๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 11:53:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนลูกโม่ " Snubbies"  (อ่าน 62893 ครั้ง)
Mr. Snubbie แซ่โคลท์ (เก่งแต่ในรั้วบ้าน)
Sr. Member

คะแนน 52

"THE FIRST RULE OF A GUNFIGHT IS BRING A GUN"

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 01:02:10 PM »

ผมมีแค่ snubbies อย่างชื่อนี่เอง  กระบอกเดียวและคงไม่มีปัญญาซื้อหาอย่างอื่นอีกแล้วครับ  ปืนแพงเหลือเกิน  เท่าที่มีอยู่รู้สึกว่าเป็นปืนชนิดที่สะดวกมากทีเดียว  ไม่ค่อยมีอะไรกังวลเกี่ยวกับมันเลย  ไม่มีชุดแต่งให้เสียสตางค์  เสียสตางค์แต่ซื้อลูกกระสุน  มีลูกมีปืนเป็นอันครบเครื่อง 

ไปสนามฯทีไรผมเอาแต่กินโค้กกับฮานามิ  แฟนผมใช้ยิงในสนามมากกว่าผมซะอีกครับ  โดยมีผมคอยจ่ายและล้างปืนแบบยิงรูเดียวล้าง 7 รู  นับว่าเป็นทุกข์ชาวบ้านอย่างหนึ่งเหมือนกันครับ

ข้อดีอีกอย่างหนึ่งคือ ยิงแล้วไม่ทิ้งปลอกเกลื่อน ผมเลยไปไหนไม่เอาลูกสำรองไปหรอก  เพราะถ้าต้องยิงๆจนหมดโม่  มันจะเป็นสาเหตุให้มีการบรรจุกระสุนใหม่  ผิดวัตถุประสงค์ของการพกเพื่อป้องกันตัวมากไปหน่อยครับ  ท่านอื่นอาจไม่เห็นด้วย  ไม่เป็นไร  ถือว่าเล่าสู่กันฟังครับ
Mr. Snubbie แซ่โคลท์ (เก่งแต่ในรั้วบ้าน)
Sr. Member

คะแนน 52

"THE FIRST RULE OF A GUNFIGHT IS BRING A GUN"

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 01:10:05 PM »

...ในเมืองไม่เคยพกเลยครับ  ในเมืองผมเผ่นไวกว่า  แต่อย่างไปแค๊มปิง ไปน้ำตก ไปดูบัวตองโรแมนติคกับแฟนจะเอาไปด้วยเงียบๆ  เคยเจอตำรวจค้นเจอก็คุยกับพี่ๆน้องๆดีๆไป  สรุปว่าถ้าไม่ไปกร่างเบ่งใส่เขา  ก็ไม่น่ามีปัญหากัน 
11mmman รักในหลวง
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 09:30:36 AM »

up
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์