๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 04:46:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องกีฬามหาวิทยาลัยโลกหน่อยครับ  (อ่าน 1096 ครั้ง)
HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 08:43:58 AM »

ต้องขอบอกก่อนครับว่าจริงๆก็ไม่ค่อยได้ติดตามการแข่งขันเท่าไหร่ ที่สนใจข่าวจริงๆก็ตอนที่มีมวยในสนามบอล และแล้ววันนี้ได้เห็นสรุปผลเหรียญการแข่งขัน หลังจากที่มีพิธีปิดไปเมื่อคืน ไทยได้อันดับ 6 , จีนได้อันดับ 1 เลยสงสัยว่าไม่เห็นอันดับของพี่เบิ้ม ตำรวจโลก USA หายไปไหนครับ หรือว่าไม่ได้เข้าร่วมการแข่งขัน ใครพอทราบรายละเอียดรบกวนขอความรู้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 08:58:37 AM »

Grin พอดีมีคนเฉลยให้แล้วครับว่า USA ได้อันดับ 8 แต่ก็ยังสงสัยอยู่ดีว่าทำไมได้อันดับไม่ดีเลย
@ NaZaReth >>>
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

OSK99

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 09:17:01 AM »

เค้าคงไม่ได้ให้ความสำคัญล่ะมั้งครับ....
ที่มาก็คงมาตามมีตามเกิดกันไป....

Τσρ Κσρ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

สูงสุด คืนสู่สามัญ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2007, 02:57:07 AM »

นักกีฬาวัยเรียนมหาวิทยาลัยของเขา ที่เก่งเก่ง สถิติดีดี
ส่วนมากก็ติดทีมชาติชุดใหญ่ แข่งโอลิมปิก หรือรายการระดับโลกอื่นอื่นอยู่แล้วครับ

ไม่น่าจะมีใครยอมลดเกรดตัวเองมาเล่นรายการที่เขาคิดว่าความสำคัญต่ำกว่า
ถ้ามีก็คงน้อย ที่สนใจจะเพิ่มเกียรติประวัติตรงนี้ให้ตัวเอง
ตัวเลือกระดับรองรองลงมา ที่ได้มาแข่ง ฝีไม้ลายมือเลยไม่หนีชาติอื่นเท่าไหร่นักครับ

ต่างจากบ้านเรา หรืออีกหลายหลายชาติ ที่นักกีฬามหาวิทยาลัยโลก
แทบจะเป็นทีมชาติชุดใหญ่ หรือมือดีที่สุดของประเภทกีฬานั้นครับ (บางประเภท) 
  Grin

Ability is Nothing Without Opportunity. 

Napoleon Bonaparte
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2007, 07:51:18 AM »

เป็นเพราะว่าอเมริกาเขายืดอกพกถุงครับ Grin
กำลังขาเลยไม่ดี Grinพี่ไทยเราแหกค่ายไปกินเหล้าทุกวันเลย Grin

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 07:22:52 PM »

ขอบคุณมากครับสำหรับทุกคำตอบ
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 07:25:02 PM »

เป็นเพราะว่าอเมริกาเขายืดอกพกถุงครับ Grin
กำลังขาเลยไม่ดี Grinพี่ไทยเราแหกค่ายไปกินเหล้าทุกวันเลย Grin
แหง่วววววววว

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 11:34:29 PM »

แล้วน้าจะเลือกเป็นแบบผมหรือเปล่าทั้งสองชาติเลยครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
หน้า: [1]
  พิมพ์