๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:35:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 30
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนใช้ LLAMA ลาม่า  (อ่าน 158542 ครั้ง)
Yoshi tor
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #375 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2012, 09:07:47 AM »

สวัสดีครับ ผมน้องใหม่ในบอร์ดนะ   อยากถามเกี่ยวกับ ราคาลูก ปืน 7.65 หน่อยครับ ว่าตามร้านทั่วไปตอนนี้ราคากล่องล่ะเท่าไหร่ครับ แล้วมียี่ห้ออื่นอีกมั้ยครับ นอกจากบูลเล็ตครับ

ก็แค่คนธรรมดาคนนึง.........
Yoshi tor
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #376 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 08:13:40 PM »

เงียบเหงาจัง

เอาลูกชายมาโชว์ครับ เป็น 7.65 ครับ กระกับ งาแท้ๆ แกะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2012, 03:21:17 PM โดย Yoshi tor » บันทึกการเข้า

penpeum
Full Member

คะแนน 92

« ตอบ #377 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 09:16:15 PM »

สวัสดีครับ ไหว้  เคยลองมาก็ ลูกนอกเอสบีครับ  ที่พอหาได้  ยี่ห้ออื่นหายากครับราคาไม่แน่นอนครับพันแปดจนถึงสองพันห้าร้านค้าครับ
ซื้อในสนามยิงปืนจะถูกกว่าครับ  ผมเคยหมดเกลี้ยง ไปหาได้สองพันห้าก็ต้องเอา ตั้งแต่นั้นมาจะเก็บไว้แบบไม่ใช้หนึ่งกล่องครับ
ซื้อมาฝึกให้ลูกสาวก็บูลเล็ตนะครับ ถูกหน่อย เสียดายไม่เคยเห็นลูกซ้อมครับ น่าจะไม่มีครับ ไหว้
Yoshi tor
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #378 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 08:34:45 AM »

ผมงานเข้าซะละ สปริงแม็กค้าง ใส่ได้ 3 ลูก ค้างซะงั้น ใส่ต่ออีกไม่ได้

Yoshi tor
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #379 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 08:36:53 AM »

สวัสดีครับ ไหว้  เคยลองมาก็ ลูกนอกเอสบีครับ  ที่พอหาได้  ยี่ห้ออื่นหายากครับราคาไม่แน่นอนครับพันแปดจนถึงสองพันห้าร้านค้าครับ
ซื้อในสนามยิงปืนจะถูกกว่าครับ  ผมเคยหมดเกลี้ยง ไปหาได้สองพันห้าก็ต้องเอา ตั้งแต่นั้นมาจะเก็บไว้แบบไม่ใช้หนึ่งกล่องครับ
ซื้อมาฝึกให้ลูกสาวก็บูลเล็ตนะครับ ถูกหน่อย เสียดายไม่เคยเห็นลูกซ้อมครับ น่าจะไม่มีครับ ไหว้
ขอบคุณครับ

Another
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #380 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 12:59:45 PM »

รบกวนถาม สมาชิกครับ เรื่องอะไหล่llama  ปุ่มปลดแม็กของllama .38super สามารถใช้ร่วมกับปุ่มปลดแม็กของ colt ได้หรือไม่ครับ ไหว้
rukton
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #381 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 08:15:11 PM »

ตอนนี้ลูกที่ค่าย อดิศร หมดครับ เพิ่งโทรถามกะว่าใกล้ๆกลับไปสระบุรีจะโทรถามอีกสักครั้ง
วันนี้ขอเอา 7.65  เดิมๆมาให้ติชมกันครับ  เดิมๆเลยยังไม่เคยแกะ ถ้าไปอาบน้ำแต่งตัวสักประมาณเท่าใหร่ครับ Cheesy Shocked Shocked Shocked Shocked

คนเหมือนคน.. แต่คนไม่เหมือนกัน...
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #382 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 09:34:10 AM »

รบกวนถาม สมาชิกครับ เรื่องอะไหล่llama  ปุ่มปลดแม็กของllama .38super สามารถใช้ร่วมกับปุ่มปลดแม็กของ colt ได้หรือไม่ครับ ไหว้

น่าจะให้ช่างร้านซ่อมปืนทำให้ได้ครับ

Yoshi tor
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #383 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 03:32:32 PM »

ตอนนี้ลูกที่ค่าย อดิศร หมดครับ เพิ่งโทรถามกะว่าใกล้ๆกลับไปสระบุรีจะโทรถามอีกสักครั้ง
วันนี้ขอเอา 7.65  เดิมๆมาให้ติชมกันครับ  เดิมๆเลยยังไม่เคยแกะ ถ้าไปอาบน้ำแต่งตัวสักประมาณเท่าใหร่ครับ Cheesy Shocked Shocked Shocked Shocked
เดิมๆนี่ยังสวยอยู่เลยครับ

rukton
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #384 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 05:02:24 PM »

ขอบคุณครับ  มะคืน แกะออกมา ล้างทำความสะอาดเรียบร้อยแล้วครับ   แต่ว่าจะไปรมดำสักหน่อย ใครพอรู้จักที่รมดำดีๆแนะนำบ้างครับและค่ารม เท่าใหร่  ขอบคุณครับบบ

คนเหมือนคน.. แต่คนไม่เหมือนกัน...
rukton
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #385 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 09:02:51 PM »

รอชมของน้าๆทั้งหลายยุนะครับ ใครมีเอามาแบ่งกันชมได้นะครับ  อิอิ

ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #386 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 09:57:20 PM »

ขอบคุณครับ  มะคืน แกะออกมา ล้างทำความสะอาดเรียบร้อยแล้วครับ   แต่ว่าจะไปรมดำสักหน่อย ใครพอรู้จักที่รมดำดีๆแนะนำบ้างครับและค่ารม เท่าใหร่  ขอบคุณครับบบ
จริงๆไม่อยากให้รมดำ เลยครับ แต่ถ้า สนใจ pm มาครับจะบอกลายแทงให้ครับงานดีไม่แพงครับ

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #387 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 11:12:42 PM »

เงียบเหงาจัง
เอาลูกชายมาโชว์ครับ เป็น 7.65 ครับ

............... น้ำลายหก งามครับ เป็นลาม่าหลังสะพานทึบ นานๆทีจะมีมาให้เห็น  เยี่ยม 

ผมงานเข้าซะละ สปริงแม็กค้าง ใส่ได้ 3 ลูก ค้างซะงั้น ใส่ต่ออีกไม่ได้

................. Grin Grin Grin Grin  เคยถอดสปริงแม็กออกมาดูบ้างไหมครับ เป็นไปได้ว่าอาจมีการใส่สปริงกลับด้าน (หมุนผิดฝัง) .... หรือภายในอาจมีสมิมกิน  ลองแก้ดูไม่ยากครับ  เยาะเย้ย

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #388 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 12:15:50 AM »

จริงๆไม่อยากให้รมดำ เลยครับ แต่ถ้า สนใจ pm มาครับจะบอกลายแทงให้ครับงานดีไม่แพงครับ

เสียดายครับพี่  มองจากรูปแล้วไม่เห็นความจำเป็นต้องทำใหม่เลย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #389 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 09:53:56 AM »

เสียดายครับพี่  มองจากรูปแล้วไม่เห็นความจำเป็นต้องทำใหม่เลย
เยี่ยม ไหว้

หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 30
  พิมพ์