๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 10:02:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...รวมพล 10/22 กันหน่อยครับสงสัยจะอื้อ.......  (อ่าน 255282 ครั้ง)
kamikaze_13
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #450 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 08:16:05 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=96678.0

แต่งอีกแนวครับ มีใครอุดหนุนแล้วคุณภาพเป็นอย่างไรบ้าง มาแนะนำกันบ้างนะครับ
kamikaze_13
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #451 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 08:18:52 PM »

ตัวนี้มั้ยครับ  ทรง G36

ผมกำลัง รออยู่  โรงงาน ทำไม่ทัน รอ 6-8 สัปดาห์ หัวเราะร่าน้ำตาริน

http://www.promagindustries.com/ProductDetails.asp?ProductCode=AAM1022

Archangel Marauder Kit full review

รับมาชุดระเท่าไหร่ครับ สั่งซื้อยากมั๊ยครับ
leikp63
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #452 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 12:01:59 PM »

ใครมีศูนย์หลังเก่าไม่ได้ใช้ขอราคาเบาๆรบกวนpmหาด้วยครับขอบคุณ

ของบริษัท ทาร์เก็ตสปอร์ต(ไทยแลนด์) จำกัด มีครับ

ไม่เก็บตังค์ค่าของละกัน... ขอเฉพาะค่าส่งไปรษณีย์..ให้เด็กส่งของก็พอครับ

แบ่งๆกันใช้แล้วกันครับ...

ขอถามพี่ๆหน่อยครับ
อย่างเรามีตัวเดิมๆ แตอยากได้ลำกล้องแต่ง เช่นพวกสั้นๆ อ้วนๆ รึที่หุ้มคาร์บอนน่ะครับ พี่ๆหาซื้อลำกล้องที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไร แล้วมันไม่ผิดกฎหมายเหรอครับ
อ้อ แล้วสำหรับลูกกรด LR นี่ลำกล้องสั้นที่สุดที่ยังคงประสิทธิภาพสูงสุดอยู่ สามารถสั้นได้แค่ไหนครับ

ฝากรูปแบบ สั้นๆ ยาวๆ มาดูเล่นกันครับผม...

ดูเล่นขำๆนะครับ

ท่านที่ต้องการศูนย์หน้าศูนย์หลัง..Ruger 10/22 ไม่ต้องกังวลครับ...ที่บริษัทฯมีอยู่ ใครอยากได้แจ้งมานะครับ

ไม่คิดตังค์ครับ แต่ช่วยออกค่าส่งไปรษณีย์เองนะครับ บริษัททาร์เก็ตสปอร์ตฯ ไม่คิดเงินครับผม ให้ได้สำหรับคนรัก Ruger 10/22

เยี่ยม
ได้รับของแล้วขอบคุณมากครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #453 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 12:56:40 PM »

เข้าสมาฃิกด้วยคนครับ เพิ่งรับมาเมื่ออาทิตย์ก่อนครับ

สวยครับ ร้านไหน ราคาเท่าไหร่ พานท้ายไม้ธรรมดาหรือคัดลายครับ
ไม่สะดวกตอบหน้าบ้าน หลังบ้านก็ได้ครับ  Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #454 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 01:01:11 PM »

ตอนนี้ ม.ฮะกีมี นำพานท้ายพับของATI สำหรับ10/22 เข้ามาครับ
น่าสนใจมาก พับได้ หดได้ยืดได้6ระดับ
แต่พับซ้าย ไม่ขวาเหมือนตัวอื่น
ตัวจริงดูดี เนื้อแน่น ไม่ป๋องแป๋งอย่างในรูป

http://www.atigunstocks.com/p-107-ruger-1022-six-position-side-folding-stock.aspx

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

GolF_wk
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #455 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 09:40:48 PM »

เข้าสมาฃิกด้วยคนครับ เพิ่งรับมาเมื่ออาทิตย์ก่อนครับ

สวยครับ ร้านไหน ราคาเท่าไหร่ พานท้ายไม้ธรรมดาหรือคัดลายครับ
ไม่สะดวกตอบหน้าบ้าน หลังบ้านก็ได้ครับ  Grin

