๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:29:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ==== คุณฅนปั่นไฟ... หายไปไหนแล้วคะ ====  (อ่าน 1365 ครั้ง)
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 08:40:22 AM »

ไม่ทราบ คุณฅนปั่นไฟ ไม่อยู่แล้วหรือคะ เห็นชื่อ
เป็นแบบนี้ไปซะแล้วน่ะค่ะ
pitsanukorn
บุคคลทั่วไป

แบบว่าเป็นห่วงน่ะค่ะ .... น้อยใจอะไรหรือเปล่าน๊ะ

อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 09:08:56 AM »

ไม่ได้เห็นพี่เขามานานกันเหมือนกันครับ

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 09:11:22 AM »

Cheesyเปลี่ยชื่อหรือเปล่าครับ Grin

M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 09:16:52 AM »

คิดถึงเช่นกันครับ รีบมารายงานตัวนะครับ
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 09:42:28 AM »

ขออนุญาตถามเป็นความรู้หน่อยนะครับ.........คือว่า call sign สมาชิกบางท่านกลายเป็นสีดำ และมีสถานะเป็นบุคคลทั่วไป มีความหมายอย่างไรบ้าง ครับ  Grin Grin

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
vana_Art
Superman It's not easy.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

เคารพนับถือพระพุทธเจ้า++ก็จงปฏิบัติตามที่สอน >>[ไม่ใช่แค่นับถือ!!!]

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 11:18:48 AM »

มิน่า...บ้านผมไฟฟ้ากระชาก ๆ ติด ๆ ดับ ๆ บ่อยเหลือเกินครับ Grin Grin Grin

Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 05:10:41 AM »

ขออนุญาตถามเป็นความรู้หน่อยนะครับ.........คือว่า call sign สมาชิกบางท่านกลายเป็นสีดำ และมีสถานะเป็นบุคคลทั่วไป มีความหมายอย่างไรบ้าง ครับ Grin Grin

มีความหมายว่า ได้ลบชื่อผู้ใช้งานจากผู้ที่เป็นสมาชิก เลยกลายเป็นบุคคลทั่วไปน่ะค่ะ ไม่สามารถ
เขียนข้อความได้อีก ด้วยชื่อนั้นค่ะ ต้องสมัครใหม่อย่างเดียวจึงจะสามารถเขียนข้อความได้ค่ะ

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 05:55:21 AM »

ขออนุญาตถามเป็นความรู้หน่อยนะครับ.........คือว่า call sign สมาชิกบางท่านกลายเป็นสีดำ และมีสถานะเป็นบุคคลทั่วไป มีความหมายอย่างไรบ้าง ครับ Grin Grin

มีความหมายว่า ได้ลบชื่อผู้ใช้งานจากผู้ที่เป็นสมาชิก เลยกลายเป็นบุคคลทั่วไปน่ะค่ะ ไม่สามารถ
เขียนข้อความได้อีก ด้วยชื่อนั้นค่ะ ต้องสมัครใหม่อย่างเดียวจึงจะสามารถเขียนข้อความได้ค่ะ

ขอบคุณ คุณครูแอมมากๆ ครับผม    Smiley Smiley

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
INHO
Full Member

คะแนน 29

ขันติ เมตตา เสียสละ ให้อภัย และปล่อยวาง

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 07:03:10 AM »

มาช่วยตามหาครับ.
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 07:21:33 AM »

มิน่า...บ้านผมไฟฟ้ากระชาก ๆ ติด ๆ ดับ ๆ บ่อยเหลือเกินครับ Grin Grin Grin
ผมพึ่งรู้ครับ Grin Grin Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
ฅนปั่นไฟ ยกกำลัง 2
Full Member

คะแนน 10

P239

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 09:00:50 AM »

