๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 05:06:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 225
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " รวมภาพเยี่ยมเยียนสมาชิก"  (อ่าน 469468 ครั้ง)
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #225 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 12:56:53 PM »

อาวกล้วยเลาสิแต่งงานไวไวนี่ครับ  หาเวลาว่างไปกินดองเลาเด้อไทเฮา
แต่งกับไผละครับ   นั้น น้องสาวผมเด้อ  อย่าเข่าใจผิดได๋
แมนน่องสาวเจ้าอีหลีติลุงก้วย       บู๊ย ย ย เต๋เข่าโกเจ้าของ หลงรัก หลงรัก

@_จั๋วน้อย_@
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #226 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:02:31 PM »

อาวกล้วยเลาสิแต่งงานไวไวนี่ครับ  หาเวลาว่างไปกินดองเลาเด้อไทเฮา
แต่งกับไผละครับ   นั้น น้องสาวผมเด้อ  อย่าเข่าใจผิดได๋
แมนน่องสาวเจ้าอีหลีติลุงก้วย       บู๊ย ย ย เต๋เข่าโกเจ้าของ หลงรัก หลงรัก

อย่าเด้อ อาวต๊อบเจ้าห้ามแม้แต่สิคึด น้องสาวลุงก้วยมีคนจองใว้แล้ว เด้อครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย แบร่ ขนาดคนคอเค็ดๆ กะยังเอิ้นเลาลุง พะนะ ขำก๊าก ขำก๊าก ยี๊ ไหว้

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #227 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:07:20 PM »

และแล้วป๋าแป๋งก็เสียความบริสุทธิ์ให้กับบพี่แหงจนได้.....  โดนชก  ตกใจ  ขำก๊าก

โอ้ว.....มาย....ก๊อด....  Shocked  Shocked  Shocked

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
และแล้วป๋าแป๋งก็เสียความบริสุทธิ์ให้กับบพี่แหงจนได้.....  โดนชก  ตกใจ  ขำก๊าก

โอ้ว.....มาย....ก๊อด....  Shocked  Shocked  Shocked

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
วาตะพูอื่นเป็น เห็นบ่บาดหนี่พี่น่อง แมโป่ หลักถานโทนโท่เลย แม่ใหญ่แป๋งกับ อ.แหง ทำท่าบ่ถืกกันแต่หน่าจอซือๆ หลังจอเพิ่นอาบน่ามนำกันพู่นคับ จูบบบบ จูบบบบ

@_จั๋วน้อย_@
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #228 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:08:55 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก ขำก๊าก ยี๊ แบร่

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #229 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:14:56 PM »

ไปเล้าโลมกันอยู่ในแพหม่องกินเค่า....ผู้อื่นจั๊งได๋เขาจั๊งสิกลืนเค่าได้ลง.....มะซ่างบ่มีคนฮากทั่งออกมาแท้ฮึ...

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #230 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:16:37 PM »

ลุงแป๋ง กะฉ่อนเว็บฯ ครับ  คิก คิก

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #231 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:20:03 PM »

ไปเล้าโลมกันอยู่ในแพหม่องกินเค่า....ผู้อื่นจั๊งได๋เขาจั๊งสิกลืนเค่าได้ลง.....มะซ่างบ่มีคนฮากทั่งออกมาแท้ฮึ...
อ้ายตุ๊ลับบ่ได้ ฮากก่อนหมู่คับ ฮูปเอาหัวลอดป่องนั่น กำลังฮากคับ แบร่ แบร่

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #232 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:26:22 PM »

น่าน............มันต้องคนฮากแตกผมว่าอยู่.....ต่อไปผมกะสิบ่นั่งใกล้ อ.แหง......ย้านเสร็จเลา

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #233 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:33:18 PM »

น่าน............มันต้องคนฮากแตกผมว่าอยู่.....ต่อไปผมกะสิบ่นั่งใกล้ อ.แหง......ย้านเสร็จเลา
ละวังเด้อคับอ้ายสมสัก พ่อใหญ่เส็ดเลาไปแล่วเด้พูนึง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก คนหลายๆเฮ็ดปานยูกันสองคน โลกนี้มีแต่เราสองคน

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #234 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:35:35 PM »

เอาเข้าสูไส่ไฟกูเข้าไป  พ้อหน้าเด้อกูสิเอาสูเป็นนางเอก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #235 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:40:30 PM »

แต่งกับไผละครับ   นั้น น้องสาวผมเด้อ  อย่าเข่าใจผิดได๋
แมนน่องสาวเจ้าอีหลีติลุงก้วย       บู๊ย ย ย เต๋เข่าโกเจ้าของ หลงรัก หลงรัก

อย่าเด้อ อาวต๊อบเจ้าห้ามแม้แต่สิคึด น้องสาวลุงก้วยมีคนจองใว้แล้ว เด้อครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย แบร่ ขนาดคนคอเค็ดๆ กะยังเอิ้นเลาลุง พะนะ ขำก๊าก ขำก๊าก ยี๊ ไหว้
ยูไก้ได้เปียบกั่วคับอ้ายจั่ว หือวามื่ออื่นสิซวนเลาไปต่อนนกบ่น้อ ลุงเป็นคนต่อยน่องเขยเป็นคนเก็บ หลงรัก หลงรัก

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #236 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:40:59 PM »

ไผสิเว่าจังได๋กะซางครับ   ภาพมีให่เบิ่ง  เห็นจังได๋กะจังซั่นละครับผม

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #237 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:41:54 PM »

แต่งกับไผละครับ   นั้น น้องสาวผมเด้อ  อย่าเข่าใจผิดได๋
แมนน่องสาวเจ้าอีหลีติลุงก้วย       บู๊ย ย ย เต๋เข่าโกเจ้าของ หลงรัก หลงรัก

ยูไก้ได้เปียบกั่วคับอ้ายจั่ว หือวามื่ออื่นสิซวนเลาไปต่อนนกบ่น้อ ลุงเป็นคนต่อยน่องเขยเป็นคนเก็บ หลงรัก หลงรัก
มาๆ เอาลูกมันมานำเด้อท่าน

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #238 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:44:54 PM »

วันอาทิดเป็นจังได๋คับ ว่างบ่คับ

BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #239 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 01:46:17 PM »

วันอาทิดเป็นจังได๋คับ ว่างบ่คับ
ว่ากะได่  บ่ว่างกะได่ ฮิๆๆ

หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 225
  พิมพ์