๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 03:41:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงต้อนรับพี่บุญ วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายนนี้เจ้าค่ะ  (อ่าน 27196 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #210 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 08:28:01 PM »

เฮ้ย ไม่เกี่ยว เจ้า บาร์ท ดูด ของผม ไปผม บ่ได้ให้เด้อ หัวเราะร่าน้ำตาริน ตกใจ น้ำลายหก Grin
บ่ดั้ยดู๊ดเล้ย หัวเราะร่าน้ำตาริน

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #211 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 08:29:50 PM »

แล้วรูปนี้จะว่าไงดีล่ะ ท่านเลขา  ตกใจ :Smiley
ตกใจบาร์ทเอ๊ย....น้องรัก...ลบเหอะ.....อย่าเอามาเล่นเลยยยย...เดี๋ยวชาวบ้านเขาจะเดือนร้อน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แฮ่ๆ โทดทีฮับพี่ ลบแล้วๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ผมเอามาจากพี่รูน๊า น้ำลายหก อิอิ
Grinรู้แล้วว่าเอามาจากพี่รู....ลื่มไปแล้วนะเนี่ยว่าพี่รูถ่ายไว้แต่จริง ๆ นะพี่รูกะให้พี่ทำท่าล้อเลียนท่านายบาร์ทด้วยละ....แต่พี่ไม่ทำ....เห็นปะพี่เป็นคนดี๊คนดีของน้องบาร์ท จูบบบบ

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #212 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 08:31:53 PM »

Grinรู้แล้วว่าเอามาจากพี่รู....ลื่มไปแล้วนะเนี่ยว่าพี่รูถ่ายไว้แต่จริง ๆ นะพี่รูกะให้พี่ทำท่าล้อเลียนท่านายบาร์ทด้วยละ....แต่พี่ไม่ทำ....เห็นปะพี่เป็นคนดี๊คนดีของน้องบาร์ท จูบบบบ
ก็น่านงาย  จาเอามายั่วป๊ม หัวเราะร่าน้ำตาริน อิอิอิ อื้ออ หมดพลาสเตอร์ไปเป็นสิบแล้ว ตั้งแต่ได้มีดมาสองเล่ม หัวเราะร่าน้ำตาริน

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #213 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 10:33:29 PM »

ดีใจมากๆครับที่ได้มีโอกาสพบเพื่อนๆซาบซึ้งใจในมิตรภาพที่ได้รับเป็นอย่างมาก ที่จริงอยากอยู่จนงานเลิก แต่ต้องรีบกลับ
เพราะญาติมารอรับกลับไปจันทบุรี ด้วยความรีบร้อนหยิบถุงของคนอื่นติดมือมาด้วย รถขับออกมาแล้วถึงได้รู้ โทรบอกน้องโบว์ในคืนนั้น บอกช่วยโพสให้ด้วย เพราะผมเองคงไม่มีเวลาเข้าเน็ต ลูกสาวผมเขาซึ้งใจกับเพื่อนๆของพ่อมาก บอกทุกๆท่านใจดีน่ารักมากๆ และที่เหลือเชื่อสำหรับเขาคือเป็นการพบกันเป็นครั้งแรก ขอขอบคุณมากๆสำหรับไมตรีจิตรและของฝากจากเพื่อนสมาชิก
ผมยังมีแผ่นDVDเหลืออยู่อีกจำนวนหนึ่ง ผมจะนำไปด้วยในวันที่2 ถ้าใครต้องการบอกด้วยนะครับ
ปีหน้าผมคงมีโอกาสกลับมาอีกครั้งในงานมงคลของคุณอ๋อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2005, 10:36:44 PM โดย boon » บันทึกการเข้า
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #214 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 08:59:58 AM »

ต้องขออภัยพี่ boon ด้วยที่ไม่ได้ไปแต่ส่งใจไปเชียร์ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
ใหญ่
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #215 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 09:37:27 AM »

ยังไม่มีโอกาสได้รู้จักพี่บุญได้แต่อ่านในWeb.อย่างไงก็ขอให้เดินทางกลับUS.โดยสวัสดิภาพนะครับ Smiley

