๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 02:17:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ  (อ่าน 1419 ครั้ง)
+P+
Newbie
*

คะแนน 3

« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 07:55:39 PM »

รบกวนผู้รู้ช่วยบอกข้อดี-ข้อด้อยของ  benelli m3  ราคา8หมื่น  แพงไปไหมครับ
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 07:08:26 AM »

m2 ดีกว่าไหมครับ
เบากว่า
ทันสมัยกว่า
auto ล้วน (m3 เป็นสองระบบ ถ้าเวลาเปลี่ยนแล้วไม่เข้าที่จะยิงไม่ออก)
ราคาก้อพอกันครับ
ฉนั้น ตอนนี้ benelli m2 แจ๋วสุด (ของใหม่)
แต่ถ้าตลอดการต้อง benelli m1 ครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
mayis
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 07:12:29 AM »

เบากว่า
ทันสมัยกว่า
auto ล้วน (m3 เป็นสองระบบ ถ้าเวลาเปลี่ยนแล้วไม่เข้าที่จะยิงไม่ออก)
ฉนั้น ตอนนี้ benelli m2 แจ๋วสุด (ของใหม่)
แต่ถ้าตลอดการต้อง benelli m1 ครับ
ใช่เลย..... Grin
Patiharn
"Better Die Trying".
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 07:17:55 AM »

ยิ่งช้าก็ยิ่งแพงนะครับ M2 ไปเลยครับ.

"ทำงานมาทั้งปีขอเพียงหนึ่งนาทีใต้รุกขมูล"
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 07:31:02 AM »

ยิ่งช้าก็ยิ่งแพงนะครับ M2 ไปเลยครับ.

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบ

เบากว่า
ทันสมัยกว่า
ใช่เลย..... Grin

ก้ผมลองมากับตัวนี่ครับ
ปืนสอระบบมักจะไม่ค่อยดี แถมถอดยากอีก

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
+P+
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 05:47:50 PM »

ขอบคุณมากครับที่ให้คำแนะนำ
หน้า: [1]
  พิมพ์