อยากทราบรายละเอียดกล็อก 19 กับ ชุด CAA Roni อ่ะคับ

<< < (2/6) > >>

rute - รักในหลวง:
วันนี้เพิ่งแวะไปหลังวังบูรพามาครับ...

ชุด RONI เห็นวางไม่ต่ำกว่าห้าร้านครับ...

ราคาแถวๆสองหมื่นปลายๆสามหมื่นต้นๆ...

ลองจับลองประทับบ่าดูแล้ว ไม่เลวครับ...  ::002::

ส่วนกล็อก ๑๙ ไม่เห็นเลยซักร้านครับ...

เจอซีแซด ซิก เอสทีไอ วอลเธอร์ เอชเค สมิท วางเพียบครับ... :D

rute - รักในหลวง:
อ้างจาก: PU45™ ที่ มิถุนายน 05, 2010, 05:19:18 PM

ทำไมลุงปูถึงเสนอซิก พี ๒๓๙ ครับ...

ทำอย่างกับรู้เลยว่าผมไปหลังวังทำไม... ::005::

เหมยพานิช:
เเล้วเราเอาปืนอื่นที่ใกล้เคียงกัน adapt ใส่ได้ใหมครับ? รึว่าต้องเป็น ตระกูลกล็อคเท่านั้นครับ เเย่เลย. :OO

51:
อ้างจาก: เหมยพานิช ที่ มิถุนายน 05, 2010, 05:45:48 PM

เเล้วเราเอาปืนอื่นที่ใกล้เคียงกัน adapt ใส่ได้ใหมครับ? รึว่าต้องเป็น ตระกูลกล็อคเท่านั้นครับ เเย่เลย. :OO

pueng:
กล็อกไม่มีสักร้านเลยเหรอครับ

แล้วถ้าสั่งละครับ จะได้ไหมครับ

หรือว่าต้องเปลี่ยนเป็น SIG ไปเลย

แต่รักกล็อกอ่ะครับ

อยากได้กล็อก 19 มากๆ

และอยากได้ CA ด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว