๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 05:52:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birth Day ลูงปู (PU 45)  (อ่าน 15086 ครั้ง)
Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #150 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2008, 11:19:54 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับลุงปู  Grin ไหว้
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #151 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2008, 05:18:30 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ลุง
ขอบคุณครับท่าน ต.

Happy Birthday and many more ครับ
กราบขอบพระคุณครับคุณอา .... โอกาสหน้าจะแวะมาเยี่ยมคารวะครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะ สุขภาพแข็งแรงๆนะคะ
ขอบคุณค่ะน้องกร

ขอโทษที่มาช้าครับ  สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ปู
ขอบคุณครับน้องหนุ่ม ไม่ช้าหรอก ปลายเดือนกลับบ้านหรือเปล่า ยังไงก็ที่ปาล์มแก้วนะครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ปู   Grin
ขอบคุณครับลุงเอก

สุขสันต์วันเกิดนะครับลุงปู.....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
ขอบคุณมากครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับลุงปู
ขอบคุณครับ มีความสุขมากๆนะ

ใครๆเขาก็เรียก ป๋าปู ว่า ลุงปู กันทั้งนั้นเลย   ทำไมหล่ะ .... เวลาผมเรียก ลูงปู   แกบอกว่าเดี๋ยวมีต่อยซะเลย  งอน งอน
ขอบคุณอีกครั้งครับน้าโป่ง ..... มีงอนด้วย อิ อิ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับลุงปู  Grin ไหว้
ขอบคุณครับน้องเจ๊ะ

ฅนปั่นไฟ ยกกำลัง 2
Full Member

คะแนน 10

P239

« ตอบ #152 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2008, 09:44:24 AM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่ปู ขอให้พี่ปูมีความสุขและขอให้สุขภาพแข็งแรงสำหรับวันคล้ายวันเกิดในปีนี้และตลอดไปนะครับ

ผลิตไฟฟ้าเพื่อความสุขของคนไทย
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #153 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 05:12:01 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับป๋า....ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ประสบพบเจอแต่สิ่งดีๆ มีความสุข(สนุกสนาน) Have pie pie pie ........ หลงรัก Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
sinop
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #154 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 05:13:14 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงฟิตปั๋งครับ Grin
jarong
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #155 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 05:42:34 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับลุงปู...สุขภาพแข็งแรงนะครับ.... Cheesy

ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #156 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 06:10:07 PM »

ขอให้มีความสุขมากๆในวันคล้ายวันเกิดครับลุงปู ไหว้
นึกสิ่งใดขอให้สมปราถนา อยากได้รถก็ได้รถ อยากได้ปืนก็ได้ปืน อยากได้pyก็ได้pyครับ น้ำลายหก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #157 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 07:24:10 PM »

Happy Birth Day ครับลุงปู...

ขอให้สุขภาพแข็งแรง
                        ไม่มีโรคภัยเบียดเบียน
                        เงินทองไหลมาเทมา มีกินมีใช้ไม่ขาดมือ
                        นึกอะไรได้สมดังตั้งใจ
                        เตะปี๊บได้ดังตลอด นะครับ.....

Grin    Grin    Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2008, 07:18:08 AM »

สุขสันต์คล้ายวันเกิดรอบที่ 57 ครับพี่ ไหว้

ขอให้สุขภาพกายสุขภาพใจแข็งแรงครับ Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #159 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2008, 07:20:16 AM »

py py py py py py py py

pie pie pie pie pie pie pie pie

Grin Grin Grin
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #160 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2008, 12:40:55 PM »

อย่าเจ็บ อย่าจน ครับ

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนครับ ท่าน PU๔๕

ด้วยความเคารพ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #161 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2008, 04:05:40 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่ปู ขอให้พี่ปูมีความสุขและขอให้สุขภาพแข็งแรงสำหรับวันคล้ายวันเกิดในปีนี้และตลอดไปนะครับ
ขอบคุณครับท่านคนปั่นไฟ ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ  หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับป๋า....ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ประสบพบเจอแต่สิ่งดีๆ มีความสุข(สนุกสนาน) Have pie pie pie ........ หลงรัก Grin
ขอบคุณครับนายวิลสัน ปลายปีเจอกันที่แค้มป์เน๊อ  เยี่ยม

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงฟิตปั๋งครับ Grin
ขอบคุณครับ ปึ๋งปั๋งๆ ..... อิ อิ  ยิ้มีเลศนัย

สุขสันต์วันเกิดครับลุงปู...สุขภาพแข็งแรงนะครับ.... Cheesy
ขอบคุณครับ แข็งงงง แรงครับ  ไหว้

ขอให้มีความสุขมากๆในวันคล้ายวันเกิดครับลุงปู ไหว้
นึกสิ่งใดขอให้สมปราถนา อยากได้รถก็ได้รถ อยากได้ปืนก็ได้ปืน อยากได้pyก็ได้pyครับ น้ำลายหก
ขอบคุณครับน้าบอย อยากกกก  ขำก๊าก ขำก๊าก

Happy Birth Day ครับลุงปู...

ขอให้สุขภาพแข็งแรง
                        ไม่มีโรคภัยเบียดเบียน
                        เงินทองไหลมาเทมา มีกินมีใช้ไม่ขาดมือ
                        นึกอะไรได้สมดังตั้งใจ
                        เตะปี๊บได้ดังตลอด นะครับ.....

Grin    Grin    Grin
ขอบคุณครับลุงตุ้ม  พรนั้นคืนสนอง  หลงรัก หลงรัก

สุขสันต์คล้ายวันเกิดรอบที่ 57 ครับพี่ ไหว้
ขอให้สุขภาพกายสุขภาพใจแข็งแรงครับ Cheesy
เจี๊ยกกกกกก  ยี๊ ยี๊

อย่าเจ็บ อย่าจน ครับ

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนครับ ท่าน PU๔๕

ด้วยความเคารพ
ขอบคุณครับน้าเมเจอร์  เยี่ยม กิ๊วก๊าว

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #162 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2008, 04:11:31 PM »

วันที่ 27 ไปหาแม่กราบขอพร ..... ได้มาเต็มกระบุงโกย ....... ยิ้มแก้มตุ่ยเลย
วันที่ 28 ตรงวันเกิด ...... ทำงานปกติ เย็นๆค่ำๆไปเลี้ยงฉลองในกลุ่มเพื่อนฝูง
วันที่ 29 ถวายเพลพระสงฆ์ ..... ถวายสังฆทาน และปัจจัย ...... กรวดน้ำ อุทิศกุศลให้เจ้ากรรมนายเวร
            บรรพบุรุษและผู้มีพระคุณที่ล่วงลับไปแล้ว

ขอกราบขอบพระคุณทุกท่านที่กรุณาอวยพรให้ผม ........ ขอพรนั้นตอบสนองท่านร้อยพันเท่าทวีคูณครับ

MP7
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #163 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 02:07:03 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์