๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 07:57:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วย ที่ทำงานบล็อค WEBSIDE ที่มีคำว่า GAME คัรบ  (อ่าน 6983 ครั้ง)
mr.tidtee
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

สวัสดีจ้า

« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2006, 08:15:46 PM »

คือที่ทำงานผม ตอนนี้เค้าบล็อค web ที่มีคำว่า games ครับ เลยเข้าไม่ได้กลางวันเลยอดเข้ามาอ่านเลย ไม่ทราบว่าพี่ ๆ ท่านใดพอมีวิธีอะไรบ้างไหมครับที่จะทำให้สามารถเข้า web gunsandgames.com ได้ ช่วยผมด้วยครับ หลงรัก

ล้อที่หมุนอยู่เสอม ย่อมไม่เป็นสนิม
นายอันตราย
สงบจิต สงบใจ
Hero Member

คะแนน 26

ขอบคุณครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2006, 09:13:50 PM »

อื่ม..............ลองใช้พวก Proxy ดูสิครับ
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2006, 09:17:19 PM »

Grin ของ moph ใช่หรือเปล่าครับ  Cheesy

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
Desperado
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2006, 09:26:34 PM »

เข้าทางหมายเลข ไอพี ได้ไหมครับ
mr.tidtee
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

สวัสดีจ้า

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2006, 09:49:58 PM »

คือผมไม่ทราบวิธีครับว่าต้องทำอย่างไรบ้าง ถ้าเข้าทาง ip ไม่ทราบว่าต้องพิมพ์ ip อะไรครับ

ล้อที่หมุนอยู่เสอม ย่อมไม่เป็นสนิม
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2006, 10:29:00 PM »

แสดงว่า    ......    ที่ทำงานของคุณ    มีพนักงานแอบเล่นเกมส์คอมพิวเตอร์  (  ในเวลาทำงาน  )   ....   ทางบริษัท    จึง  Block  ซะเลย    ....      Grin

บางที่    ....    บางประเทศ   Block    คำว่า    Gun ( s )  ,  Weapon ( s )  ,  Bullet ( s )   .....       ก็มี    ...........    เซ็งโคตร    .......       Undecided

เหมือนเราซื้อ  DVD   มาดู    .........    พอมีฉากที่เห็นนมเข้าหน่อย    .......    ดันทำเป็นภาพมัว ๆ  ลาง ๆ    เฉยเลย    ...........    เสียอรรถรสหมด     ( เซ็งอีกแล้ว )      Sad

ไม่รู้จะอะไรกันหนักหนา    .............

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2006, 11:11:27 PM »

Wink โปรแกรม UltraSurf หรือ japsetup ช่วยได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2006, 11:21:21 PM โดย Watt » บันทึกการเข้า

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2006, 11:31:49 PM »

Wink หรือถ้าไม่อยากยุ่งยาก ก็เข้าผ่านเวปนี้ครับ http://proxymod.com

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2006, 02:38:33 AM »

Wink หรือถ้าไม่อยากยุ่งยาก ก็เข้าผ่านเวปนี้ครับ http://proxymod.com

รบกวนแนะนำวิธีใช้ด้วยครับคุณวัฒน์

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2006, 07:27:44 AM »

รบกวนแนะนำวิธีใช้ด้วยครับคุณวัฒน์

Smiley ขอโทษคุณ.mr.tidtee กับพี่ปูด้วยครับ ผมไม่ได้เอาตัวปลดล๊อกออกก่อนเลยนึกว่าใช้ได้ ที่จริงแล้วอันนี้ก็โดนบล๊อกเหมือนกัน ให้ใช้ตัวโปรแกรมช่วยดีที่สุดครับ ทะลุหมดทุกที่

mr.tidtee
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

สวัสดีจ้า

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2006, 07:46:56 PM »

ขอบคุณ คุณ WATT มากครับ พึ่งกลับบ้านมาดูกระทู้ อยู่ที่ทำงานตอนนี้ดูไม่ได้เลยจะลองหาโปรแกรมมาลองดูครับ ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2006, 08:27:36 PM »

ขอบคุณ คุณ WATT มากครับ พึ่งกลับบ้านมาดูกระทู้ อยู่ที่ทำงานตอนนี้ดูไม่ได้เลยจะลองหาโปรแกรมมาลองดูครับ ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

Wink ด้วยความยินดีครับ ถ้าหาไม่ได้บอกนะครับ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2006, 10:38:24 AM »

อิ อิ อดเลยสิ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: [1]
  พิมพ์