๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 05:56:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ไร้สาระไปวัน ๆ เรื่องที่ 1..คุณว่าแปลกมั๊ย..  (อ่าน 3407 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 02:35:34 PM »

Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2015, 10:10:01 PM โดย นายกระจง » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 10:42:59 AM »

วันนี้เมียสั่งให้เลิกกินเหล้า ตกใจ
บอกทนไม่ไหวแล้ว กินทุกวัน
เมียร้องไห้ จะไม่ยอมไปโรงเรียน ต้องปลอบตั้งนาน
ผมจำใจ รับคำ บุหรี่ก็ต้องงด
มันเป็นอะไรที่เซ็งๆครับ

เมียบอก ไม่กินเหล้า ไม่ดูดบุหรี่ ดูซิมันจะตายไหม หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมปากบ่ออกเลยครับ อ๋อย

แสงโสมเหลือ 1 ขวดเต็มๆ กรองทิพย์อีก 2 ซอง
จะทำยังไงกับมันดี บู่

แลงนี้จินอนหลับไหมนะ
ไร้สาระจริงๆเลย เมียเนี่ย หึย ไหว้
เชื่อเมียได้ดีทุกคน ท่องไว้ครับ ขำก๊าก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 02:06:11 PM »

ไม่มีอะไรมาก...อยากจะบอกว่า..คิดถึงทุกคน หลงรัก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 04:27:41 PM »

วันนี้เมียสั่งให้เลิกกินเหล้า ตกใจ
เมียร้องไห้ จะไม่ยอมไปโรงเรียน ต้องปลอบตั้งนาน

เมียบอก ไม่กินเหล้า ไม่ดูดบุหรี่ ดูซิมันจะตายไหม หัวเราะร่าน้ำตาริน

แสงโสมเหลือ 1 ขวดเต็มๆ กรองทิพย์อีก 2 ซอง

ไร้สาระจริงๆเลย เมียเนี่ย หึย ไหว้

หมดหรือยังครับ แสงโสมกลมนึง ผมเป้นห่วงครับ กลัวจะไม่มีแรงนะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 05:09:47 PM »

กลั้นใจนำไปซ่อนครับ วันนี้อดได้อีก หายใจเริ่มโล่ง
ถ้าเลิกบุหรี่ได้ เมียคงดีใจมาก งานคงไม่ค้างอีกแล้ว อิอิ ยิ้มีเลศนัย
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 06:27:03 PM »

ผู้หญิงนี่แปลกเน๊าะ ตอนยังไม่ได้แต่งงานกันเรียกผมว่าแฟนพอแต่งงานกันแล้วเรียกผมว่าผัว ตอนนี้เรียกผมว่าพ่อ เมื่อกี้ยังมาใช้ไปตากผ้าอีก ดูดู๊ นังลูกทรพีซักก็ซักให้แล้วยังต้องตากให้อีก แบร่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 06:35:29 PM »

5555555  นี่แล๊ะ   ฉลากข้างขวด เขาไม่  " บรรยาย สรรพคุณ " อ่ะ ฮา 5555555

ถ้าเป็น  บุหรี่ ข้างซองเขาจะบอก   " ดูด นานๆ ปอดพัง " อ่ะ ฮา  ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊
พอตอน  ถ่ายรูป  " เอ็กซ์เรย " ปอด ตำปี่ อ่ะ ฮา   โดนชก โดนชก โดนชก

แต่เรื่อง  ฉลาก ข้างขวด "   โสม ทอง " อ่ะ ฮา   ตกใจ ตกใจ ตกใจ
มันบอกแค่  " สุรา เป็นเหตุให้ มึนเมา ทะเลาวิวาท " อ่ะ ฮา   งอน งอน งอน

5555 ยายว่าแล้ว  เมาหลับ  " ไม่ได้ ส่งการบ้าน " อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 06:46:56 PM »

ผมเ มาแล้ว
ชอบลืม นึกว่า ยังไม่ด้ทำการบ้าน
เวลาเมา. เมียเลยไม่ว่าอะไร ครับ....5555

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 06:58:56 PM »

ผมเ มาแล้ว
ชอบลืม นึกว่า ยังไม่ด้ทำการบ้าน
เวลาเมา. เมียเลยไม่ว่าอะไร ครับ....5555

55555  นี่แหล๊ะ  ปัญหาของ  "ครู พละ " อ่ะ  ฮา 55555555  ยี๊ ยี๊ ยี๊

" ทำเสร็จ "    ท่าทางเมา ฟุบ  ตื่นมาแล้วลืม   อ่ะ ฮา  Embarrassed Embarrassed Embarrassed

ป้าเอียด  เธอ  " ไม่ห้าม ไม่ปราม " ร๊อกส์  อ่ะ ฮา    Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

จะไปว่าอะไร้  "  เป่า " ทั้งคืน อ่ะ ฮา    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

5555  ตื่นเช้ามา  "  อาหาร " เต็มโต๊ะ เลยอ่ะ ฮา 55555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 08:48:21 PM »

ข้อมูลยายเออเริ่อ หมดแล้ว ยา๊ย.. ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 09:45:48 AM »

ผู้หญิงนี่แปลกเน๊าะ ตอนยังไม่ได้แต่งงานกันเรียกผมว่าแฟนพอแต่งงานกันแล้วเรียกผมว่าผัว ตอนนี้เรียกผมว่าพ่อ เมื่อกี้ยังมาใช้ไปตากผ้าอีก ดูดู๊ นังลูกทรพีซักก็ซักให้แล้วยังต้องตากให้อีก แบร่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต้องทำทุกอย่างครับ....
1.ชีซักผ้าไม่สะอาด.....เราต้องซักเองให้สะอาดทั้งครอบครัว
2.ชีกวาดบ้านถูบ้านไม่สะอาด...ขวางหูขวางตา...เราก็ทำเองให้ดูดี
3.ชีรีดผ้าไม่เรียบ....ขัดหูขัดตา...เราก็รีดเองจะได้ใส่สบายใจไม่อายใคร
4.ชีทำกับข้าวสุนัขไม่รับประทาน....เราก็ทำเอง...เพื่อให้ครอบครัวชื่นมื่น
5.สรุปแล้วชีทำอะไรไม่เป็นสักอย่าง...จะนั่งแต่งหน้าดูทีวีอย่างเดียว.....เราก็ทำเองทั้งหมด...ไม่ว่าจะเป็น...ตัดต้นไม้ดายหญ้า...อาบน้ำให้หมา...ซ่อมแซมปรับปรุงบ้าน....ล้างรถ...อิอิ คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 09:46:28 AM »

ผมเ มาแล้ว

พวกมีปมด้อยขี้คุย.......ผมไม่ได้โม้มมมมมมม ขำก๊าก

Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 11:26:29 AM »

อดเหล้ามาได้หลายวันแล้วครับ
สาเหตุก็รู้สึกว่าตัวเอง เออเร่อหลายๆอย่าง
เมียให้กำลังใจดีมากครับ
ที่สำคัญคือหลานครับ ตัวนี้...... เยี่ยม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 11:39:22 AM »

ผมก็รักหลาน ๆ สาวเหมือนกัน หลงรัก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 11:48:56 AM »

เหมือนกันเลย แรกๆเรียกที่รัก พอสักพักเรียกพ่อ ตอนนี้เอาหนักเรียกตา ขำก๊าก

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์