๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 05:37:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตาสี บางบอนคิดถึงบ้าน (มีด + ปืน)  (อ่าน 26823 ครั้ง)
DICK
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2006, 11:07:53 PM »

อบอุ่นสุดๆเลยอ่ะ Cheesy
DICK
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2006, 11:28:57 PM »

นายใหม่ รักหมู่

Re: ตาสี บางบอนคิดถึงบ้าน (มีด + ปืน)
« ตอบ #1 เมื่อ: วันนี้ เวลา 06:14:58 PM »   

--------------------------------------------------------------------------------
  รูปสวยมาก ๆ เลยพี่ดิ๊ก 

ขอบคุณครับ ผมถ่ายรูปเป็นดหมดเดียว คือออโต้อ่ะ พอดีแสงมันดี

--------------------------------------------------------------------------------

ปืน มีด  สวย  แบคกราวน์ก็สวยครับ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 06:53:48 PM โดย natjoe »  แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล    บันทึกการเข้า 

.........natjoe......... แววตาแข็งเหมือนเหล็ก  มีความเซ็กซ์พอประมาณ  ถนนเดินได้เป็นบางซอย

แบ็กเกรานด์ดีๆแบบนี้ บ้านผมเอง
และเพราะแบ็กเกรานด์นี่แหละ ไม่ได้มาโพสท์แถวนี้บ่อยๆ สร้างหนี้ไว้บานเลย
Grin

KARN
LET IT BE
Hero Member

Re: ตาสี บางบอนคิดถึงบ้าน (มีด + ปืน)
« ตอบ #4 เมื่อ: วันนี้ เวลา 06:52:37 PM »   

งามแต้ ๆ ทั้งมีดและปืนเลยครับ   

มีปืน กับมีดไม่เท่าไหร่ แต่ผมวางแผนตอนวื้อ ตอนสะสม มันเลยได้ชุดกัน อันไหนไม่เข้าชุดก็ขายรับประทานบ้าง (ซื้ออย่างเดียวตลอดชีวิตมันไม่ไหวครับ Grin

ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

ถ่ายรูปได้สวยมากนะครับ   

ขอบคุณครับ ผมถ่ายด้วยกล้องดิจิทัล ถ่ายหลายรูป ใช้ได้ไม่กี่รูป Grin 

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง

Choltit
www.thpsa.com
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: วันนี้ เวลา 06:57:03 PM »   

ซองแม็กใส่ซ้อนกันสองอันนี่เข้าท่าดีครับพี่

หาได้ที่ร้านแดงรัสเซียครับ ราคาหลายร้อยอยู่ แต่ผมชอบที่เกี่ยวกับเข็มขัดด้านหลังด้วย

PU45
Hero Member

อยากเลี้ยงแมงมุม

เลี้ยงง่าย ไม่ผิดหวังจ้า Grin

น า จ า
คุณธรรม..นำสู่..ยุติธรรม
Hero Member

อ่ะ วันนี้เจอกัน ไม่รู้มาตั้งกระทู้....ไม่งั้นจะไม่ทัก อิอิ
คิดถึงครับพี่ดิ๊ก 

มีหรือพี่จะไม่ทัก เดื๋ยวผมเดินไปให้ทักคลอดอยู่แล้ว Grin

muk
Sr. Member

พี่Dickจัดปืนกับมีดเข้าชุดกันสวยมากครับ   

ผมจัดไป ขายไป ปืนขายยากสักหน่อย มีดขายง่าย ชอบก็ซื้อ แต่ต้องสร้างวินัย คือขาย แลกเปลี่ยนบ้าง (ง่ายกว่าปืน)

NaiMai

« ตอบ #10 เมื่อ: วันนี้ เวลา 07:08:20 PM »   

ดูไปดูมาสงสัยครับ ว่าซองของเคลเทคในรูปเหน็บกับกางเกงยังไงแบบไหนครับพี่ดิ๊ก   

ซองนี้ ไม่ได้ออกแบบไว้เหน็บกางเกงอ่ะนายใหม่
ซองนี้มีความพิเศษพอดู ทั้งให้ความปลอดภัยด้วย
ถ้าชอบ เดี๋ยวจัดให้ เหมาะกับปืนเล็กๆเท่านั้น (จากสมทิธชิพ ลงมา  ลงมา)
maint

ไร้จันทร์
อย่าพูดให้เชื่อจงทำให้เห็น
Jr. Member

set ด้ามแดงสวยมากๆเลยครับ เนียนทั้งปืนทั้งมีดดดดดด

ในนี้มีผลงานของนายไร้จันทร์ 1 ชิ้น ชอบมะ ? Grin

นักสำรวจ

สวัสดีครับ พี่ Dick ....ตาสี บางบอน ไม่เห็นชื่อนี้นาน หลายปีก่อนผมได้แต่อ่านอย่างเดียว สดุดตาชื่อนี้ อ้อ มี อาจารย์แมนชี้ฟ้าอีกคน 

