๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 06:26:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พวกพี่ๆเคยมีประสบการณ์ในการยิงงูเห่ารึป่าวครับ  (อ่าน 38471 ครั้ง)
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #210 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 05:52:39 PM »

นี่ๆ คนจับน่ากลัวกว่าอีกครับ  ขำก๊าก

ถ้าเจองู+คนจับพร้อมกัน

ให้ตีคนจับก่อน....ใช่ไม๊ครับ....ท่าน soveat  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2010, 05:56:24 PM โดย Sting รักในหลวง » บันทึกการเข้า

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #211 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 10:02:47 PM »

นี่ๆ คนจับน่ากลัวกว่าอีกครับ  ขำก๊าก

ถ้าเจองู+คนจับพร้อมกัน

ให้ตีคนจับก่อน....ใช่ไม๊ครับ....ท่าน soveat  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อ่า...สงสารผมเถอะกั๊บป๋า... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #212 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 11:47:06 PM »

...สด ๆ ร้อน ๆ เลยครับ ... เมื่อวานตอนเช้า ... บรรยากาศฟ้าครึ้ม ๆ ลมเย็น ๆ ... ผมกำลังหลับเคลิ้ม ๆ สบาย ๆ อยู่ใต้ผ้าห่ม ... Cheesy Cheesy Cheesy

... ทันใดนั้น ... ผมได้ยินเสียงดัง ตุ๊บ ... (อะไรว่ะหล่นลงมาบนเตียง) ... พอผงกหัวขึ้นดูเท่านั้นแหละ ... ปรากฎว่าเป็นหนูตัวย่อม ๆ ประมาณขวดเครื่องดื่มชูกำลัง ... วิ่งกระโดดข้ามหัวผมไป .........โหย ... ตกใจแทบแย่ ... ใจหายแว๊บ ...  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

... ขณะที่ผมมัวแต่มอง ตามทิศทางของหนูตัวนั้นไป ... ก็ได้ยินเสียงหล่นอีก หนึ่งตุ๊บ ลงมาบนเตียง ................... (โอโห้เว้ย ... ทำไมมันเยอะจังว่ะ) (ในใจนึกว่าเป็นหนู) ...

... แต่พอผมหันกลับมาดูเท่านั้นแหละครับ ... (ไอ้บ้าเอ้ย...ใจหายแว๊บเป็นครั้งที่สอง)...พระเจ้า ช่วย กล้วยทอด ... ตัวขนาดด้ามธง ... ยาวประมาณเมตรกว่า ๆ ... กำลังชูคอแลบลิ้นแพร่บ ๆ เลย ... ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

... มือ เท้า ไว เท่าความคิด ... สะบัดผ้าห่มพรวดเดียว ... ถึงประตูห้องเลยครับ ... พอเปิดประตูได้เท่านั้นแหละ ... วิ่งเข้าครัว ... คว้าขวานด้ามยาวได้ ... วิ่งกลับมาอีกที ... หาไม่เจอแล้ว ... Huh Huh Huh

... สงสัยต่างฝ่ายต่างตกใจ ... เปิดอาดหลาด ... ก็ทางใครทางมัน ... นึกแล้วยังขำตัวเองไม่หาย ... ทำไมไม่ไปหล่นที่อื่นว่ะ ... ต้องมาหล่นตรงที่เรานอนอยู่ด้วย ...ตอนจ้องหน้ามันด้วยความตะลึง...หัวใจอยู่ตาตุ่มนู้นแหนะ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #213 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 12:20:35 AM »

ตงลงมันตัวอะไรครับน้าเล็ก  คิก คิก

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #214 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 01:01:08 AM »

...สด ๆ ร้อน ๆ เลยครับ ... เมื่อวานตอนเช้า ... บรรยากาศฟ้าครึ้ม ๆ ลมเย็น ๆ ... ผมกำลังหลับเคลิ้ม ๆ สบาย ๆ อยู่ใต้ผ้าห่ม ... Cheesy Cheesy Cheesy

