๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 06:07:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .....ใหญ่ที่สุดในโลก.......  (อ่าน 20211 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 01:20:11 PM »

สอบถามครับ

เนินน้ำเต้า ของช้าง  อยู่ตรงบริเวณใดครับ

ขอบคุณครับ...

แหม....เรื่องนี้ ต้องถามท่านรพินทร์ ไพรวัลย์ครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 01:24:17 PM »

สอบถามครับ

เนินน้ำเต้า ของช้าง  อยู่ตรงบริเวณใดครับ

ขอบคุณครับ...

เนินน้ำเต้าเหนือโคนงวง

http://www.petprauma.com/hunter/hunter14.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 15, 2009, 01:52:26 PM โดย ฟอ สระไอ๊ซ์ วอ สระอัน » บันทึกการเข้า
สมศักดิ์ : รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1152

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 01:26:00 PM »

ขอขอบคุณ    ไหว้

อาจารย์ผณิศวร  พี่Enruoblem  พี่โต้ง   พี่ยอด   พี่ออยล์   พี่หมอรุท   พี่renold    พี่ENOLA GAY   พี่★ Calico JacK ★   ไหว้

พี่คม   พี่สมิงดำ   พี่ChoRo  พี่คุณพ่อตัวดี   พี่M193  พี่Middle   พี่hare   พี่pokka  คุณมนตรี   พี่supreme    ไหว้

พี่แพะ   พี่Black_Choc  พี่ซับฯ   พี่ฟอ สระไอ๊ซ์ วอ สระอัน     ไหว้

ไหว้ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากครับ   ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2009, 09:59:48 AM โดย สมศักดิ์ P » บันทึกการเข้า
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 04:21:00 PM »

น่ารักครับพี่

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2009, 02:09:12 PM »

ขอขอบคุณ    ไหว้

อาจารย์ผณิศวร  พี่Enruoblem  พี่โต้ง   พี่ยอด   พี่ออยล์   พี่หมอรุท   พี่renold    พี่ENOLA GAY   พี่★ Calico JacK ★   ไหว้

พี่คม   พี่สมิงดำ   พี่ChoRo  พี่คุณพ่อตัวดี   พี่M193  พี่Middle   พี่hare   พี่pokka  คุณมนตรี   พี่supreme    ไหว้

พี่แพะ   พี่Black_Choc  พี่ซับฯ   พี่ฟอ สระไอ๊ซ์ วอ สระอัน     ไหว้

ไหว้ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากครับ   ไหว้

ขอบคุณจากใจครับผม
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2009, 02:24:26 PM »

วันก่อนไปเที่ยวสวนสัตว์เชียงใหม่ เห็นช้างพลายเชือกหนึ่ง สง่างาม สูงมาก สูงกว่าช้างทั่วๆไปที่เคยเห็น
เพิ่งค้นเจอครับ เลยเอามาลง[img=http://img709.imageshack.us/img709/5034/dsc09185p.jpg]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2009, 02:34:29 PM โดย renold » บันทึกการเข้า
cobra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 86

36003

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 08:45:01 AM »

วันก่อนไปเที่ยวสวนสัตว์เชียงใหม่ เห็นช้างพลายเชือกหนึ่ง สง่างาม สูงมาก สูงกว่าช้างทั่วๆไปที่เคยเห็น
เพิ่งค้นเจอครับ เลยเอามาลง[img=http://img709.imageshack.us/img709/5034/dsc09185p.jpg]

เห็นไกด์ในสวนสัตว์บอกว่า เป็นตัวที่เอาไปแสดงกับ จา พนมครับ จำชื่อเรื่องไม่ได้ครับ

Uploaded with ImageShack.us
พริกหนุ่ม(ภ๕ / ๒๕๔๓)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 31

รีดไถแล้วรวยทำไปทำไม ข้าฯตชด.อยู่อย่างพอเพียง

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 12:49:26 PM »

ข่าวดีครับ เกือบลืมแจ้งให้ทราบ  ทางศูนย์คชศึกษา ประกาศรับสมัคร เจ้าหน้าที่ประจำอุ้มช้างอาบน้ำครับ เห็นบอกว่ารายได้ดี
เอ้าสมาชิกท่านใดว่างเชิญสมัครได้เลยนะครับ   ตกใจ   งอน

เสียดายครับ  ยังเก็บภาพไม่ครบ ๖๕ เชือกเลยครับ  ฝนใกล้จะเทแล้ว  ในที่สุดก็ตกแบบฉ่ำทั้งจังหวัดเลยครับ

หลงรักช้างสวยครับ แต่ ตกใจ...งานคงไม่สมัครนะ หัวเราะร่าน้ำตารินเดี๋ยวทุกอย่างจะแบนแต๊ดอยู่ตรงนั้น Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2010, 12:54:16 PM โดย พริกหนุ่ม(ภ๕ / ๕๑) » บันทึกการเข้า

พวกเราแค่ปิดทองใต้ฐานพระประทาน จะใช้ประโยชน์เรียกมา หมดปัญหาก็ลืม วีรบุรุษในเงามืด"Brave actions never want trumpet"
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์