๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 10:41:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้มีอะไร มีผลกระทบอย่างไร  (อ่าน 3569 ครั้ง)
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 09:30:27 AM »

.............. เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย  ผลกระทบ คงไม่มีถึงเรา แค่ช่วงนี้อาจต้องรอ วัน สองวัน ค่อยไปยื่นขอ ป3. ครับ... เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Kapiman - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 64

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 09:35:01 AM »

ผมเกิดไม่ทัน ...วันอะไรน๊า. พฤษภาทมิฬ หรือว่า 14ตุลา <--------มันจะเหมือนกับวันนี้หรือปล่าวครับ ที่ว่าปฏิวัติ ไม่รู้จริงๆครับ
ใครรู้ช่วย บอกให้ฟังทีครับ
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 09:43:58 AM »

เรียงตามลำดับครับ
ตื่นเช้า จุ๊บเมีย 1 ที แฮปปี้เบิร์ธเดย์
เปิดทีวี ดูข่าวไทย (แ..่..ง บล็อค CNN BBC CNBC หมดเลย)
จุ๊บลูกอีก 1 ที แล้วบอกว่า วันนี้ไม่ต้องไปโรงเรียนนะลูก ดีใจใหญ่เลย
เปิดร้านมา 2 ชั่วโมงแล้ว เพิ่งจะมีลูกค้ามาซื้อของ
ไปขายของก่อนครับ เดี๋ยวมาใหม่

Grin Grin Grin Grin Grin
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 09:50:32 AM »

ออกจากที่ทำงานตอนห้าทุ่มเมื่อวาน ผ่านสะพานนวลฉวี ตำรวจเต็มไปหมด เสียวว้อย..
เช้านี้มาทำงานปกติ รอฟังสถานการณ์...

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
N O R T H
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 09:57:46 AM »

เตรียมพร้อมในที่ตั้งครับ Grin Grin

" จากยอดดอยแดนไกลใครจะเห็น "
GIM11
ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 10:02:26 AM »

รอดูข่าวจาก  TV ทุกช่องแล้วอยู่กับบ้านครับ... Grin
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 10:15:57 AM »

...ที่แน่ๆ ผมถูก office ที่เมืองนอกสอบถามข้อมูลเรื่องสถานการณ์มาตั้งแต่เมื่อคืน...  Sad Sad Sad

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
tra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

เป๊กแรก.....มันยากที่จะยอมรับ....

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 10:38:32 AM »

ไม่ต้องไปทำงาน.... Grin Grin Grin

Metallica Enter Sandman
http://fr.youtube.com/watch?v=1QP-SIW6iKY
กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง
http://fr.youtube.com/watch?v=B0cxpbvDWq8
วิท'ลัยหลายใจ
http://fr.youtube.com/watch?v=oxGPz0tTQeI
ไม่ใช่แฟน...ทำแทนไม่ได้
http://fr.youtube.com/watch?v=Wb8h1nRzm2E
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 12:19:52 PM »

ตื่นเช้า จุ๊บเมีย 1 ที แฮปปี้เบิร์ธเดย์
เปิดทีวี ดูข่าวไทย (แ..่..ง บล็อค CNN BBC CNBC หมดเลย)
จุ๊บลูกอีก 1 ที แล้วบอกว่า วันนี้ไม่ต้องไปโรงเรียนนะลูก ดีใจใหญ่เลย
เปิดร้านมา 2 ชั่วโมงแล้ว เพิ่งจะมีลูกค้ามาซื้อของ

แล้วจุ๊บลูกน้องด้วยป่ะ ท่านรูเกอร์
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 12:21:35 PM »

แล้วจุ๊บลูกน้องด้วยป่ะ ท่านรูเกอร์

ท่าน โซ๊ยตี๋ มั๊งครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 01:19:24 PM »

ประเทศต่าง ๆ จะคว่ำบาตรเราหรือเปล่าหนอ.... รอลุ้นต่อไป
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 01:37:14 PM »

ถ้าหมายถึงผมนะครับ
วันนี้วันเกิดเมียผมจริงๆครับ กะลังหาซื้อกล้องดิจิตอลให้เป็นของขวัญอยู่เนี่ย Grin

ส่วนเรื่องจุ๊บลูกน้อง.... หัวเราะร่าน้ำตาริน เป็นสมภารครับ ไม่รับประทานไก่วัดครับ.....อิอิ
เดี๋ยวเมียเข้ามาอ่านเจอ โดน 158 เกรน ลีดราวดน์โนส แน่

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 02:07:21 PM »

ผลกระทบกับผม.......

วันนี้ไม่ต้องไปทำงานครับ Grin

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 02:09:49 PM »

ถ้าหมายถึงผมนะครับ
วันนี้วันเกิดเมียผมจริงๆครับ กะลังหาซื้อกล้องดิจิตอลให้เป็นของขวัญอยู่เนี่ย Grin

ส่วนเรื่องจุ๊บลูกน้อง.... หัวเราะร่าน้ำตาริน เป็นสมภารครับ ไม่รับประทานไก่วัดครับ.....อิอิ
เดี๋ยวเมียเข้ามาอ่านเจอ โดน 158 เกรน ลีดราวดน์โนส แน่

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

มาแลกกุฏิกันซักพรรษามั๊ยคับ  น้ำลายหก
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์