๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 04:55:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบพระคุณเฮียกล็อคแกล็คมากๆๆนะครับ  (อ่าน 2328 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 01:16:46 PM »

น้ำใจงามครับ
เจอไม่ผิดคนครับ เฮียกล๊อกของผมมีเมตตากับพวกเราเสมอ........... หลงรัก
ปล.ผมก็รอเมตตาจากเฮียอยู่เหมื่อนกัน น้ำลายหก
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  จริงครับไม่ใช่แค่เรื่องพระเท่านั้นครับเรื่องอื่นๆๆเฮียก็มีเมตตาเสมอครับ  เป็นน้ำใจและความเมตตาที่ปกติหาได้ยากมากๆๆครับในสังคมปัจจุบัน   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   หลายๆๆครั้งที่ชีวิตเดินหลงทางก็ได้เฮียกับพี่ๆๆเพื่อนๆๆในเวปนี้ละครับคอยช่วยเหลือชี้แนวทางให้  ว่าแล้วรบกวนเฮียช่วย PM .ที่อยู่มาให้ผมหน่อยนะครับ   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 02:28:38 PM »

เฮียแกไม่ธรรมดาครับ

..........พลัง..........

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
โอรสเยาวราช-รักในหลวง
ใครจะใหญ่เกินกรรม
Full Member

คะแนน 11

ผยองในความเป็นไทย

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 04:30:23 AM »

เฮียแกไม่ธรรมดาครับ

..........พลัง..........

อันนี้ผมเห็นด้วยครับ

โพธิญาณ
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 08:40:18 AM »

หลงรัก จริงครับ พี่GlockGlack IX มีน้ำใจกับเพื่อนๆ น้องๆ ผมก้อเคย PM ปรึกษาเรื่องพระ ได้รับการชี้แนะเป็นอย่างดี(เกือบโดนหลงกล เหมือนกัน ถ้าไม่ได้คำชี้แนะจากพี่ GlockGlack IX) ขอบคุณครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 11:23:34 AM »

เจอไม่ผิดคนครับ เฮียกล๊อกของผมมีเมตตากับพวกเราเสมอ........... หลงรัก
ปล.ผมก็รอเมตตาจากเฮียอยู่เหมื่อนกัน น้ำลายหก
Shocked  เล่นง่ายวุ้ย  Grin
ไม่อ้อมให้เสียเวลาU-trun หรอกครับเฮีย.......อิอิ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 12:36:21 PM »

Cheesyเข้าคิวต่อจากท่านเรขาอีกคน Grin

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 01:32:02 PM »

ขอบพระคุณสำหรับคำชมและมุทิตาจิตของทุกๆท่านครับ  Smiley

ทั้งนี้และทั้งนั้น ก็เพราะมีตัวอย่างอันดี ซึ่งก็คือ ผู้ใหญ่หลายๆท่าน (รวมถึงท่านที่อยู่ในบอร์ดนี้ด้วย) ได้ประพฤติตนไว้เป็นแนวทางให้ผมได้ประพฤติปฏิบัติตามนั่นเอง  Smiley

เออ... ทั่นเลขาฯ แลกปืนกะพระกริ่งปวเรศ 2 เอามะ?  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 01:58:04 PM »

ขอบพระคุณสำหรับคำชมและมุทิตาจิตของทุกๆท่านครับ Smiley

ทั้งนี้และทั้งนั้น ก็เพราะมีตัวอย่างอันดี ซึ่งก็คือ ผู้ใหญ่หลายๆท่าน (รวมถึงท่านที่อยู่ในบอร์ดนี้ด้วย) ได้ประพฤติตนไว้เป็นแนวทางให้ผมได้ประพฤติปฏิบัติตามนั่นเอง Smiley

เออ... ทั่นเลขาฯ แลกปืนกะพระกริ่งปวเรศ 2 เอามะ? Grin
พระกริ่งปวเรศ 2 กระแสเริ่มซาลงรึยังครับ ควรเช่าทที่ราคาเท่าไหร่ครับ

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 03:47:47 PM »

น้ำใจงามครับ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 04:45:43 PM »

ขอบพระคุณสำหรับคำชมและมุทิตาจิตของทุกๆท่านครับ  Smiley

ทั้งนี้และทั้งนั้น ก็เพราะมีตัวอย่างอันดี ซึ่งก็คือ ผู้ใหญ่หลายๆท่าน (รวมถึงท่านที่อยู่ในบอร์ดนี้ด้วย) ได้ประพฤติตนไว้เป็นแนวทางให้ผมได้ประพฤติปฏิบัติตามนั่นเอง  Smiley

เออ... ทั่นเลขาฯ แลกปืนกะพระกริ่งปวเรศ 2 เอามะ?  Grin
ยังไม่ทันเอยเลยว่าอยากได้อะไรเฮียก็เสนอมาซะแล้ว...........แหม่ ๆ เฮียฮับปืนนะเอาไว้ป้องกันตัวในกรณีเกิดโจรมันไม่กลัวพระ................ส่วนพระนั้นมีไว้เพื่อคุ้มครองไม่ให้เจอเหตุการที่ต้องใช้ปืน.....ดังนั้นพระกับปืนจึงเป็นของที่ควรอยู่คู่กัน..............ว่าแต่รับแลกจริงหรือเปล่าครับเดี๋ยวผมก็เอาจริงซะหรอก.....อิอิ
Cheesyเข้าคิวต่อจากท่านเรขาอีกคน Grin
Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesyงานนี้ผมต้องรีบซะแล้วเพราะพี่มาจ่อท้ายแบบนี้ชักจะเริ่มไม่ปลอดภัย Cheesy Cheesy Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2006, 04:49:33 PM โดย Zeus » บันทึกการเข้า

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 09:51:01 AM »

Cheesyอาทิตย์ที่แล้วก็เกือบแลกแล้วเชียว.. Grinพอดีพี่เค้าเช็คไห้ เลยเก็บเอาไว้แลกกับตาสน ฮิ ฮิ ..ล้อเล่นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2006, 10:51:13 AM โดย AZI » บันทึกการเข้า

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์