ร้านไทเนครับ 24000 ถ้วนๆ
accuracy รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 77

« ตอบ #456 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 09:49:37 PM »

ถ้าจะเอาตัวเดิมๆ ไปตัดลำกล้องให้เหลือ 11 นิ้ว ให้โรงกลึงทั่วไปทำให้ มันจะเสี่ยงเสียความแม่นยำมั้ย รึว่าต้องให้ช่างซ่อมปืนทำ ค่าตัดลำประมาณเท่าไรครับ
แล้วอยากหาพานท้ายสั้น เหมือนตัว Charger มาใส่ ค่าใช้จ่าย ไม่รวมกล้องอยู่ประมาณเท่าไรครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=81922.0
ตามนี้ครับ ลองโทรสอบถามดูนะครับ

เกิดเป็นชายนั้นแสนยาก ถ้าจะตายขอให้ตายอย่างมีศักดิ์ศรี
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #457 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 12:11:00 PM »

มีใครใช้แม๊ก 30 นัดของอีเกิ้ลบ้างครับอยากทราบว่า
ของพี่ๆยิงแล้วแจมหรือปล่าวส่วนของผมแจมตลอด
เลยไม่อยากเอาไปยิงแล้วครับเบื่อครับยิงแล้วเสียอารมณ์มากครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมใช้แม็กกล้วยหอม 25 นัด ไม่มีปัญหาครับ แต่ใช้กระสุนเฟดเดอรอลนะครับ ใช้อาร์มสกอร์ทีไรคาบปลอกทุกที ลองดูที่กระสุนด้วยนะครับ  Grin

Uploaded with ImageShack.us

Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #458 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 01:26:07 PM »

ตัวนี้มั้ยครับ  ทรง G36

ผมกำลัง รออยู่  โรงงาน ทำไม่ทัน รอ 6-8 สัปดาห์ หัวเราะร่าน้ำตาริน

http://www.promagindustries.com/ProductDetails.asp?ProductCode=AAM1022

Archangel Marauder Kit full review

รับมาชุดระเท่าไหร่ครับ สั่งซื้อยากมั๊ยครับ
ราคาแพงครับ  ผมได้มา 14500 บาทครับ ฝากพ่อค้าที่ รักกันมานานหิ้วให้  คิก คิก

มีคนที่ ราคาตํ่ากว่า แต่ไม่ได้แม็กมาด้วยครับ ชุดนี้มีดีที่แม็กครับ ถ้าไม่ได้ใส่แล้วมันจะ ตลกมากเลย อ๋อย
gibson621
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #459 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 02:59:50 PM »

น้องใหม่ครับ 10/22เหมือนกันครับ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
หนานมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 246

« ตอบ #460 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 09:51:53 AM »

อ่า....ผมตัดสปริงนกสับออก 1 รอบ และทำบัฟเฟอร์ รองรับการกระแทกแบบง่ายๆ

ใช้ได้กับกระสุน .22 LR. เกือบทุกแบบครับ

กระสุนที่เคยลองความเร็วต้นต่ำสุด 900fps ก้อ อาร์มฯ super quiet  

ส่วนกระสุนความเร็วสูงที่เคยทดลอง ก้อ วินฯ ไฮเปอร์ 1435fps ครับ

สลัดหมด ไม่มีคาบครับ  ไหว้

แบบสำเร็จรูปก้อเห็นมีขายอยู่เหมือนกันนะครับ...

