิดว่าชีวิตนี้คงไม่ลงแข่ง  แค่ซ้อมมือเล่น ๆ และป้องกันตัว
แต่วังไชยาดันให้ขอเพื่อการกีฬา
        ถ้าได้มา ผมคิดว่าถ้าสู้เรื่องสนิมไม่ไหว
กะว่าจะทำฮาร์ดโครมและแกะเชคเกอร์หน้าด้าม
ตอนนี้คงเป็น "ว่าที่สาวก คิมเบอร์" ไปก่อนครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
B.Anucha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #412 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 09:28:14 PM »

สวัสดีครับ ไหว้

ผมสนใจ KIMBER GOLD COMBAT II ไม่ทราบว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ
ขอเชิญท่านผู้รู้ให้ความเห็นด้วยครับ

ขอบคุณครับ
T1
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

« ตอบ #413 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 04:47:54 PM »

กำลังตัดสินใจจอง Pro Raptor II
ติดอยู่ที่ Kimber สนิมขึ้นง่ายมาก แม้ในลำกล้อง
สาวก Kimber ให้ข้อมูลกับปัญหานี้ หรือ แนะนำวิธีจัดการกับปัญหานี้ด้วยครับ

สีอำพันเข้ม ล้อมความเยือกเย็น
My Name Ping
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #414 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 05:29:10 PM »

แจมมั่ง Ultra CDP II

Uploaded with ImageShack.us
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2010, 05:32:19 PM โดย pingping » บันทึกการเข้า

ขอบคุณครูลภครับที่สอนสั่ง

http://www.youtube.com/watch?v=h9_EozptW7U

http://www.youtube.com/watch?v=LhD-t3x_Xgk
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #415 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 05:55:09 PM »

ขอโทษครับ ไอ้ผมเป็นข้าราชการชั้นผู้(เงินเดือน)น้อย แต่หัวสูง.....อยากมีน้องคิมมาอิงแอบกับเขาบ้าง ก็เลยหันมามองปืนสวัสดิการที่เปิดจองน้องคิม ....ก็เลยมองหาตัวที่ถูกที่สุดในสวัสดิการ .....ก็ไปเจอน้องคิมราคาที่ตัวตามประสงค์...เป็นรุ่นคัสตอมทู 5 นิ้ว ราคาที่ 60 เค อยากถามท่านที่มีน้องคิมแนะนำตัวนี้ให้หน่อยครับว่าเป็นอย่างไรครับ..... ไหว้ ไหว้

ถ้าเลือก Custom II ลองมองรุ่น Custom TLE II หน่อย มีศูนย์ไนต์ไซต์ สันด้ามหน้าหน้าแกะลายกันลื่น
        อารมณ์เดียวกันเลย
สวัสดิการสนสก. ร้านปืนราชา
มันไม่มีรุ่น Custom TLE II  ครับ
นายห้างบอกของเข้าแล้ว มัดจำ ๑๐ เปร์เซ็นต์
เดือนเดียวได้ว่างั้น  จะเล่น ทีมแมท์ ก็ เสียดายตังค์
คิดว่าชีวิตนี้คงไม่ลงแข่ง  แค่ซ้อมมือเล่น ๆ และป้องกันตัว
แต่วังไชยาดันให้ขอเพื่อการกีฬา
        ถ้าได้มา ผมคิดว่าถ้าสู้เรื่องสนิมไม่ไหว
กะว่าจะทำฮาร์ดโครมและแกะเชคเกอร์หน้าด้าม
ตอนนี้คงเป็น "ว่าที่สาวก คิมเบอร์" ไปก่อนครับ
พี่คมขวานครับ แนะนำว่าเลือก TM2 เลยดีกว่าครับ  Grin
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #416 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 05:59:21 PM »

สวัสดีครับ ไหว้

ผมสนใจ KIMBER GOLD COMBAT II ไม่ทราบว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ
ขอเชิญท่านผู้รู้ให้ความเห็นด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าชอบ ก็ซื้อได้เลยครับ Wink
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #417 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 06:02:26 PM »

กำลังตัดสินใจจอง Pro Raptor II
ติดอยู่ที่ Kimber สนิมขึ้นง่ายมาก แม้ในลำกล้อง
สาวก Kimber ให้ข้อมูลกับปัญหานี้ หรือ แนะนำวิธีจัดการกับปัญหานี้ด้วยครับ
ดูแลดี ๆ ก็ไม่มีปัญหาครับ ยิงเสร็จก็ล้าง และเมื่อได้มาใหม่  ก่อนยิงควรจะล้างก่อน เพระาเค้าเทสมาแล้วจึงส่งมาให้เรา   และกว่าโรงงานเค้าจะส่งถึงเราข้างในสกปรกมาก ๆ ครับ Grin
T1
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

« ตอบ #418 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 08:47:50 PM »

ดูแลดี ๆ ก็ไม่มีปัญหาครับ ยิงเสร็จก็ล้าง และเมื่อได้มาใหม่  ก่อนยิงควรจะล้างก่อน เพระาเค้าเทสมาแล้วจึงส่งมาให้เรา   และกว่าโรงงานเค้าจะส่งถึงเราข้างในสกปรกมาก ๆ ครับ Grin
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
มีคำถามต่อครับ หากพกซองแล้วไม่ทำความสะอาดซักสองสามวันจะเกิดปัญหาสนิมไหม
เห็นว่าในคู่มือมีแนะนำน้ำมันที่ป้องกันสนิมได้ดี มีใครใช้แล้วผลเป็นยังไงบ้างครับ

สีอำพันเข้ม ล้อมความเยือกเย็น
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #419 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 02:49:06 PM »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
มีคำถามต่อครับ หากพกซองแล้วไม่ทำความสะอาดซักสองสามวันจะเกิดปัญหาสนิมไหม
เห็นว่าในคู่มือมีแนะนำน้ำมันที่ป้องกันสนิมได้ดี มีใครใช้แล้วผลเป็นยังไงบ้างครับ
ในสถานะการณ์ไม่ปกติเช่นนี้ ผมพกติดตัวทุกวันก็ไม่เห็นเป็นสนิมครับ ... ไม่ได้ทาน้ำมันกันสนิมเลยครับ
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 44
  พิมพ์