๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 06:27:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ........ถอยปืนร้านโยธิน....  (อ่าน 151327 ครั้ง)
กระโหลกกะลา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #465 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 12:30:32 PM »

ไปรับ STI OFF DUTY มาเมื่อปลายเดือน เม.ย. 54
krisanapong - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #466 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 03:23:21 PM »

ไหว้ตั้งใจว่าจะขอจอง 870 เทคติคอล แต่ไม่ทราบว่าโทรศัพท์ขัดข้องหรือเปล่า 02-2212439 , 02-2218328 ติดต่อไม่ได้เกือบ 2 สัปดาห์แล้ว ท่านผู้ใดสามารถติดต่อทางร้านได้ช่วยแนะนำด้วยครับ ไหว้
Nat_usp
เวลาเหลือน้อยแล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 709

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนอง

« ตอบ #467 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 03:28:46 PM »

ไหว้ตั้งใจว่าจะขอจอง 870 เทคติคอล แต่ไม่ทราบว่าโทรศัพท์ขัดข้องหรือเปล่า 02-2212439 , 02-2218328 ติดต่อไม่ได้เกือบ 2 สัปดาห์แล้ว ท่านผู้ใดสามารถติดต่อทางร้านได้ช่วยแนะนำด้วยครับ ไหว้

ย้ายที่ทำการชั่วคราวไปยังร้านอีลิทกัน 02-623 8168

รักในหลวงที่สุดที่ในโลก
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #468 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 03:45:13 PM »

ย้ายที่ทำการชั่วคราวไปยังร้านอีลิทกัน 02-623 8168

ไหว้ขอขอบคุณอย่างยิ่งครับ ไหว้
Sereethai
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #469 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 05:32:57 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้ ไหว้ ไหว้ อีกหนึ่งลูกค้าครับ
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #470 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 05:43:47 PM »

ยังไม่ได้เป็นลูกค้า แต่จอง ๘๗๐ Tac ไว้แล้วครับ  ไหว้

Pragmatism
permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #471 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 09:48:31 PM »

ยังไม่ได้เป็นลูกค้า แต่จอง ๘๗๐ Tac ไว้แล้วครับ  ไหว้
ผมก็จองร้านนี้ไว้แล้วเหมือนกัน และรุ่นเดียวกัน คาดว่าคงได้ล๊อดเดียวกันครับ
amnat24
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #472 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 09:36:22 AM »

รับมาหมาดเลยครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #473 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 02:05:05 PM »

หลงรักลงชื่อจองเรียบร้อยแล้วครับ รอประมาณ 3 เดือน  ป3 คลอดพอดี หลงรัก
vicc
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #474 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 05:05:09 PM »

ผมเข้าไปแล้วไม่ประทับใจเท่าไหร่ เลยไม่ได้ซื้อปืนร้านนี้

เราก็เห็นว่ามีแต่คนชมในเน็ต ก็คิดว่าจะดีจริงๆ ถามราคา ก็ใกล้ๆเคียงๆกับร้านอื่นๆ พอขอปืนมาลอง ลองดึงสไลด์ แล้วลองลากไก ดูว่าลึกแค่ไหน รีบบอกเลย อย่าเหนี่ยวไกนะครับ เดี๋ยวเข็มแทงฉนวนจะเสีย โห ปืนราคาเป็นแสน แค่ลองเหนี่ยวไกยังทำไม่ได้เลย ผมเลยรีบเดินออกจากร้านไปหาร้านที่เค้าให้เราลองได้เต็มที่ดีกว่า  แล้วก็ได้ปืนมาราคาดีกว่าร้านโยธินอีก ผมเข้าไปทั้งก่อนหน้าและหลังจากร้านนี้อีก 3 ร้านทุกๆร้านเค้าให้ลองได้เต็มที่แม้แต่เรื่องลากไก ถ้าแค่ลากไกแค่นี้แล้วจะทำให้เข็มแทงฉนวนหักได้ แสดงว่าปืนของคุณมันห่วยมาก

เห็นหน้าม้าเข้ามาเชียร์กันจังร้านนี้ ลูกค้าเยอะก็เข้าใจ ถึงผมไม่ซื้อก็ไม่ง้ออยู่้แล้ว แต่ขอโทษ ต่อให้ลูกค้าเยอะแค่ไหนอย่างน้อยก็ไม่ได้แอ้มเงินผมคนนึงละร้านบริการห่วยๆแบบนี้

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #475 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 05:18:16 PM »

