๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 05:17:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเงิน ทรงเจริญไปเช่ากันหรือยัง??  (อ่าน 10017 ครั้ง)
Tew@75
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

ใช้ชีวิตให้เต็มที่...เต็มที่กับชีวิต

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 12:12:37 AM »

พระเกจิสายนครสวรรค์รุ่นก่อนที่ผมเคารพนับถือนั้น รองจากหลวงพ่อเดิม วัดหนองโพ ก็คือหลวงพ่อพรหม วัดช่องแค นี่แหละครับ

ส่วนพระเกจิในยุคปัจจุบัน ผมนับถือหลวงพ่อจ้อย วัดศรีอุทุมพร ท่านทำมีดหมอออกมาได้แรงดีมากๆครับ ท่านใดที่หามีดหมอของหลวงพ่อเดิมไม่ได้ (ไม่มีเงินมากพอ ไม่แน่ใจว่าเป็นของแท้) บูชามีดหมอของหลวงพ่อจ้อยไว้เถอะครับ
อยู่ที่ไหนครับสนใจอยากได้ไว้บูชาครับ แล้วบูชาเท่าไรครับ

การจู่โจมย่อมชนะการตั้งรับเสมอ
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:40:57 AM »

พระเกจิสายนครสวรรค์รุ่นก่อนที่ผมเคารพนับถือนั้น รองจากหลวงพ่อเดิม วัดหนองโพ ก็คือหลวงพ่อพรหม วัดช่องแค นี่แหละครับ

ส่วนพระเกจิในยุคปัจจุบัน ผมนับถือหลวงพ่อจ้อย วัดศรีอุทุมพร ท่านทำมีดหมอออกมาได้แรงดีมากๆครับ ท่านใดที่หามีดหมอของหลวงพ่อเดิมไม่ได้ (ไม่มีเงินมากพอ ไม่แน่ใจว่าเป็นของแท้) บูชามีดหมอของหลวงพ่อจ้อยไว้เถอะครับ
อยู่ที่ไหนครับสนใจอยากได้ไว้บูชาครับ แล้วบูชาเท่าไรครับ

ผมเอาลิ้งค์ที่มีภาพวัดของท่านมาให้ดูเป็นตัวอย่างนะครับ

http://www.tourwat.com/webboard/webboarddetail.php?webboard_id=27

ส่วนตัวผมยังไม่เคยไป  Embarrassed  โอกาสหน้าถ้าไปสตรีท 1 เมื่อไหร่ คงได้แวะไปกราบท่านก่อนกลับล่ะครับ  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
{best}
ไม่เกี่ยวข้องกับคนชั่ว
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 02:05:26 PM »

ได้ความรู้และความเล่ห์ครับ ขอบคุณครับ Wink

ถึงความรู้จะน้อยนิดแต่มีความจริงใจสูงนะครับ
tom_123
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 02:12:23 PM »

หลังๆมานี่เสี่ยอู๊ด.......ไม่กล้าบอกว่าบริษัทไดมอนด์ฮิลล์เป็นผู้สร้างตั้งแต่แกมีเรื่องคาวๆกับหนุ่มๆ

พระรุ่นไหนเสี่ยอู๊ดสร้าง ผมก็ไม่เอาครับ เพราะผู้สร้างจิตใจไม่บริสุทธิ์
ต้องเรียกเจ๊ครับถึงจะถูก (ผู้ชายทั้งตูด)
karan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 10:46:14 PM »

หลังๆมานี่เสี่ยอู๊ด.......ไม่กล้าบอกว่าบริษัทไดมอนด์ฮิลล์เป็นผู้สร้างตั้งแต่แกมีเรื่องคาวๆกับหนุ่มๆ

พระรุ่นไหนเสี่ยอู๊ดสร้าง ผมก็ไม่เอาครับ เพราะผู้สร้างจิตใจไม่บริสุทธิ์
ต้องเรียกเจ๊ครับถึงจะถูก (ผู้ชายทั้งตูด)
  เจ๊ ออกรายการ TV. อีกแล้ว     เห็น เจ๊ เดินทีไร ... อยากจะเข้าไป !@#$%^%&* 
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 12:28:38 AM »

ช่วงนี้เห็นโปรโมทถี่ยิบ สั่งได้ทั้งที่ธนาคารพาณิชย์ และที่ทำการไปรษณีย์ทั่วประเทศ คงได้ไปหลาย

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 01:18:48 AM »

เหอๆๆ หนีอะไรหนีได้  แต่หนีกรรมนี้สิครับ      คนแบบนี้แก่ตัวไปก็ต้องใช้ชีวิตอยู่ตัวคนเดียวตายคนเดียว เมื่อเงินบินออกนอกหน้าต่าง ความรักก็เดินออกนอกประตู สำหรับคนแบบนี้    เกิดมาชาตินี้ก็มีกรรมแล้วกรรมเก่าก็ใช่ว่าจะเบาที่ต้องมาผิดเพศผิดมนุษย์กับเค้าแล้วยังมาสร้างกรรมใหม่เพิ่มอีก   เหอๆๆๆ  เวลากรรมตามทันละสนุก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
rapee.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 10:36:53 AM »

พอดีเล่นแต่พระเก่าครับ  พระใหม่ไม่ได้เล่น Grin Grin Grin
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 10:50:22 AM »

ไม่กล้าบูชาครับ...กลัวไม่ขลังครับ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์