๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 12:12:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตาสี บางบอนคิดถึงบ้าน (มีด + ปืน)  (อ่าน 26821 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #210 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2006, 01:05:04 PM »

ท่าน Zeus นี่ ถ้าผมจำไม่ผิดก้สาวก HK P7M8 หรือเปล่า ?
Grinจริง ๆ ก็อยากเป็นอยู่แหละครับแต่ คุณสมบัติไม่ผ่านครับ เพราะจะต้องมี P7M8 เป็นของตัวเองเสียก่อน........แต่เป็นปืนที่ยิงแล้วชอบที่สุดเหมื่อนเจอรักแท้ครับปืนอะไรไม่รู้ ไกเดินลื่น หลุดคม แม่นจนน่าทึ่ง ขนาดกำลังดี  Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
DICK
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #211 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 01:35:06 PM »

คิดดูแล้ว ถ้าจะจัดคืนสู่เหย้า มันจะเอิกเกริกเกินไปหรือเปล่า ?
ที่จริงเอาไว้พ่วงกับงานมี้ตติ้งอื่นๆไม่ดีกว่าหรือ ทั้งสมาชิกเก่าใหม่ เป็นพรรค เป็นพวก คนส่วนใหย่มีสปิริทดี น่าคบทั้งนั้น Cheesy
cub
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #212 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2006, 12:01:20 AM »

หนับหนุน...ครับไปด้วยคนพี่ DICK อยากเจอพี่ๆและเพื่อนครับ
PopZiMus รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #213 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2006, 12:56:39 AM »

นับถือพี่ๆทุกท่านมานานมาก  Grin

ด้วยความนับถือครับ

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #214 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2006, 06:42:54 AM »

คิดดูแล้ว ถ้าจะจัดคืนสู่เหย้า มันจะเอิกเกริกเกินไปหรือเปล่า ?
ที่จริงเอาไว้พ่วงกับงานมี้ตติ้งอื่นๆไม่ดีกว่าหรือ ทั้งสมาชิกเก่าใหม่ เป็นพรรค เป็นพวก คนส่วนใหย่มีสปิริทดี น่าคบทั้งนั้น Cheesy

ตามนั้นเลยค่ะพี่ดิ๊ก Cheesy พี่ว่างช่วงไหนบ้างอ่ะค๊า

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
santi_se
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #215 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2006, 09:20:15 AM »

จำได้ว่าผมเจอพี่หมอครั้งแรกโดยบังเอิญ ที่โรงแรมม่านรูดแถวสาทร/สีลม - เจ้าของโรงแรมแนะนำว่า นี่ไงหมอปานพี่ชายคุณทศ   Cheesy

ไม่สันทัดเรื่องปืน และไม่ได้รู้จักคนในกระทู้นี้ครบทุกท่าน - แต่ขอไปกินด้วยคนนะคร้าบ   Cheesy
ใหญ่
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #216 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2006, 09:59:24 AM »

จำได้ว่าผมเจอพี่หมอครั้งแรกโดยบังเอิญ ที่โรงแรมม่านรูดแถวสาทร/สีลม เจ้าของโรงแรมแนะนำว่า นี่ไงหมอปานพี่ชายคุณทศ   Cheesy

ไม่สันทัดเรื่องปืน และไม่ได้รู้จักคนในกระทู้นี้ครบทุกท่าน - แต่ขอไปกินด้วยคนนะคร้าบ   Cheesy

Wink คุณสันติ..เข้าใจเจอในที่ส่วนตัวดีจัง....สงสัยไปด้วยกันหรือป่าว Grin

..ขอให้ความรู้ในอดีต  จุดประกายอนาคตของท่าน..
เด็กหัวตลาด
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #217 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2006, 10:42:37 AM »