..ขอให้ความรู้ในอดีต  จุดประกายอนาคตของท่าน..
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #216 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 05:31:28 PM »

ปีหน้าผมคงมีโอกาสกลับมาอีกครั้งในงานมงคลของคุณอ๋อง

งานอารายเอ่ย HuhHuh?? สงสัยจะเป็นงานทำบุญขึ้นบ้านใหม่  Smiley
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #217 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 07:33:05 PM »

เรียนคุณต่อ … ขอบคุณมากที่กรุณามาส่งผมจนถึงบ้าน เกรงใจมากเพราะบ้านคุณต่ออยู่ถึงพงษ์เพชร คนละทิศคนละทาง … ขอบคุณมากครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #218 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 07:43:27 PM »

รูปล่างนี่ใครครับ คนนี้เป็นคุณบ้านชายหาดที่ผมพบที่ ร.1 รอ. ไม่เหมือนคุณบ้านชายหาดที่มาส่งผมที่บ้านเลย เวลาผ่านไปปีกว่าๆ แต่ก็ไม่พอที่จะเปลี่ยนได้ขนาดนี้
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #219 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 08:01:20 PM »

รูปล่างนี่ใครครับ คนนี้เป็นคุณบ้านชายหาดที่ผมพบที่ ร.1 รอ. ไม่เหมือนคุณบ้านชายหาดที่มาส่งผมที่บ้านเลย เวลาผ่านไปปีกว่าๆ แต่ก็ไม่พอที่จะเปลี่ยนได้ขนาดนี้

คงไม่ใช่ครับป๋า น่าจะจำผิดครับ รูปที่สองผมก็จำชื่อไม่ได้

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #220 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 08:35:03 PM »

Alzheimer's Disease? ยังครับ ผมว่าความจำของผมยังไม่เสื่อม "บ้านชายหาด" ก็ไม่ใช่ชื่อธรรมดา ผมว่าสองท่านต้องรู้จักกัน เห็นต้องให้คุณบ้านชายหาดตัวจริงมาเฉลย วันนั้นก็มีอีกคนหนึ่งบอกผมว่าชื่อ Robert ผมนึกว่าคือคุณ Bobby (Robert = Bob) คุณ Law Enforcement บอกว่าชื่อ Peter เป็นเพื่อนนักเรียนกันมา วันนั้นผมตามหาคนหลายคนที่ Posted เข้ามาก่อน Meeting บอกว่า บอกว่าจะไป ผมก็เข้าไปถามท่านเหล่านั้นตรงๆเช่น คุณ "ลูกครึ่ง" ผมก็เข้าไปถามคุณ Peter ว่าใช่ไหม .... ผมชื่อ Robert ครับ มาจากกาญจนบุรี มากับเพื่อนลูกครึ่งญี่ปุ่น .... คุณ"เด็กอายุ 17" ซึ่งกลายเป็นอายุ 33 หน้าตาและรูปร่างเป็นเด็กมากๆ ... คุณ Naja ก็ไป นั่งคุยอยู่กับคุณ Ozero และ คุณมะขิ่นตอนที่ผมเอา Shotshells ไปให้คุณ Ozero คุณ Naja ไปดูเฉยๆวันนั้น
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #221 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 12:11:06 AM »

เรื่องปกติคับคุณลุง...

ผมจำชื่อคนผิดเป็นประจำคับ...

อีกหน่อยสงสัยจำแฟนไม่ได้...Wink
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #222 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 02:32:16 AM »

ไม่ให้กำลังใจกันเลยนะ คุณหมอ Rute ...
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #223 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 06:46:47 AM »

เรื่องปกติคับคุณลุง...

ผมจำชื่อคนผิดเป็นประจำคับ...

อีกหน่อยสงสัยจำแฟนไม่ได้...Wink

ถ้าคนไข้สวย ๆ ล่ะก็  หมอเขาจำแม่นสุด ๆ

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #224 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 06:47:32 AM »

อ้างถึง
Alzheimer's Disease? ยังครับ
he he he Don't feel bad I have Alzheimer's  moment all the time and I'm only 43/4 ha ha ha
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16
  พิมพ์