ผมเข้าไปแล้วไม่ประทับใจเท่าไหร่ เลยไม่ได้ซื้อปืนร้านนี้

เราก็เห็นว่ามีแต่คนชมในเน็ต ก็คิดว่าจะดีจริงๆ ถามราคา ก็ใกล้ๆเคียงๆกับร้านอื่นๆ พอขอปืนมาลอง ลองดึงสไลด์ แล้วลองลากไก ดูว่าลึกแค่ไหน รีบบอกเลย อย่าเหนี่ยวไกนะครับ เดี๋ยวเข็มแทงฉนวนจะเสีย โห ปืนราคาเป็นแสน แค่ลองเหนี่ยวไกยังทำไม่ได้เลย ผมเลยรีบเดินออกจากร้านไปหาร้านที่เค้าให้เราลองได้เต็มที่ดีกว่า  แล้วก็ได้ปืนมาราคาดีกว่าร้านโยธินอีก ผมเข้าไปทั้งก่อนหน้าและหลังจากร้านนี้อีก 3 ร้านทุกๆร้านเค้าให้ลองได้เต็มที่แม้แต่เรื่องลากไก ถ้าแค่ลากไกแค่นี้แล้วจะทำให้เข็มแทงฉนวนหักได้ แสดงว่าปืนของคุณมันห่วยมาก

เห็นหน้าม้าเข้ามาเชียร์กันจังร้านนี้ ลูกค้าเยอะก็เข้าใจ ถึงผมไม่ซื้อก็ไม่ง้ออยู่้แล้ว แต่ขอโทษ ต่อให้ลูกค้าเยอะแค่ไหนอย่างน้อยก็ไม่ได้แอ้มเงินผมคนนึงละร้านบริการห่วยๆแบบนี้

จริงๆแล้วที่เชียร์กันไม่ใช่หน้าม้าหรอกครับ........ผมก็เป็นคนนึงที่จะซื้อปืน ทั้งหน้าร้านและจองก็จะไปซื้อที่ร้านโยธิน..........เพราะผมเห็นว่าราคานั้นดูไม่เอาเปรียบ

ลูกค้าครับ เข้าใจครับว่าท่านไปเจออะไรมา ผมก็เคยเจอครับ อาจเป็นเพราะลูกค้ากับพื้นที่ในร้านไม่เหมาะสมกัน คนเข้าร้านเยอะ แต่ว่าพื้นที่ต้อนรับลูกค้าน้อย ทำให้บางครั้ง

อาจบริการลูกค้าไม่ทั่วถึงบ้าง........แต่การพูดการจาเค้าก็ดีนะครับ(เท่าที่ผมได้สัมผัสมา)

ผมเป็นคนนึงครับที่ไม่เคยขอปืนร้านนี้มาดูเพราะเข้าใจ และเกรงใจเค้าครับ...........ถ้าจะดูหรือจับชม ผมไปจับ ไปลองเล่นร้านอื่นครับ.....  ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
โจ
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #476 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 05:23:43 PM »

ปืนร้านค้าทุกร้าน โดยมากจะไม่อนุญาตให้เหนี่ยวไกปืนอยู่แล้วครับ ลูกค้าถ้าขออนุญาตร้านค้าเพื่อเหนี่ยวไกลองไก โดยมากจะอนุญาต ยกเว้นปืนขนาด .22 LR

ร้านปืนผมบริการห่วยๆ ในสายตาท่าน ก็เป็นเรื่องของท่าน เพราะ ท่านไม่ได้เป็นลูกค้าร้านปืนของผม แต่การที่ท่านเรียกลูกค้าผมว่า "หน้าม้า" ผมว่าท่านไม่ให้เกียรติสมาชิกท่านอื่น

ร้านปืนโยธิน ผมกำหนดนโยบายเองครับว่า "ห้ามเหนี่ยวไกปืน ยกเว้นจะขออนุญาต" ถ้าปืนที่ลูกค้าจองไว้แล้ว ยิ่งไม่สามารถเหนี่ยวไกได้ ผมเคยเจอลูกค้าเหนี่ยวไกเป็นสิบๆครั้ง ซึ่งถึงเป็นลูกค้าประจำ ผมก็ไม่อนุญาต

เงินท่านเป็นของท่าน ผมมิอาจจะไปแอ้มเงินของท่าน เพราะเป็นสิทธิของท่าน แต่ทางร้านก็มีสิทธิ์ปฏิเสธลูกค้าที่ไม่เคารพต่อหลักการของร้านค้าได้เช่นกัน  ไหว้ ไหว้

gibson621
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #477 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 05:56:54 PM »

ร้านอยู่แถวไหนครับ   ป3ออกเมื่อไหร่   เจอกันครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #478 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 06:04:09 PM »

ไปอีลีทกันมาวันนี้ Grin Grin Grin จองปืนให้เพื่อน

เดินเช้คราคาร้านอื่นก็ซี้ซั้วเรียกราคาน่าเกลียดจริง ร้านอย่างนี้เมื่อไรจะหมดไปจากบ้านเราเสียที

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ครอบครัวผมรักในหลวงครับ
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #479 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 06:05:07 PM »

ร้านนี้สุดยอด เอาไป 1 เสียงครับ
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35
  พิมพ์