๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 05:57:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 225
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " รวมภาพเยี่ยมเยียนสมาชิก"  (อ่าน 469474 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #420 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 10:31:03 AM »

เวียงจันทร์ 6 มื้อ 5 คืนเด้อครับอ้ายศักดิ์.....

The best way to predict the future is to invent it.
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #421 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 10:38:34 AM »

ผะว่าอีกหล่ะ...3 มื้อ 2 คืนบ่แม่นติครับ....(หมายถึงบอร์ดเดอร์พาส)...แต่ว่าถ่าเป็นพาสปอร์ตอยู่ได้ 30 วันครับ

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #422 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 11:18:50 AM »

เยี่ยม เยี่ยม ::002:แม่ญิ๋งลาวผู้นี้ เป็นตาฮักหลายๆครับ เยี่ยม เยี่ยมผมให้ท่านสหายเล็กน้อย(+)1 ครับl
... แพข้าง ๆ ... งามว่าแม่นนางฟ้า ... (เอ้ ... เคยเห็นนางฟ้าแต่ยามได๋ว่ะ) ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมว่ากระทิง   บ่ใช่ผู้สาวด๊อก
[/quote]

สงสัยกระเทยจริงๆดูหน้าผากเหมือนนักมวยเลย
...

ตาย...งานนี้อ้ายเล็กน้อยถ่ายเอากะเทยมา...... ยี๊  แบร่

... จังว่าเด้อคับ ...   ตกใจ ตกใจ ตกใจ

... ตะว่าเห้นมาเป็นครอบครัวเด้หล่ะ ... ซอมเบิ่งตะแต่หย่างลงแพแล้ว ... แพราวสิเป็นแพน้อย ๆ ... นั่งได่ส่ำ 10 คน นี้หล่ะ ... มีผู้ซาย 1 ... แม่หญิง 4 คน ... นั่งข้างเทอฝั่งซ้ายเข้าใจว่าเป็นลูกสาว ... เพราะว่า จูงแขนกันลงแพ ... ผู้อยู่ฝั่งขวากะงามคือกัน ผมยาว ๆ โตน้อย ๆ  ... ผู้อยู่ใกล้สุดนี้กะแม่หญิงตะว่าซงมีอายุหลายกั่วหมู่ ... เพิ่นพากันเดี๋ยวลุกเดี๋ยวนั่ง ... คนเสริฟ์กะหย่างซ่วนเสี่ยนอยู่จับมุมก้องบ่ได่ ... อ้ายแหงโตน้อย ๆ กะบังตะมุมก้อง ... เลยได่มาภาพเดียว ... แพราวกะลอยอ่องล่องออกไป ... 

... ตะว่างามคักอีหลี ... หุ่นกะดี ... ขาวเป้นขาว ... ขากะงาม ... ใส่ขาสั้นอีกตะหาก ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #423 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 11:29:30 AM »

ใคอยู่คับเป็นกังเว็น คั่นเป็นกลางคืนเมานำแน่บาดนี่  ตกใจ  ขำก๊าก

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #424 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:07:42 PM »

ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊ากอันปืนกับเป้านั่นเป็นของจริงครับ แต่คนยิงบ่แม่นผมเด้อครับพี่น้อง อ้ายเล็กน้อยเลากะวาไปซั่นล่ะครับ สองเป้านั้น มือปืนกองทัพเป็นคนยิงตั๊วะครับ   คะเจ้ายิงเอาบ้านเอาเมืองกันสองคนกับอ้ายเพิ่นดอกครับ ผมบ่เกี่ยว ครับผม ส่วนมือสองข้างที่ใซ้ยิงมื้อวาน นิ ผมตัดถิ่มแล้วเด้อครับพี่เล็กน้อย จ่งใว้กิ้นๆ พอได้ยกแก้วเหล่านี่ล่ะครับ มันขี่หล่ายหลายๆ  ถ้ามีโอกาสได้ไปลองใหม่ ผมสิหามือคู่ใหม่ ไปอยู่ดอกครับ  ยี๊ ยี๊ อ๋อย อ๋อย ขำก๊าก ขำก๊าก

... ฝีมือจั๋วน้อยกะบ่ขี้ฮ้ายดอก ... ทำมะดา ... ปืนบ่เคยไกบ่เคยมือ ...   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

