๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 06:19:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็ง.........ไปรษณีย์หาเรื่องปวดหัวให้ผมอีกแล้ว  (อ่าน 2125 ครั้ง)
Jackpot
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 07:20:05 PM »

ขออนุญาตระบายหน่อยนะครับ.....
งวดนี้ไม่ได้ช้าเหมือนคราวก่อนแต่แย่กว่านั้น100เท่า.....

เฮ้อ......เศร้าสุดเซ็ง......วันนี้พอผมกลับถึงบ้านก็เห็นตู้จม.มีนิตยสารที่ผมเป็นสมาชิกเสียบอยู่(เว็บของนิตยสารที่ผมว่าhttp://www.gamestar.co.th/)ผมก็ดีใจที่มาเพราะเล่มก่อนหน้าหายไปจับไม่ได้ว่าทางทีมงานนิตยสารลืมส่งหรือไปรษณีย์เอาไปหาย........แต่แล้วผมก็เห็นสิ่งที่ทำให้ผมโมโหสุดขีด(ตูยิ่งขี้โมโหอยู่) ซองนิตยสารขาดวิ้น ปากซองก็เปิด ที่สำคัญซองมันทะลุจนถึงหนังสือทำให้หนังสือของผมทะลุตามไปด้วยเป็นสิบๆหน้า ผมเซ็งมากๆ มากจนถึงที่สุดเลยล่ะครับ......เฮ้อ.......
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 07:28:03 PM »

แก้ไขไงดีครับ

นายอันตราย
สงบจิต สงบใจ
Hero Member

คะแนน 26

ขอบคุณครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 07:38:28 PM »

อื่ม.....ผมก็เจอปัญหานี้บ่อย ๆ ครับ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 08:32:11 PM »

ของผมเรียบร้อยดีครับ  Grinแสดงว่าเป็นที่ไปรษณีย์แล้วครับ ๑๐๐%
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 08:41:00 PM »

เป็นไปได้เปล่าคะว่ากว่าเราจะมาเห็นซองในตู้ไปรษณีย์ก็มีคนหวังดีเช็คอ่านดูก่อนเราอ่ะค่ะ
หรือมองในแง่ดีว่าบุรุษไปรษณีย์เค้ารถล้มแล้วหนังสือเล่มนี้กระเด็นออกมา เค้ายังอตส่าห์เก็บกลับมาส่งให้เราอ่ะค่ะ Wink

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Jackpot
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 08:59:27 PM »

เป็นไปได้เปล่าคะว่ากว่าเราจะมาเห็นซองในตู้ไปรษณีย์ก็มีคนหวังดีเช็คอ่านดูก่อนเราอ่ะค่ะ
หรือมองในแง่ดีว่าบุรุษไปรษณีย์เค้ารถล้มแล้วหนังสือเล่มนี้กระเด็นออกมา เค้ายังอตส่าห์เก็บกลับมาส่งให้เราอ่ะค่ะ Wink

โนเวย์ครับ......ตาบุรุษไปรษณีย์แกขี่มอไซด์สวนกับผมก่อนถึงบ้านที่ปากซอยเองแหล่ะ  แหม...ออกมาทันไม่งั้นโดนเล่นงานแน่...  ส่วนรอยทะลุมันเหมือนโดนมุมกล่องหรืออะไรบางอย่างกดทับจนทะลุ สงสัยว่าจะเกิดเหตุระหว่างการขนส่งจากกทม.ไม่ใช่ปลายทาง
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 09:00:52 PM »

ใจเย็น ๆ ครับน้อง....ค่อยหาทางแก้ไขกันต่อ  ลอง ไปสอบถามดูสิครับ...ไปรษณีย์ ที่เขาส่งอาจพลาดมาจากต้นทางหรือระหว่างทางก็เป็นได้...ลองสอบถามดูครับ..มีอะไรก็ค่อย ๆ พูด ค่อย ๆ จา กัน ผมว่าน่าจะได้ผลสรุปออกมาที่ดีแน่ครับ.. Wink
ตะบันไฟ
Hero Member

คะแนน 47

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 09:05:32 PM »

สิ่งใดที่เรายังไม่เห็น  เรามีสิทธิที่จะคาดเดาได้  แต่อย่าเพิ่งไปชี้ขาดว่าเกิดจากสิ่งนั้นๆ
นะครับ   ลองค่อยๆสืบหาสาเหตุอย่างใจเย็นดูก่อนเถอะครับ   มันแก้ได้
เดี๋ยวก็รู้สาเหตุที่แท้จริงเอง   ผมเข้าใจคุณครับ 

ปืนคือเพื่อนแท้  ปืนคือเพื่อนตาย  ปืนคือเพื่อนร่วมทาง
ปืนมันพูดไม่ได้  แต่มันก็ซื่อสัตย์  จริงใจ  ไม่ทรยศหักหลังเรา
นี่แหละนิยามของคำว่าปืน
karan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 10:03:33 PM »

ส่วนของผม ขนาดเป็น EMS.. ส่งถึงพี่ท่านนึงในเวปนี้  นี่ก็ร่วม 3 อาทิตย์แล้วล่ะครับ  ยังไปไม่ถึงปลายทางเลย ...   Huh Huh
ไทสกล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1

ฟ้ากว้าง-สะท้านฟ้า

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 10:13:16 PM »

สิ่งที่เห็นอาจจะไม่ไช่สิ่งที่ท่านคิด

ลูกบ้าข้าก็มี.. อารมณ์ดีข้าก็อ๊วก
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 05:07:09 AM »

ปกติครับ พี่ไปรษณีย์ชอบยืมไปอ่านประจำครับ ไม่รู้จะทำยังไงเหมือนกัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ตะบันไฟ
Hero Member

คะแนน 47

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 07:22:12 AM »

ปกติครับ พี่ไปรษณีย์ชอบยืมไปอ่านประจำครับ ไม่รู้จะทำยังไงเหมือนกัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หนังสือปลุกใจเสือป่าหรือเปล่าครับท่านเวปมาสเตอร์  ที่เขาชอบยืมนะ

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

ปืนคือเพื่อนแท้  ปืนคือเพื่อนตาย  ปืนคือเพื่อนร่วมทาง
ปืนมันพูดไม่ได้  แต่มันก็ซื่อสัตย์  จริงใจ  ไม่ทรยศหักหลังเรา
นี่แหละนิยามของคำว่าปืน
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 07:37:44 AM »

ไม่เคยเจอกับตัวเองครับ.ถ้าเป็นเรื่องจริงละก็แย่มากๆ Angry

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
ฅนปั่นไฟ ยกกำลัง 2
Full Member

คะแนน 10

P239

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 08:08:55 AM »

เห็นใจครับ ไม่รู้จะแก้ยังงัย
สงสัยว่าถ้าเป็นของพนักงานไปรษณีย์จะเป็นอย่างนี้มั๊ยหนอ

ผลิตไฟฟ้าเพื่อความสุขของคนไทย
อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 09:30:33 AM »

ผมอยากสมัครสมาชิกหนังสืออาวุธปืน หนังสืออื่น ๆ แต่มีปํญหาที่สภาพหนังสือตอนผ่านไปรษณีย์นี่ละครับ เลยใช้วิธีซื้อตามร้าน เลือกเล่มดี ๆได้ด้วย

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
หน้า: [1] 2
  พิมพ์