๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 12:16:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำ VCD การใช้ปืน  (อ่าน 20386 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #120 เมื่อ: มีนาคม 24, 2005, 04:50:17 AM »

ถึงนายใหม่

พ่อดุแถมเป็นนักกีฬายิงปืน  ลูกสาวถ่ายรูปนี้อีก  หนุ่มๆคงคิดหนัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #121 เมื่อ: มีนาคม 24, 2005, 05:38:16 AM »

ถึงนายใหม่

พ่อดุแถมเป็นนักกีฬายิงปืน  ลูกสาวถ่ายรูปนี้อีก  หนุ่มๆคงคิดหนัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin 555 รูปนี้น้องมิ้นท์ให้ถ่ายให้ครับ เค้าเอาไปใส่ใน Powerpoint แนะนำตัวเองส่งครูเมื่อเทอมที่แล้วครับ ประกอบในหน้าความสามารถพิเศษอันดับแรก "ยิงปืนได้" Grin
 Grin แต่ไม่เห็นหนุ่มคิดหนักตรงไหนเลยครับ ไว ๆ นี้เจอจดหมายสารภาพรักจากหนุ่ม ๆ ในกระเป๋านักเรียน 555 Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #122 เมื่อ: มีนาคม 24, 2005, 06:23:14 AM »

Grin แต่ไม่เห็นหนุ่มคิดหนักตรงไหนเลยครับ ไว ๆ นี้เจอจดหมายสารภาพรักจากหนุ่ม ๆ ในกระเป๋านักเรียน 555 Grin

ก็หนุ่มๆยังไม่เห็นรายงาน  แล้วคงยังไม่ทราบว่า  ว่าที่พอตาเจอจดหมายสารภาพรักแล้วนะซิ   นึกแล้วขำผมเป็นนายใหม่ไม่รู้ว่าจะทำยังไง Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #123 เมื่อ: มีนาคม 24, 2005, 08:55:39 AM »

นึกแล้วขำผมเป็นนายใหม่ไม่รู้ว่าจะทำยังไง Grin

Grin ไม่ได้ทำอะไรมากมายครับ ก็แค่พูดยิ้ม ๆ "นั่นแน่ หนุ่มที่ไหนโชคร้ายวะเนี่ย มาสารภาพรักกับลูกสาวป๊า" แค่นี้เองครับ แต่อ่านจดหมายแล้วก็ขำครับ Grin

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124 เมื่อ: มีนาคม 24, 2005, 09:26:03 AM »

นึกแล้วขำผมเป็นนายใหม่ไม่รู้ว่าจะทำยังไง Grin

Grin ไม่ได้ทำอะไรมากมายครับ ก็แค่พูดยิ้ม ๆ "นั่นแน่ หนุ่มที่ไหนโชคร้ายวะเนี่ย มาสารภาพรักกับลูกสาวป๊า" แค่นี้เองครับ แต่อ่านจดหมายแล้วก็ขำครับ Grin

Grin Grin คุณใหม่คงต้องหาลูกซองแฝด มาเพิ่มนอกเหนือจากเจ้าซุปไก่ อาม่า และทานโฟ แล้วล่ะแล้วบอกหนูมิ้นให้ชวนเจ้าหนุ่มน้อยคนนั้นมาเที่ยวบ้าน ส่วนคุณพ่อก็นั่งขัดปืนไปด้วยคุยไปด้วย ดูซิว่าจะหนาวหรือเปล่า  อิอิอิ Grin Grin
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #125 เมื่อ: มีนาคม 24, 2005, 10:32:17 AM »

ลูกพี่ก็หลานผม อันนี้ไม่นับ

ปกติพี่ใหม่นิยมวัยทีนตอนปลายมะใช่เหรอ  อิอิอิ แบบที่พี่ชอบนะ หุหุหุ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #126 เมื่อ: มีนาคม 24, 2005, 10:39:43 AM »

ถึงนายใหม่

Grin 555 รูปนี้น้องมิ้นท์ให้ถ่ายให้ครับ เค้าเอาไปใส่ใน Powerpoint แนะนำตัวเองส่งครูเมื่อเทอมที่แล้วครับ ประกอบในหน้าความสามารถพิเศษอันดับแรก "ยิงปืนได้" Grin
คุณNaimai ครับ น่าสงสารคุณครูผู้เคราะห์ร้ายคนนั้นนะ คงให้เกรด A สำหรับโครงงาน powerpoint น้องมิ้นท์ หัวเราะร่าน้ำตาริน และป่านนี้เจ้าหนุ่มนั่นคงเจอ Powerpoint แล้ว และหายจ้อยไป.... ฮิ ฮิ Grin Grin

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
DACK
Full Member

คะแนน 1

{{{ }}}

« ตอบ #127 เมื่อ: มีนาคม 24, 2005, 01:06:01 PM »

ผมว่าปอดมากกว่า Grin Grin Grin
ตกลงคุณซับ   ............    Grin Grin Grin

ไม่ว่ามันจะเป็นอะไรก็ตาม ถ้าคุณประมาทและไม่รู้จักมันดีพอ มันจะอันตรายสำหรับคุณเสมอ
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #128 เมื่อ: มีนาคม 24, 2005, 01:14:11 PM »

Grin Grin คุณใหม่คงต้องหาลูกซองแฝด มาเพิ่มนอกเหนือจากเจ้าซุปไก่ อาม่า และทานโฟ แล้วล่ะแล้วบอกหนูมิ้นให้ชวนเจ้าหนุ่มน้อยคนนั้นมาเที่ยวบ้าน ส่วนคุณพ่อก็นั่งขัดปืนไปด้วยคุยไปด้วย ดูซิว่าจะหนาวหรือเปล่า  อิอิอิ Grin Grin
ปรากฏว่า หนุ่มนั่นมานั่งจีบคุณใหม่แทน  Grin Grin Grin ... ป๋า ๆ อันนี้ขอผมนะ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9]
  พิมพ์