โห ขอบคุณมากๆที่จำกันได้
อ.แมนฯ ตอนนี้เปิดสำนักมวยไชยา และดาบไทย
สอน และดูแลเฉพาะลูกหลานพวกเราเป็นอย่างดี (เหนี่อยมาก และเสียสละสุดๆ)
นอกจากนี้ ก็ช่วยราชการเป็นหลายโครงการครับ

coda

...สวยทั้งมีด ทั้งปืน ไฟฉาย ฉาก แสง   

...คิดถึงก็มาคุยกันบ่อยๆ สิครับตาสี   

ครับพี่  Grin

Choltit

« ตอบ #14 เมื่อ: วันนี้ เวลา 08:29:16 PM »   

อ้างจาก: นักสำรวจ ที่ วันนี้ เวลา 07:58:32 PM
สวัสดีครับ พี่ Dick ....ตาสี บางบอน ไม่เห็นชื่อนี้นาน หลายปีก่อนผมได้แต่อ่านอย่างเดียว สดุดตาชื่อนี้ อ้อ มี อาจารย์แมนชี้ฟ้าอีกคน

ขาเก่า ตัวจริง   

ใช่ๆ ผมยิ้มแก้มปริเลย Cheesy Cheesy Cheesy

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2006, 11:36:14 PM »

กราบสวัสดีค่ะพี่ตาสี หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
DICK
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2006, 11:39:20 PM »

กราบตอบน้องโอ  Grin
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2006, 11:41:04 PM »

.............. Grin..สวัสดีครับ พี่ Dick หายไปนานเหมือนกันนะครับพี่  ......โครงการกระเป๋าคาดเอวใส่ปืนเนียนๆ ของพี่เสร็จยังครับ  อยากได้บ้างซักใบ... Grin Grin Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 12:03:28 AM »

กราบตอบน้องโอ Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจรับไหว้ดีกว่าม๊างค๊า...ท่านผู้อวุโส ตกใจ ตกใจ ตกใจ
แต่ถ้าเป็นพี่แก้วcoda ต้องเรียกว่าท่านสว.(ย่อมาจากสูงวัย Grin)
ถ้าจำไม่ผิด พี่มาโพสท์หลังสุดเนี่ย เรื่องงูเข้าบ้านเปล่าคะ :Smiley

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 12:06:50 AM »

สวัสดีครับพี่DICK ..................

พฤหัสนี้ถ้าไม่ติดอะไร เจอกันที่อะเมซอนครับ

อีกสองท่านคือ คุณโชกุน กับผู้การเติ๊ดครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 12:13:29 AM »

หวัดดีครับพี่ Dick ว่าแต่ไปเจอกันได้อย่างไรครับพี่...สงสัยแถวหลังวังหรือเปล่า? Smiley

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 12:18:48 AM »

Cheesy..สวยดูดี ทุกอย่างเลยครับ ตาสี บางบอน..
                         ทุกอย่างที่เห็นเหมือนมีชีวิต ชีวา..อารมณ์ดี อย่างเจ้าของ.. Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 12:25:07 AM »

สวยครับ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 12:33:25 AM »

น้ำลายหก  หวัดดีครับ    พี่ดิ๊ก

ผมก็ไปเยี่ยมบ้านพี่เหมือนกัน     พี่ครับ   ซองมีดไคเด็ก   สั่งทำแพงไหม

มีดใบยาวประมาณ   ๖   นิ้ว

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
DICK
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 01:14:04 AM »

พี่มะขิ่น --- ครับผม.......จะพยายามไม่ลืมไม้ปุ่มวอลนัทของพี่แล้ว Grin

ท่านนินจา 19 ---เสร็จแล้ว หมดแล้ว (รุ่น 3 จะสมบูรณ์กว่านี้)

ท่านไทเกอร์วุธ --- จิ๊กโก๋รุ่นขนาดนี้ เดินเป็นกลุ่ม สองกลุ่ม มีที่เดินอยู่ไม่กี่ที่จ้า Grin

พี่ 524 -- คิดถึงจัง Cheesy

พี่ป้อมทอง -- ไอ้เด็กคนที่ทำซองมีดน่ะ คอมันอ่อน Cheesy (พี่เอามีดมาให้ผมดิ ) แต่ทำนานเหมือนกันนะ

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 01:17:53 AM »

ท่านนินจา 19 ---เสร็จแล้ว หมดแล้ว (รุ่น 3 จะสมบูรณ์กว่านี้)

............. Grin Grin..รุ่น 3 ออกเมื่อไรบอกผมด้วยนะพี่.. หลงรัก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 02:06:59 AM »

ดูไปดูมาสงสัยครับ ว่าซองของเคลเทคในรูปเหน็บกับกางเกงยังไงแบบไหนครับพี่ดิ๊ก   

ซองนี้ ไม่ได้ออกแบบไว้เหน็บกางเกงอ่ะนายใหม่
ซองนี้มีความพิเศษพอดู ทั้งให้ความปลอดภัยด้วย
ถ้าชอบ เดี๋ยวจัดให้ เหมาะกับปืนเล็กๆเท่านั้น (จากสมทิธชิพ ลงมา  ลงมา)

น้ำลายหก M36 3" พอไหวไหมครับพี่ งบประมาณประมาณเท่าไรครับ แล้วใช้เหน็บตรงไหนครับ น้ำลายหก

เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 04:41:16 AM »

Coolรูปสวยงามมากเลยครับ ......มีดซื้อที่ไหนน่ะครับเห็นแล้วอยากได้มากๆ Cool

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 16
  พิมพ์