๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 03:02:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพที่สนามยิงปืน รวท.วันที่ 19 ก.พ. 49 ใครเป็นใครดูเอาเองครับ  (อ่าน 21202 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #225 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 05:41:06 AM »

พระอาจารย์ฤาษีนกไฟวันนี้เเต่งเต็มยศหล่อจังเลยครับ Grin

รองเท้าก็สวย ดูดีจัง..... หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #226 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 11:21:47 AM »

Grin ภาพนี้ต้องให้พี่นกไฟบรรยายเองครับ Grin สุดท้ายนี้ขอขอบคุณ พี่นกไฟ เพื่อนพี่นกไฟ (คุยกันตั้งนานแต่ดันลืมถามชื่อซะนี่มันน่าเขกหัวตัวเองจริง ๆ) และพี่ในสนาม รวท.ทุกคนครับ ที่ให้ความรู้และสอนวิธีการยิงแบบ I.P.S.C อย่างเต็มที่ ตั้งแต่ยิงปืนมาผมไม่เคยยิงปืนสนุกและประหยัดเงินได้เท่านี้มาก่อน ท้าทายมากครับโอกาสหน้า รอพี่NaiMai พี่เทพ น้องบาร์ท พี่เริง พี่ pongsak มายิงกันครบ ๆ เหมือนเดิมคงมันส์น่าดู โอกาสหน้าเจอกันใหม่น่ะครับ Cheesy

ผมมาช่วยบรรยายก็แล้วกันครับ คือผมรู้ว่าตัวเองมีจุดอ่อนที่ขาและเข่า(เกลียดการซ้อมแบบนี้แต่จำเป็น) เลยพยายามซ้อมท่านี้เนื่องจากใน IP มีหลายๆครั้งที่ย่อตัวยิง ถ้าเราคุกเข่าการที่จะเคลื่อนที่ไปอีกที่หนึ่งก็จะช้ากว่าการโย่งตัวยิง แต่ยิงท่านี้กำลังขาและหัวเข่าต้องดีและท่ายิงทำให้เราแม่นน้อยลง(ขาสั่นนะ)และทำความเร็วน้อยกว่าท่ายืนปรกติ เวลายืดตัวขึ้นสำหรับคนที่เริ่มหนุ่มน้อย(ลง)มันมีเสียงป๊อกแป๊ก(หลายคนคงทราบ)ตามมา กว่าจะเคลื่อนที่ได้ก็เสียเวลาไปมากแย้ว
ก็ขออธิบายไว้เท่านี้ครับ ตอนนี้ซ้อมจะต้องมียิงท่านี้ทุกครั้งที่ซ้อมครับ

พระอาจารย์ฤาษีนกไฟวันนี้เเต่งเต็มยศหล่อจังเลยครับ Grin

รองเท้าก็สวย ดูดีจัง..... หลงรัก

ครับผมได้มาฟรีนะเพราะเจ้าของเดิมใส่ไม่ได้....มีคนเมตตาให้มา......ก่อน...แล้วซื้อคืนให้ทีหลัง Grin Grin Grin

อ้อ...วันนี้ผมลองอีกอย่างกับคุณ Karn ครับใช้กระสุนซ้อมน้อยๆครับแต่ให้ได้ผล เดี๋ยวรอดูว่าถ้าคุณ Karn ทำการซ้อมจริงๆ เจอกันคราวหน้าจะเป็นอย่างไง แล้วจะมาแจ้งให้ทราบครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #227 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 11:28:13 AM »

กุงเกงมีลายหน่อยสวยเลยนะครับ.เดี๋ยวผมหาลายให้ Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #228 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 11:43:23 AM »

กุงเกงมีลายหน่อยสวยเลยนะครับ.เดี๋ยวผมหาลายให้ Grin Grin

กุงเกงมีลายอยู่ข้างเดียวครับ อีกข้างแบ่งกับคนอื่นอยู่
สนใจหรือครับ ถ้าสนจะใจทำออกจำหน่ายไหมละ...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #229 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 12:11:30 PM »

กุงเกงมีลายอยู่ข้างเดียวครับ อีกข้างแบ่งกับคนอื่นอยู่
สนใจหรือครับ ถ้าสนจะใจทำออกจำหน่ายไหมละ...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin

ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #230 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 02:14:11 PM »

เอาเลยคุณวรกฤษ....สร้างตำนานอีกหน้า..ด้านกางเกง

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #231 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 03:48:09 PM »

เอาเลยคุณวรกฤษ....สร้างตำนานอีกหน้า..ด้านกางเกง

ใครช่วยหาเจ้าภาพหน่อยครับ Grin Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 13 14 15 [16]
  พิมพ์