๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 02:31:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานสดจากงาน SHOT Show 2006 Las Vegas !!!!  (อ่าน 23176 ครั้ง)
khetseri
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #210 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2006, 05:36:27 PM »

very good ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #211 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2006, 01:08:36 AM »

ถึงเมืองไทยหรือยังครับพี่ ? Smiley

ยังครับ พอดีเครื่องบินมีปัญหาครับ เลยต้องอยู่นี่อีกสองวัน
ว่างๆก็น่าจะขับรถมาทางนี้บ้าง พรุ้งนี้ผมก็หยุดงาน

อยากไปเหมือนกันครับพี่ Grin Grin

โทรหาพี่ไม่ติดเลยอ่ะครับ โอนเข้า Answering Machine ตลอดเลยครับพี่ Grin Grin

We can either find the way or make one.
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #212 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2006, 01:24:33 AM »

เห็นด้วยกับคุณLuluครับ ต้องติดใจอะไรซักอย่างถึงดีเลย์ตั้ง 2 วัน

Grin Grin Grin

Salsa กิมจิ  แล้วก็ปลาดิบครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

We can either find the way or make one.
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #213 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2006, 02:10:36 PM »

เห็นด้วยกับคุณLuluครับ ต้องติดใจอะไรซักอย่างถึงดีเลย์ตั้ง 2 วัน อ้อไปรษณีย์บัตร จากสวนส้ม ได้รับแล้วครับ รูปวาดสวยม๊ากมาก ใครวาดเอ่ย?

นั้นนะสิครับพี่ YO รูปในไปรษณีย์บัตรใครวาดเอ่ย ตอนวาดคิดถึงอะไรอยู่ครับ Grin Grin Grin (วิวของสวนส้มนั้นเอง)

Salsa กิมจิ  แล้วก็ปลาดิบครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

[/color]

Smiley Smiley Smiley Smiley สนุกจนลืมวันกลับครับ  Smiley Smiley Smiley Smiley
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #214 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2006, 04:48:22 PM »

ยกกระทู้ครับ ชอบ HK ครับ(ปืนกล) Grin
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #215 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 05:50:11 AM »

ยกกระทู้ครับ ชอบ HK ครับ(ปืนกล) Grin

อันนี้เป็น HK ที่เพิ่งเปิดตัวทั่วโลกครับ คือ HK พยายามมาแทรกตลาด Law Enforcement ครับ เลยดันปืนกระบอกนี้ออกมาครับ Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #216 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 05:55:02 AM »

อย่าลืมเอากิมจิ  หรือ  ปลาดิบมาฝากด้วยนะ  แฮมเบอเกอร์ไม่เอาเลี่ยนครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #217 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 06:18:44 AM »

กลับมาถึงเมืองไทยแล้วครับ Grin Grin ในที่สุด

Trip นี้ถือเป็นการเดินทางกลับบ้านที่เหนื่อยมากครับ เดินทางมาหลายสิบรอบไม่เคยเจอแบบนี้เลยครับ

มีทั้ง ตกเครื่อง เครื่องบินพัง แล้ว ยกเลิก Flight กระเป๋าหาย etc. ครบทุกรสชาติครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต้องขอขอบคุณ คุณ Sigpro มากเลยนะครับ สำหรับความช่วยเหลือทุกอย่าง ไม่ได้คุณ Sigpro เนี่ยผมแย่เลยครับ  หลงรัก

มาเมืองไทยเมื่อไหร่จะพาไปทานอาหารบำรุงสุขภาพนะครับ  Grin Grin  น้ำลายหก น้ำลายหก

ผมมีภาพเก็บตกอีกเล็กน้อยที่ค้างอยู่ในกล้องมาฝากครับ ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้เอาขึ้นให้ดูก่อนหน้านี้
เนื่องจาก Romerun ช้ามากเลยครับ

อันนี้เป็น CZ ตัวใหม่ครับ CZ SP-01 Shadow ครับ ตัวนี้สวยมากครับ ศุนย์แปลกตาดี
และที่เห็นพิเศษคือ ขึ้นลำปลด Slide แล้วนกจะลดมาตรงจุด Half Cock โดยอัตโนมัติครับ
ทำให้นัดแรกยิง Double ตลอดครับ (ไม่แน่ใจว่ามีแบบที่นัดแรกยิง Single ได้หรือเปล่านะครับ)
ต้องขออภัยด้วยนะครับที่ภาพไม่ชัด เนื่องจากกล้องผมอาการไม่ปกติในวันสุดท้ายครับ (ได้เวลาซื้อใหม่  Grin ครับ)

แล้วก็ Boot ของ Glock ครับ มาเจอเอาวันสุดท้ายพอดี เยื้องๆ กับ CZ เลย (ประชันกันสุด)  Grin

งานนี้นาย David Savigny กับ Jodie Golosky ก็มาครับ Grin

ผมเลยถือโอกาสขอลายเซ็นต์ทั้งสองท่านมาเป็นรางวัลให้กับผู้ชนะในแมทช์ Thailand Production Championship ซะเลยครับ  Grin
(จริงๆ เนี่ยตอนขอลายเซ็นต์ Eric เค้ามายืนคุยเล่นอยู่ข้างๆ นะครับ นึกอยู่เหมือนกันว่าจะขอให้เซ็นต์ลงในใบเดียวกันซะเลย แต่แบบเกรงใจอ่ะ Grin Grin)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 06:31:05 AM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #218 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 07:30:42 AM »

ยินดีต้อนรับกลับสู่เมืองไทยครับ Grin Grin Grin

[URL=h
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #219 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 07:44:48 AM »

ในที่สุด ก็กลับถึงบ้าน สู่อ้อมกอดสาวๆ เหมื่อนเดิม
ไม่รู้ตกเครื่อง 2  วัน เคลียร์ลงตัวหรือยัง Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #220 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 08:15:27 AM »

ในที่สุด ก็กลับถึงบ้าน สู่อ้อมกอดสาวๆ เหมื่อนเดิม
ไม่รู้ตกเครื่อง 2 วัน เคลียร์ลงตัวหรือยัง Grin Grin

เรียบร้อยแล้วครับผม Grin Grin
เหลือแต่กลับมาเคลียร์งานครับ Grin Grin

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #221 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 10:14:41 AM »

สงสัยไม่ได้วีซ่าไปอีกพักนึง Grin

I am dying... -*-

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #222 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 02:20:08 PM »

สงสัยไม่ได้วีซ่าไปอีกพักนึง Grin

ได้แค่เสาร์อาทิตย์หน้าล่ะครับ แล้วก็ต้องทำตัวดีๆ ไปอีกพักใหญ่  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #223 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 07:10:40 PM »

Grin ยินดีต้อนรับกลับเมืองไทยครับ  และขอขอบคุณมากครับที่นำเสนอรูปที่ดูแล้วน่าอิจฉามากกกกกก  น้ำลายหก น้ำลายหก
    น้ำลายหก น้ำลายหก ขอบคุณครับ  Cheesy

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #224 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 07:46:27 PM »

Cheesy Cheesyขอบพระคุณมากครับสำหรับรูปสวย ๆ  ไม่ได้ไปดูรูปก็ยังดีครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16
  พิมพ์