คุณสันติ เส. ไปหาว่าเป็นโรงแรมม่านรูด เจ้าของแกบอกว่าโรงแรมแกเป็นโรงแรมระดับ 3 ดาว เชียวนะครับ อุตส่าห์เอาชื่อน้ำตกมาเป็นชื่อโรงแรม
แต่ไม่ไหวโรงแรมนั้นไปทำซ่าไม่ได้เลยขนาดเด็กคอยเสิร์ฟน้ำให้เจ้าของโรงแรมยังย่างสามขุมตามตำรามวยไชยาเป๊ะเลย ผมงี้ขนหัวลุกเลยครับ
เอ!แต่วันนั้นถ้าเจ้าของโรงแรมไม่แนะนำว่าคือสันติ เส.เจ้าพ่อมีดรณยุทธ์ ผมคิดว่าเป็นจิ๊กโก๋มาเก็บค่าคุ้มครองนะ ผู้ชายรูปร่างผอมสูงใส่หมวกสวมแว่นดำขับบีเอ็ม กะว่าเดี๋ยวได้ดูจิ๊กโก๋โดนถล่มซะแล้ว ฮิๆๆ

วีรบุรุษคือผู้ที่ทำในสิ่งที่สามารถ และคนอื่นไม่ทำ
DICK
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #218 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2006, 12:07:36 PM »

พี่หมอ เมื่อวานนายทศมากินกาแฟกับพวกเราอยู่อ่ะ
ท่าทางดีเชียว มีความสุข
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #219 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2006, 12:21:51 PM »

พี่ดิ๊กพาท่านมังฉงน...มาให้รู้จักหน่อยสิครับ....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #220 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2006, 01:27:40 PM »

Grin

ผมเองก็ไม่ได้เจอคุณทศตั้งนาน เจอเมื่อวานสนุกมากครับ
เด็กหัวตลาด
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #221 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2006, 01:31:22 PM »

กินกาแฟกันที่ไหนพี่ดิ๊ก ยังจำได้หรือเปล่าสมัยก่อนเราคุยกันถึงเรื่อง Star-ucks คู่แข่ง Starbucks ฮิๆๆ

วีรบุรุษคือผู้ที่ทำในสิ่งที่สามารถ และคนอื่นไม่ทำ
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #222 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 01:37:43 AM »

...พร้อมหน้าพร้อมตาครับงานนี้ Grin

ยังขาดนายเก็บกด (ทัดมาลา) ครับพี่ ยังป้วนเปี้ยนอยู่แถวนี้รึเปล่าไม่รู้

ฮัดเช่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อยู่ครับพี่ อาทิตย์นึงอ่านเวปที นานๆทีออกความเห็นสักกระทู้
ว่าแต่ปีนั้น ปีอะไรครับที่เรามีมีตติ้งครั้งแรก ณ ศรแดง

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #223 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 09:28:53 AM »

...พร้อมหน้าพร้อมตาครับงานนี้ Grin

ยังขาดนายเก็บกด (ทัดมาลา) ครับพี่ ยังป้วนเปี้ยนอยู่แถวนี้รึเปล่าไม่รู้

ฮัดเช่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อยู่ครับพี่ อาทิตย์นึงอ่านเวปที นานๆทีออกความเห็นสักกระทู้
ว่าแต่ปีนั้น ปีอะไรครับที่เรามีมีตติ้งครั้งแรก ณ ศรแดง

2544 เจ้าค่ะ

I am dying... -*-

ใหญ่
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #224 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 05:26:14 PM »

กินกาแฟกันที่ไหนพี่ดิ๊ก ยังจำได้หรือเปล่าสมัยก่อนเราคุยกันถึงเรื่อง Star-ucks คู่แข่ง Starbucks ฮิๆๆ

Smiley ทุกวันพฤหัสที่ร้านกาแฟอเมซอน ซึ่งอยู่ภายในบริเวณปั้ม ปตท. ถนนวิภาวดี-รังสิต ติดกับสนามยิงปีน ร.๑ ครับ ตั้งแต่เที่ยงวันเป็นต้นไปแต่ถ้าพี่หมออยากยิงปืนด้วยก็มาที่สนาม ร.๑ ได้เลยตั้งแต่ 10.30 เป็นต้นไปแต่ถ้ากินกาแฟและคุยไปเรื่อยๆและดูมีดไปด้วยก็ที่ร้านกาแฟได้เลยครับ..เชิญนะครับ  Grin

..ขอให้ความรู้ในอดีต  จุดประกายอนาคตของท่าน..
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16
  พิมพ์