๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 09:57:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออณุญาติถามนอกเรื่องหน่อยครับ  (อ่าน 1759 ครั้ง)
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 07:27:27 PM »

คือแบบว่า

ของผมที่ทำงาน ๑๐๐ Mbps แต่วันนี้เข้าเวปไม่ค่อยได้ครับ ถ้าที่บ้าน ต้องต่อด้วยโทรศัพท์อย่างเดียวครับ ADSL เข้าบริการไม่ถึง เพราะบ้านนอกครับ แค่ ๕๖ Kbps ก็เลยไม่ค่อยเล่นที่บ้านครับ เปลืองตังค์ด้วยครับ ที่ทำงานฟรีออนไลน์ ๒๔ ชั่วโมงก็ไม่มีใครว่า เวลาดูกระทู้นางแบบของท่านจรูญ พรืบเดียวสาวๆเต็มจอเลยครับ

ขอบคุณครับ

ของที่ทำงานผมก็ 100 Mbps เหมือนกันครับ

Grin อิจฉาจัง ผมยังแค่ 1000/512 KB อยู่เลยครับ มากกว่านี้ไม่ไหว กระเป๋าแฟ๊บ....

คือแบบว่า

ที่ทำงานครับพี่วัตต์ มาทำงานด้วยกันไหมละครับ ได้เห็นฟ้ากับทะเลทุกวันเลยละครับ

ขอบคุณครับ

Grin ขืนไปทำ สงสัยต้องหาแฟนเป็นนางเงือกแน่ๆเลย....ขอบคุณครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 08:00:50 PM »

คือแบบว่า

แล้วคุณจะรู้ว่าทะเลไม่น่าเที่ยวเลยครับ Grin Grin Grin ผมเบื่อจริงๆครับ เห็นอยู่ทุกวัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 08:32:58 PM »

คือแบบว่า

แล้วคุณจะรู้ว่าทะเลไม่น่าเที่ยวเลยครับ Grin Grin Grin ผมเบื่อจริงๆครับ เห็นอยู่ทุกวัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณครับ

Grin Grin Grin Grin

รักเธอ....ประเทศไทย
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์