สวัสดีครับคุณครูแอมและพี่ๆ เพื่อนๆ ชาว อวป. ทุกท่านครับ หลงรัก
ก่อนอื่นต้องขอประทานอภัยครับที่หายหน้าหายตาไป
ก็เนื่องจากสาเหตุ......มือบอนไปลบชื่อตัวเองออกจากระบบ....งงว่ามันคืออะไร.........
สุดท้ายหายไปเลยครับ เศร้าเลยหายงง..........
ต่อมาก็เลยสมัครเข้าใหม่ครับ แต่ระบบเข้าไม่ได้ครับ ต้องเดือดร้อน วมต.ปิ๊ก ให้การช่วยเหลือเป็นการด่วนครับ ขอบคุณ วมต. มากๆ ครับ Wink
ประการต่อมาเมื่อสมัครเข้ามาได้แล้วก็ใช้ชื่อเหมือนเดิมทุกประการครับ แต่สุดท้ายเล่นที่ทำงานไม่ค่อยได้ครับถูกบล็อกเว็บครับ เศร้าไปใหญ่เลยครับทีนี้ เรื่องก็เป็นประการฉะนี้แหล่ะครับผม

ท้ายนี้ขอขอบคุณคุณครูแอมและพี่ๆ เพื่อนๆ มากๆ ครับที่เป็นห่วง ผมยังเข้ามาหาพี่ๆ เพื่อนๆ อยู่เหมือนเดิมครับ เข้าเว็บทุกวันเป็นประจำครับ แต่ว่า Login ไม่ค่อยได้ บางครั้งก็ฟลุ๊กได้เข้ามาคุยได้เป็นครั้งคราวครับ 

สำหรับบ้านใครที่ไฟฟ้ากระชากๆ ติดๆ ดับๆ ผมไม่เกี่ยวคร๊าบบบบบบบ Grin Grin Grin

ผลิตไฟฟ้าเพื่อความสุขของคนไทย
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 10:06:13 AM »

คิดถึงครับ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 11:16:53 AM »

สวัสดีครับคุณครูแอมและพี่ๆ เพื่อนๆ ชาว อวป. ทุกท่านครับ หลงรัก
ก่อนอื่นต้องขอประทานอภัยครับที่หายหน้าหายตาไป
ก็เนื่องจากสาเหตุ......มือบอนไปลบชื่อตัวเองออกจากระบบ....งงว่ามันคืออะไร.........
สุดท้ายหายไปเลยครับ เศร้าเลยหายงง..........
ต่อมาก็เลยสมัครเข้าใหม่ครับ แต่ระบบเข้าไม่ได้ครับ ต้องเดือดร้อน วมต.ปิ๊ก ให้การช่วยเหลือเป็นการด่วนครับ ขอบคุณ วมต. มากๆ ครับ Wink
ประการต่อมาเมื่อสมัครเข้ามาได้แล้วก็ใช้ชื่อเหมือนเดิมทุกประการครับ แต่สุดท้ายเล่นที่ทำงานไม่ค่อยได้ครับถูกบล็อกเว็บครับ เศร้าไปใหญ่เลยครับทีนี้ เรื่องก็เป็นประการฉะนี้แหล่ะครับผม

ท้ายนี้ขอขอบคุณคุณครูแอมและพี่ๆ เพื่อนๆ มากๆ ครับที่เป็นห่วง ผมยังเข้ามาหาพี่ๆ เพื่อนๆ อยู่เหมือนเดิมครับ เข้าเว็บทุกวันเป็นประจำครับ แต่ว่า Login ไม่ค่อยได้ บางครั้งก็ฟลุ๊กได้เข้ามาคุยได้เป็นครั้งคราวครับ 

สำหรับบ้านใครที่ไฟฟ้ากระชากๆ ติดๆ ดับๆ ผมไม่เกี่ยวคร๊าบบบบบบบ Grin Grin Grin

เฮ้อ โล่งออกไปที นึกว่าน้อยใจใครถึงหายตัวไปน่ะค่ะ
ยินดีต้อนรับค่ะ มีปุปุ 2 อันเอง อิอิ กลายเป็นน้องใหม่เลย555

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 12:27:07 PM »

ยินดีต้อนรับกลับบ้านเก่า..ที่แสนอบอุ่น
อุ้ย..บ้านเดิมค่ะ.. Grin

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 04:57:40 PM »

ยินดีต้อนรับครับพี่ (น้องใหม่)

หน้า: [1]
  พิมพ์