๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:22:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนไปงาน ปากช่องคาวบอยเฟสติวัล  (อ่าน 3062 ครั้ง)
นายฉาบฉวย
หนูจะเอา Baer
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 72

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 09:40:47 AM »

งานน่าสนุก..
ใครไป..มาเล่าให้ฟังบ้างนะค่ะ..
อ้อ...ลืมไป จขกท.นี่แหละวันงานผ่านไปแล้ว เก็บภาพและเล่าบรรยากาศมาให้ด้วยค่ะ...

...ต้องเก็บครับ ได้รับมอบหมายมา... Grin

lazyeight
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:16:32 AM »

น่าสนใจครับ นอกจากค่าเข้างานแล้ว ค่าทีพักมีรายละเอียดอย่างไรบ้างครับ
y_kato
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:36:07 AM »

น่าสนใจมากครับ  Wink
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 01:10:35 PM »

Cheesyอยากไปฟังเพลงแบบสด ๆ สไตล์ COUNTRY ได้บรรยากาศดีแท้  Cheesy

นายฉาบฉวย
หนูจะเอา Baer
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 72

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 08:34:19 AM »

น่าสนใจครับ นอกจากค่าเข้างานแล้ว ค่าทีพักมีรายละเอียดอย่างไรบ้างครับ
ที่พักไม่สามารถจัดให้ได้ครับ ปีที่แล้วคนประมาณพันนึง...
แต่ถ้าจะให้ช่วยจองให้ก็พอได้ครับ แต่ต้องรีบหน่อย
วันนั้นเป็นวันหยุดยาวด้วยซี...

deang
Sr. Member

คะแนน 72

....

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:51:43 AM »

ท่าน ที่ เพิ่ง จา เคย ไป ครั้ง แรก ....

จะเห็น มีคน พก ปืน ... เดี่ยว ปืน คู่ ... พกแบบไข้ว สลับ ข้าง ...  ถือ ปืน คานเหวี่ยง  ... กัน เกลื่อน

รึ พวก ขุนโจรแมกซิกัน แบกปืน หรา + สะพาย (ไข้ว) เข็มขัดกระสุน ปืน ลูก ซอง .เดิน กัน ขวักไขว่   

ไป ทางใหน ก็ เจอ สาว ๆ อิน เดียน / แมกซิกัน ... ทำนมหกเรี่ยราด เต็มไปหมด

ระวัง อย่า ประสาท อ่อน ... เผลอ ตัว ..  เข้าไป เล่น IPSC ในนั้น .... หละ

FBook   prasop tongtawat
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 08:24:30 PM »

(อ้างถึง) ...วงไนท์ฮ๊อก...กับวงพี่กุ้ง...
สองวงคันทรีที่ดีที่สุดในเมืองไทย...
-------------------------------------------------
ไม่ทราบว่ามีผลงานออกวางตลาดไหมครับ ...
เพราะชอบเพลงประเภทคันทรี่...หนังคาวบอยครับ ...

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 07:56:28 PM »

งานใกล้จะถึงแล้วซินะ...
อากาศยังไม่หนาวเลยค่ะ...

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์