ใคร่หื้อเปิ้นฮักยากนัก จักหวัง ใคร่หื้อเปิ้นจังกำเดียวก็ได้
ใช้ของที่มี  มีของที่ใช้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #461 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 03:53:09 PM »

เอามาให้ดู
อันนี้ผมเคยคิดไว้เมื่อสัก3-4ปีที่แล้ว กะว่าทำได้
แต่ไม่คิดว่าจะมีคนทำมาจริงๆ  มันทำมาแล้วครับ เมื่อไหร่ไม่รู้ เพิ่งเสิร์ชเจอสักครู่นี้เอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อุปกรณ์ช่วยยิงระบบเซมิ ออโต้ให้เร็วที่สุด  พอนึกภาพออกไหมครับ  Grin

http://www.cabelas.com/10-22-accessories-bmf-activator-1.shtml

S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #462 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 11:43:54 PM »

ใครมีศูนย์หลังเก่าไม่ได้ใช้ขอราคาเบาๆรบกวนpmหาด้วยครับขอบคุณ

ของบริษัท ทาร์เก็ตสปอร์ต(ไทยแลนด์) จำกัด มีครับ

ไม่เก็บตังค์ค่าของละกัน... ขอเฉพาะค่าส่งไปรษณีย์..ให้เด็กส่งของก็พอครับ

แบ่งๆกันใช้แล้วกันครับ...

ขอถามพี่ๆหน่อยครับ
อย่างเรามีตัวเดิมๆ แตอยากได้ลำกล้องแต่ง เช่นพวกสั้นๆ อ้วนๆ รึที่หุ้มคาร์บอนน่ะครับ พี่ๆหาซื้อลำกล้องที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไร แล้วมันไม่ผิดกฎหมายเหรอครับ
อ้อ แล้วสำหรับลูกกรด LR นี่ลำกล้องสั้นที่สุดที่ยังคงประสิทธิภาพสูงสุดอยู่ สามารถสั้นได้แค่ไหนครับ

ฝากรูปแบบ สั้นๆ ยาวๆ มาดูเล่นกันครับผม...

ดูเล่นขำๆนะครับ

ท่านที่ต้องการศูนย์หน้าศูนย์หลัง..Ruger 10/22 ไม่ต้องกังวลครับ...ที่บริษัทฯมีอยู่ ใครอยากได้แจ้งมานะครับ

ไม่คิดตังค์ครับ แต่ช่วยออกค่าส่งไปรษณีย์เองนะครับ บริษัททาร์เก็ตสปอร์ตฯ ไม่คิดเงินครับผม ให้ได้สำหรับคนรัก Ruger 10/22

เยี่ยม
ได้รับของแล้วขอบคุณมากครับ

ด้วยความยินดีครับผม ยังมีอีกหลายท่านที่แจ้งความประสงค์มายัง บริษัท ทาร์เก็ตสปอร์ตฯ พรุ่งนี้ส่งเพิ่มเติมให้นะครับ.. เพิ่งว่างเข้ามา...

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #463 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 09:32:56 AM »

เอามาให้ดู
อันนี้ผมเคยคิดไว้เมื่อสัก3-4ปีที่แล้ว กะว่าทำได้
แต่ไม่คิดว่าจะมีคนทำมาจริงๆ  มันทำมาแล้วครับ เมื่อไหร่ไม่รู้ เพิ่งเสิร์ชเจอสักครู่นี้เอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อุปกรณ์ช่วยยิงระบบเซมิ ออโต้ให้เร็วที่สุด  พอนึกภาพออกไหมครับ  Grin

http://www.cabelas.com/10-22-accessories-bmf-activator-1.shtml

แม็กธรรมดาหมุนแป๊บเดียวคงหมด...ใช้แบบนี้ต้องดรัมอย่างเดียวถึงจะมัน....

แต่คงซีดตอนยิงเสร็จ........ค่าลูกบานเลย

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
sopon7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #464 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 09:57:37 AM »

เอามาให้ดู
แต่ไม่คิดว่าจะมีคนทำมาจริงๆ  มันทำมาแล้วครับ เมื่อไหร่ไม่รู้ เพิ่งเสิร์ชเจอสักครู่นี้เอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อุปกรณ์ช่วยยิงระบบเซมิ ออโต้ให้เร็วที่สุด  พอนึกภาพออกไหมครับ  Grin

ผมคิดประมาณนี้เหมือนกัน   แต่จะใช้มอเตอร์เล็กๆทดรอบ
หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 60
  พิมพ์