... ทันใดนั้น ... ผมได้ยินเสียงดัง ตุ๊บ ... (อะไรว่ะหล่นลงมาบนเตียง) ... พอผงกหัวขึ้นดูเท่านั้นแหละ ... ปรากฎว่าเป็นหนูตัวย่อม ๆ ประมาณขวดเครื่องดื่มชูกำลัง ... วิ่งกระโดดข้ามหัวผมไป .........โหย ... ตกใจแทบแย่ ... ใจหายแว๊บ ...  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

... ขณะที่ผมมัวแต่มอง ตามทิศทางของหนูตัวนั้นไป ... ก็ได้ยินเสียงหล่นอีก หนึ่งตุ๊บ ลงมาบนเตียง ................... (โอโห้เว้ย ... ทำไมมันเยอะจังว่ะ) (ในใจนึกว่าเป็นหนู) ...

... แต่พอผมหันกลับมาดูเท่านั้นแหละครับ ... (ไอ้บ้าเอ้ย...ใจหายแว๊บเป็นครั้งที่สอง)...พระเจ้า ช่วย กล้วยทอด ... ตัวขนาดด้ามธง ... ยาวประมาณเมตรกว่า ๆ ... กำลังชูคอแลบลิ้นแพร่บ ๆ เลย ... ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

... มือ เท้า ไว เท่าความคิด ... สะบัดผ้าห่มพรวดเดียว ... ถึงประตูห้องเลยครับ ... พอเปิดประตูได้เท่านั้นแหละ ... วิ่งเข้าครัว ... คว้าขวานด้ามยาวได้ ... วิ่งกลับมาอีกที ... หาไม่เจอแล้ว ... Huh Huh Huh

... สงสัยต่างฝ่ายต่างตกใจ ... เปิดอาดหลาด ... ก็ทางใครทางมัน ... นึกแล้วยังขำตัวเองไม่หาย ... ทำไมไม่ไปหล่นที่อื่นว่ะ ... ต้องมาหล่นตรงที่เรานอนอยู่ด้วย ...ตอนจ้องหน้ามันด้วยความตะลึง...หัวใจอยู่ตาตุ่มนู้นแหนะ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ไม่ลองปล่อยให้มันรัดละครับเฝื่อจะเจอเนื้อคู่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #215 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 08:03:10 AM »

ตงลงมันตัวอะไรครับน้าเล็ก  คิก คิก

... งู ครับ ... แต่ไม่รู้ยี่ห้อ ... ไม่มีเวลาได้ทันสังเกตุ ... คิก คิก... จ้องหน้ากันห่างไม่ถึง 2 เมตร(ปลายเท้า) ... เห็นแต่ ท้องขาว ๆ ... ผมก็เผ่นแล้ว ...  Cheesy Cheesy Cheesy

ไม่ลองปล่อยให้มันรัดละครับเฝื่อจะเจอเนื้อคู่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
... สงสัยมันตามเหยื่อของมันมา ... ครับ ...  Grin Grin Grin

... มันคงไม่รัดครับ ... น่าจะกัดมากกว่า .... เสร้จแล้วผมก็คงจะกลายเป็นหมูหวานสำหรับมัน ...  Grin Grin Grin

... นอกจาก ผู้หญิง แล้ว...ก็มี สุนัข กับ งู นี่แหละครับที่ผมไม่ค่อยไว้ใจ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
sayoo29
ปืนมีไวให้ยิง เมียน้อยมีไว้ใหบูชา
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #216 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 06:43:40 PM »

ผมไม่ชอบตีงูครับ    ผมชอบตี่เเต่ดำมี่
IVANOVIC
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #217 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 08:36:02 PM »