... อยากยิง สมิธ โตนั่นเด้ ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
มื่อไปสีเกดเด้ออ้ายเล็กน้อย หาในมันไว่หลายๆโลดคับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย เยี่ยม ไหว้

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #425 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:09:46 PM »

เมือยม้อยสอยแหลมคัก มื่อนี่  มื่ออื่น กะสิไปต่อยนกกับน้ำบ่อาบ  มาเด้อท่านทั้งหลายครับ
ฝนตกแต่เซ่าบ่ได้ไปจ้อย ซวนมาทางบ้านผมกะบ่มา หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #426 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:14:37 PM »

เมือยม้อยสอยแหลมคัก มื่อนี่  มื่ออื่น กะสิไปต่อยนกกับน้ำบ่อาบ  มาเด้อท่านทั้งหลายครับ
ฝนตกแต่เซ่าบ่ได้ไปจ้อย ซวนมาทางบ้านผมกะบ่มา หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ย่านตำหนวด   วันเลียกตั้งตัว ท่านน้ำบ่อาบ  เอามื่อใหม่   ได่หลายบ่ละท่าน

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #427 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:25:44 PM »

ได้เอียนน่อยสองโต ฮอดบ่แล่วเที่ยงซ่ำ นกสงสัยสิไปเลียกตั้งนำคนจังได๋บุบ่มีพอโต เอาไปเอามาเป็ดตายสอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #428 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:28:23 PM »

แจกซุคน ซุคน ค้าบ คนละดอก ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #429 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:35:39 PM »

กะเทยกะเอาว่ะคันงามปานนี้ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #430 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:37:28 PM »

ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊ากอันปืนกับเป้านั่นเป็นของจริงครับ แต่คนยิงบ่แม่นผมเด้อครับพี่น้อง อ้ายเล็กน้อยเลากะวาไปซั่นล่ะครับ สองเป้านั้น มือปืนกองทัพเป็นคนยิงตั๊วะครับ   คะเจ้ายิงเอาบ้านเอาเมืองกันสองคนกับอ้ายเพิ่นดอกครับ ผมบ่เกี่ยว ครับผม ส่วนมือสองข้างที่ใซ้ยิงมื้อวาน นิ ผมตัดถิ่มแล้วเด้อครับพี่เล็กน้อย จ่งใว้กิ้นๆ พอได้ยกแก้วเหล่านี่ล่ะครับ มันขี่หล่ายหลายๆ  ถ้ามีโอกาสได้ไปลองใหม่ ผมสิหามือคู่ใหม่ ไปอยู่ดอกครับ  ยี๊ ยี๊ อ๋อย อ๋อย ขำก๊าก ขำก๊าก

... ฝีมือจั๋วน้อยกะบ่ขี้ฮ้ายดอก ... ทำมะดา ... ปืนบ่เคยไกบ่เคยมือ ...   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

... อยากยิง สมิธ โตนั่นเด้ ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
มื่อไปสีเกดเด้ออ้ายเล็กน้อย หาในมันไว่หลายๆโลดคับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย เยี่ยม ไหว้

... จัดไปคับ ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #431 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:40:04 PM »

กะเทยกะเอาว่ะคันงามปานนี้ คิก คิก

... ว่าแหม๋นบ่เคยพาดน๊า ... สายตาระดับ GPS ... ลูกคอราวกะบ่มีเด้หล่ะอ้าย ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... ได่จัดเหรียญอ้าย ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #432 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:43:27 PM »

บ่ได่หยังจ้อย  ซุดหนึ่งมี 25 นัด  ยิงไปได่ 15 นัดเหมิดเวลาก่อนเลยนั่งกินเบียร์สดเล่นๆเหมิดไปสองถัง

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #433 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:48:58 PM »

บ่ได่หยังจ้อย  ซุดหนึ่งมี 25 นัด  ยิงไปได่ 15 นัดเหมิดเวลาก่อนเลยนั่งกินเบียร์สดเล่นๆเหมิดไปสองถัง

เถ่าแล่วตั๊วซั่น  เฮ็ดหยังกะซ่าไปเหมิดยิ่งซำนี่กะบ่ทัน  ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #434 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:54:06 PM »

... เอาโตได๋ไปแข่งคับอ้าย ...  Cheesy Cheesy Cheesy

หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 225
  พิมพ์