๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 07:50:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (เริ่มโอนเงินได้แล้วครับ) เสื้อที่ระลึกการแข่งขัน I.P.S.C. LEVEL III 2005  (อ่าน 55642 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #495 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 10:27:02 AM »

เดี๋ยวครับ..... ผมขอหน่อยครับ ถ้าผู้ใดได้รับเสื้อ 2 ครั้งรบกวนแจ้งกลับด้วยครับ เนื่องจากจำนวนที่ผมขาดไปครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ที่สงสัยคือให้ผมส่งแล้ว PM มาว่าจะให้คนมารับด้วยครับ...รบกวนแจ้งด่วนครับ
คุณ Double Alpha รบกวนดู PM ผมด้วยครับ

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #496 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 10:50:36 AM »

ได้รับเสื้อจากพี่นาจาเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณผู้จัดทำทุกท่านครับ Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #497 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 10:57:35 AM »

กรุณาอย่าโอนเงินมาให้ผมอีกครับ รายการเสื้อตัดแล้วไม่มีให้อีกแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ้าโอนมาอีกผมจะโอนคืนครับเพราะผมให้เวลามากแล้วและผมเองก็ไม่มีเวลามาทำให้แล้วครับ ขอบคุณที่เห็นใจครับ
คุณ E mail ครับ ขนาดที่คุณสั่งหมดแล้วครับเพราะผมตัดรายการหมดแล้ว ที่พอมีๆขนาด M L เท่านั้นครับ ถ้าใส่ไม่ได้ผมจะโอนคืนให้ครับ รบกวนแจ้งด่วนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2005, 11:00:21 AM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #498 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 11:12:46 AM »

ด้วยความที่มัวแต่โอ้เอ้จนพี่Rugerต้องโทรมาเตือน เพิ่งโอน+Faxไป รีบเข้ามาจะแจ้งถึงได้รู้ตัวว่าอดแล้ว M,Lz,ผมใส่ไม่ได้ครับแงๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขออภัยคุณPhoenix,คุณวรกฤษที่ทำให้ยุ่งยากครับ  Embarrassed
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #499 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 11:50:10 AM »

ด้วยความที่มัวแต่โอ้เอ้จนพี่Rugerต้องโทรมาเตือน เพิ่งโอน+Faxไป รีบเข้ามาจะแจ้งถึงได้รู้ตัวว่าอดแล้ว M,Lz,ผมใส่ไม่ได้ครับแงๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขออภัยคุณPhoenix,คุณวรกฤษที่ทำให้ยุ่งยากครับ Embarrassed

จะให้คืนเงินยังไงรบกวนแจ้งด้วยครับหรือมีใครพอฝากได้ที่นวมินทร์ก็ดีครับ

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #500 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 11:58:47 AM »

....ได้รับเสื้อไซด์  L  จำนวน 4 ตัวแล้ว ขอขอบคุณมากครับ (  ยังรอไซด์ SS หรือ S  อีก 1 ตัวครับ )......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #501 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 12:01:29 PM »

....ได้รับเสื้อไซด์ L จำนวน 4 ตัวแล้ว ขอขอบคุณมากครับ ( ยังรอไซด์ SS หรือ S อีก 1 ตัวครับ )......

ส่งไปแล้วครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #502 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 12:11:39 PM »

สงสัยยังไม่จบง่ายๆงั้นเดี๋ยวค่อยยกเลิกปักหมุดครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #503 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 12:26:02 PM »

ไม่ทราบว่าท่านใด พอจะมี ss แบ่งให้ผมได้ซักตัว ไหมครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #504 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 04:04:17 PM »

เดี๋ยวครับ..... ผมขอหน่อยครับ ถ้าผู้ใดได้รับเสื้อ 2 ครั้งรบกวนแจ้งกลับด้วยครับ เนื่องจากจำนวนที่ผมขาดไปครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ที่สงสัยคือให้ผมส่งแล้ว PM มาว่าจะให้คนมารับด้วยครับ...รบกวนแจ้งด่วนครับ
คุณ Double Alpha รบกวนดู PM ผมด้วยครับ

82. korn   ไซร์  S 2 ไซร์  L 1 ไซร์  M 1  รายชื่อนี้ครับที่ส่งไปซ้ำ 4 ตัว

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #505 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 04:14:57 PM »

82. korn ไซร์ S 2 ไซร์ L 1 ไซร์ M 1 รายชื่อนี้ครับที่ส่งไปซ้ำ 4 ตัว

รายนี้ผมจำได้ว่า ไปรับเสื้อกับ พี่ นกไฟ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาที่ บบท. นะครับ
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #506 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 04:19:19 PM »

82. korn ไซร์ S 2 ไซร์ L 1 ไซร์ M 1 รายชื่อนี้ครับที่ส่งไปซ้ำ 4 ตัว

รายนี้ผมจำได้ว่า ไปรับเสื้อกับ พี่ นกไฟ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาที่ บบท. นะครับ

พี่ นกไฟ ส่งตามไปอีกครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #507 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 04:24:02 PM »

งั้นแสดงว่า เจอแล้วว่า ส่วนที่ขาดไปอยู่ที่ใคร
โล่งใจ ครับ งานนี้ผู้จัดทำต้องเหน็ดเหนื่อย ถ้ายังต้องมาขาดทุนอีกคงจะไม่ดีแน่
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #508 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 04:32:21 PM »

ได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วครับ สวยมาก ขอบคุณพี่นกไฟและผู้เดี่ยวข้องทุกท่านครับ Smiley
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #509 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 04:38:12 PM »

พี่ นกไฟ ส่งตามไปอีกครับ

ขอบคุณครับ ความจริงผมส่งไปก่อนแล้ว ทีนี้ PM บอกผมจะไปรับด้วยความรีบผมเลยลืมเช็คยอด เนื่องจากมันไม่เป็นไปตามระบบและอยากบริการให้เร็วเนื่องจากวันแข่งใกล้เต็มที
ผมทำเรื่องเสื้อจบวันนี้พอดีเลย...มันเร่งไปหมดครับ...เพราะต้องตัดยอดให้วันแข่งด้วย...ยอมรับว่าเหนื่อยจริงๆงานนี้.....หยุดซ่าไปอีกนาน..55555

หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36
  พิมพ์