Grinผมยิงไปเมื่อวานนี้เองครับตอนทุ่มกว่าๆ เรื่องคือเห็นหมามันเห่าอยู่ชายบ่อผมเลยเอาปืนยาวลูกเลื่อน.22lrถือไปด้วยมือก็ขึ้นลํา ที่แรกไม่รู้ว่าตัวอะไรพักเดียวครับเห็นหมามันกระโจนเข้าไปในกอหญ้าชายบ่อ งูเห่าตัวเขื่องก็เลื่อยหนีออกมาจากกอหญ้าแล้วว่ายน้ำหนี ผมเลยยิง โดนชกระยะประมาณ 15เมตร ที่แรกนึกว่าไม่โดน อ๋อย ตื่นเช้ามาดูเห็นลอยอยู่กลางบ่อ ตกใจ เลยเอาไม้ยาวๆเขี่ยขึ้นมา ดูผลงานลูกกระสุนเข้าที่คอเลยครับ งงเลยครับ ตกใจหน้าซีดยิงต้องไกลมืดก็มืดโดนได้ไงไม่รู้สงสัยมันฟลุก น้ำลายหก แต่ใจก็ไม่อยากยิง Cryแต่งูเห่าแถวบ้านผมเยอะจริงๆ  จูบบบบ
cyclone
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #218 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 08:43:39 PM »

Grinผมยิงไปเมื่อวานนี้เองครับตอนทุ่มกว่าๆ เรื่องคือเห็นหมามันเห่าอยู่ชายบ่อผมเลยเอาปืนยาวลูกเลื่อน.22lrถือไปด้วยมือก็ขึ้นลํา ที่แรกไม่รู้ว่าตัวอะไรพักเดียวครับเห็นหมามันกระโจนเข้าไปในกอหญ้าชายบ่อ งูเห่าตัวเขื่องก็เลื่อยหนีออกมาจากกอหญ้าแล้วว่ายน้ำหนี ผมเลยยิง โดนชกระยะประมาณ 15เมตร ที่แรกนึกว่าไม่โดน อ๋อย ตื่นเช้ามาดูเห็นลอยอยู่กลางบ่อ ตกใจ เลยเอาไม้ยาวๆเขี่ยขึ้นมา ดูผลงานลูกกระสุนเข้าที่คอเลยครับ งงเลยครับ ตกใจหน้าซีดยิงต้องไกลมืดก็มืดโดนได้ไงไม่รู้สงสัยมันฟลุก น้ำลายหก แต่ใจก็ไม่อยากยิง Cryแต่งูเห่าแถวบ้านผมเยอะจริงๆ  จูบบบบ

โห..เยี่ยมเลยครับ ส่วนผมเองไม่ขอเจอดีกว่า กลัว..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #219 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 09:41:50 PM »

อาจจะแฉลบก็ได้ครับ  ไอ้ที่ไม่อยากให้โดนนี่โดนดีนักแล  คิก คิก

อาทิตย์ที่แล้วก็เพิ่งไปจับที่เข้าบ้านชาวบ้านได้มาตัวนึง เขื่องน่าดู สัก1.30 เมตรได้  Cheesy

Black Mamba
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

อยู่อย่างว่างเปล่า หรือ ตายเพื่อบางสิ่ง

« ตอบ #220 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 02:17:24 PM »

ไม่เคยยิงครับ เคยแต่จับมือเปล่า ครับ
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #221 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 04:31:19 PM »

ในตึกหลังลานพระรูปก็มีตั้งหลายตัว  ขำก๊าก
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #222 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 04:34:43 PM »

ยิงไม่ได้มันอยู่บนหัวครับ Grin

[/url][/url]
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #223 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 04:35:02 PM »

.......... Grin แค่งู เอาไม้ตีเอา ก็พอแล้ววววววววววว ยิงทำไมให้เปลืองกระสุน  Grin Grin Grin

ยิงหมาบ้าไล่กัดเด็กยังคุ้มกว่าเลยนะ..นินจา

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
hs4kac
สิ่งที่เรากำลังจะเห็น อาจจะไม่เป็นอย่างที่เราคิดไว้
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #224 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 06:36:42 PM »

เคยครับ ข้างรั้วบ้าน ยีงด้วย 9 mm ระยะ 1 เมตรครับ ไม่ถูกครับ กับน้องชายตัวใครตัวมันครับ
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15]
  พิมพ์