๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 01:12:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภรรยาชาวปืน  (อ่าน 24588 ครั้ง)
T r i n i t y - sักใuxลวง
Full Member

คะแนน 29

-• ค อ ทั่ ง สั u ห ลั ง เ ห ล็ ก •-

« ตอบ #210 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 09:18:54 AM »

เปิดกระทู้นี้ให้เมียอ่าน เมียนั่งอมยิ้ม หัวเราะบ้างเล็กน้อย แล้วลงความเห็นกับผมว่า  "เห็นไหม....สุดท้ายก็รักเมียทุกคนแหละ"  Grin

ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #211 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 09:37:41 AM »

มันอยู่ของมันดีๆ..อย่าไปยุ่งกับมันเถอะ...ยกให้มันสักคนเถอะ...เมีย..น่ะ...อิๆๆๆ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #212 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 10:03:00 AM »

ถ้าเล่นปืนมากกว่าที่จำเป็นในการใช้ป้องกันครอบครัวก็คืองานอดิเรก ถ้าเมียไม่ชอบก็ไม่ควรลบหลู่ จะขัดใจกัน เรื่องครอบครัวสำคัญกว่าครับ

ว่าแต่ว่า บุคคลที่เรียกว่าเมียนี่ผมไม่มี ตอนนี้คิดล่วงหน้าไว้อย่างนี้ครับ ไม่รู้ว่าจริงๆ จะสั่งการ/ทำความเข้าใจ/ต่อรอง/้อ้อนวอน/หลบเลี่ยง ได้แค่ไหน

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #213 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 10:10:59 AM »

:Smiley ถามตอบยากจังคับ...

แฟนผม...ผมเลือกเพราะว่าท่าทางจะพูดเข้าใจกันง่าย...

ตอนเป็นแฟน เธอพูดน้อย ว่าอะไรก็ว่าตามกันคับ...

แต่ตอนนี้ ท่านว่าอะไร เราก็ว่าตามท่านคับ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิอิ

อเสวนัง ภริยาโทสัง      มิสมควรสนทนา ด้วยภรรยาที่กำลังโกรธ (หรือบ่นด้วยก็ได้) หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #214 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 10:41:32 AM »

ฟ.แฟนนั้นหายาก... ต้องลำบากคอยเอาใจ... รับ-ส่ง ถ้าอยู่ไกล... อะรอีกก็ไม่รู้ครับ เพื่อนผมมันเคยแต่งเล่น...

ส่วนตอนนี้ผมไม่มีแฟนแล้วละครับ... เลื่อนตำแหน่งเป็นภรรยาและ รมว.การคลังของบ้านไปเรียบร้อยแล้ว... ขอซื้ออะไรไม่เคยฏิเสธเลย... ยกเว้นเรื่องปืน...
มะจัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

รักครอบครัว รักเพื่อน รักปืน

« ตอบ #215 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 09:13:35 AM »

ก็เลือกแบบผมก็ได้นี่ครับ   แต่แบบผมมีคน Tongueเดียวนะ   Cheesy
John smith
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #216 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 01:11:18 PM »

ของผมต้องเป็นแม่ที่ดีของลูก
1.คลอดลูกง่ายๆ หรือมีสะโพกใหญ่นิดหน่อย
2 มีนมให้ลูกกินนานๆหรือนมโตนิดหน่อย
อิอิ Grin Grin

รักครอบครัว ไม่ต้องกลัวใคร
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #217 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 02:18:45 PM »

ถ้าเล่นปืนมากกว่าที่จำเป็นในการใช้ป้องกันครอบครัวก็คืองานอดิเรก ถ้าเมียไม่ชอบก็ไม่ควรลบหลู่ จะขัดใจกัน เรื่องครอบครัวสำคัญกว่าครับ

ว่าแต่ว่า บุคคลที่เรียกว่าเมียนี่ผมไม่มี ตอนนี้คิดล่วงหน้าไว้อย่างนี้ครับ ไม่รู้ว่าจริงๆ จะสั่งการ/ทำความเข้าใจ/ต่อรอง/้อ้อนวอน/หลบเลี่ยง ได้แค่ไหน

คุณต๊อก "รับทราบและปฏิบัติ" อย่างเดียวพอครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

jatom
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #218 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 02:22:32 PM »

เยี่ยมขอแค่เขาเข้าใจเราและเราก็เข้าใจเขาเท่านั้นพอ หลงรัก
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #219 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 02:39:35 PM »

คุณต๊อก "รับทราบและปฏิบัติ" อย่างเดียวพอครับ

เฮ้อ พูดยังกะมีประสบการณ์

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ม้าเหล็ก
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #220 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 02:41:34 PM »

ตอนใหม่ๆก็เรื่องมากหน่อยแต่พอตอนหลังไม่มีใครจะเอาแล้ว...สุดท้ายขอให้เป็นผู้หญิงก็พอ... หัวเราะร่าน้ำตาริน
Loongdom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

As long as We're together

« ตอบ #221 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 10:41:53 PM »

จำ สโลแกนนื้ได้ไหมเอ่ย love means never having to say you are sorry หากจะรัก ก้ต้องลืมคําว่า.......เสียใจ แต่ผม ประทับใจ คําว่า รักเธอเสมอ
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #222 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2007, 04:08:24 AM »

แวะมาอ่าน อ่านไปอมยิ้มไป   คิก คิก

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #223 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2007, 05:54:33 AM »

ความคืบหน้ารู้เเต่ว่าตอนนี้มีลูกเพิ่มอีกหนึ่งเเล้วครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
จ่าหมู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #224 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2007, 12:59:37 PM »

ขาว สวย หมวย อึ๋ม ข้อสุดท้ายสำคัญมาก คือชั่วโมงนี้ไม่เป็นภรรยาของใครครับ
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16
  พิมพ์