เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (101125/107369) > >>

ต้นหนาว:
อ้างจาก: samrit.. ที่ สิงหาคม 27, 2014, 04:49:50 PM

เวลางานหมดไปอีกวัน  แต่งานทำเท่าใดก็ไม่มีหมด ดีใจจัง... :)

เพราะถ้าหมดงาน หรือไม่มีงาน เขาคงต้องเลิกจ้างเอาวันใดวันหนึ่ง... 5 5 5

ตราบเท่าที่คนเรายังต้องส่งของให้กันจากที่หนึ่ง ไปยังอีกที่หนึ่ง โดยไม่ใช้เครื่องย้ายมวลสาร....เมื่อนั้น ศิษย์พี่ก็ไม่ตกงานครับ

ต้นหนาว:
พี่จงไปโพสถามใน fb เราก็อุตส่าหวังดีตอบให้เผื่อหลายๆคนเข้ามาอ่านให้เข้าใจบ้าง พิมพ์ซะยาวกับ ipad กว่าจะได้แต่ตัว
แกลบง่ายๆซะงั้น ::013:: ::013:: ::013::

นายกระจง:
อ้างจาก: ต้นหนาว ที่ สิงหาคม 27, 2014, 09:11:44 PM

พี่จงไปโพสถามใน fb เราก็อุตส่าหวังดีตอบให้เผื่อหลายๆคนเข้ามาอ่านให้เข้าใจบ้าง พิมพ์ซะยาวกับ ipad กว่าจะได้แต่ตัว
แกลบง่ายๆซะงั้น ::013:: ::013:: ::013::

ลบแหละ ไม่ลบพรือละ เพื่อนเมียทั้งเพที่เข้ามาตอบ ผมตายแหละถ้าเมียเข้ามาเห็นด้วยตาครับ

นายกระจง:
เฟสบุ๊ค น่าจะมี ปุ่ม ไม่ชอบ บ้างนะครับ ร้านขายเครื่องดนตรีภูเก็ตลงรูปวันนี้ผมละอยากจะกดปุ่มไม่ชอบสักพันครั้งครับ ยังเดือยทั้งเพ รูปสาวๆไว้แลคนเดียวหรือไงครับ ลงมาบ้างเถอะครับ

tum610:

::005:: ::005::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว