๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 03:56:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกซอง ไอพีเอสซี ณ สนามบางบัวทอง(บรรยากาศการแข่งขัน หน้า๑๓ )  (อ่าน 54885 ครั้ง)
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: เมษายน 13, 2007, 02:33:24 PM »

นับถอยหลังอีก 1 เดือนครับ ตื่นเต้นจังเลย หลงรัก หลงรัก หลงรัก
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #91 เมื่อ: เมษายน 13, 2007, 04:54:21 PM »

เร็วจัง
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #92 เมื่อ: เมษายน 13, 2007, 10:51:35 PM »

มีข้อสงสัยอะไร เช่น  ไปไม่ถูก-หาไม่เจอ-ลงดิวิชั่นไหน-ทำยังไง-เป็นอาราย-เอายังไง-แข่งเมื่อไหร่-อยู่ตรงไหน

โทร. 083-1893194  เฮียตี๋ คร๊าบบบบบบบ........พี่น้อง Wink Wink Wink Wink
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #93 เมื่อ: เมษายน 14, 2007, 09:19:33 PM »

ผังสนามครับ..อยากซ้อมแล้วเฮีย..
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #94 เมื่อ: เมษายน 14, 2007, 10:49:10 PM »

เรื่องของผังสนาม  โดยธรรมเนียมปฏิบัติของ IPSC จะไม่ทำให้ใครมีโอกาสได้เปรียบกว่าใครด้วยการเอาผังไปซ้อมก่อนครับ
ไม่ว่าจะรีบลงประกาศผัง  หรือวาดผังให้เหมือนจริง  และดูตรงกับการตั้งจริงในสนาม   
การที่ให้ทุกคนเห็นสนามในเวลาใกล้เคียงกันที่สุด จะแฟร์กับทุกคนครับ

ที่ผ่านมา ใกล้กับวันแข่งจึงประกาศ  หรือไม่ก็วาดผังสนามให้ดูหยาบ(เช่นไม่บอกระยะห่าง) เอาไว้  เพื่อหลีกเลี่ยงเรื่องนี้

toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #95 เมื่อ: เมษายน 15, 2007, 07:50:17 AM »

เรื่องของผังสนาม โดยธรรมเนียมปฏิบัติของ IPSC จะไม่ทำให้ใครมีโอกาสได้เปรียบกว่าใครด้วยการเอาผังไปซ้อมก่อนครับ
ไม่ว่าจะรีบลงประกาศผัง หรือวาดผังให้เหมือนจริง และดูตรงกับการตั้งจริงในสนาม
การที่ให้ทุกคนเห็นสนามในเวลาใกล้เคียงกันที่สุด จะแฟร์กับทุกคนครับ

ที่ผ่านมา ใกล้กับวันแข่งจึงประกาศ หรือไม่ก็วาดผังสนามให้ดูหยาบ(เช่นไม่บอกระยะห่าง) เอาไว้ เพื่อหลีกเลี่ยงเรื่องนี้

รับทราบครับ แต่ที่เห็นแข่งกันในบ้านเราที่ผ่านมา เห็นมีผังสนามก่อนทุกที
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #96 เมื่อ: เมษายน 16, 2007, 08:25:02 PM »

เรื่องของผังสนาม โดยธรรมเนียมปฏิบัติของ IPSC จะไม่ทำให้ใครมีโอกาสได้เปรียบกว่าใครด้วยการเอาผังไปซ้อมก่อนครับ
ไม่ว่าจะรีบลงประกาศผัง หรือวาดผังให้เหมือนจริง และดูตรงกับการตั้งจริงในสนาม

ที่ผ่านมา ใกล้กับวันแข่งจึงประกาศ หรือไม่ก็วาดผังสนามให้ดูหยาบ(เช่นไม่บอกระยะห่าง) เอาไว้ เพื่อหลีกเลี่ยงเรื่องนี้

รับทราบครับ แต่ที่เห็นแข่งกันในบ้านเราที่ผ่านมา เห็นมีผังสนามก่อนทุกที

ตาต้อยไม่ได้ไป พัทลุงนี่.....ผังสนาม / ของจริง...........เหมือนเด๊ะๆ

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #97 เมื่อ: เมษายน 16, 2007, 11:24:00 PM »

ตาต้อยไม่ได้ไป พัทลุงนี่.....ผังสนาม / ของจริง...........เหมือนเด๊ะๆ

เ ห็น ด้วย ครับ?? เฮียตี๋ ฮ่าๆๆๆๆ ..ของจริง กะ ผัง สนาม..เห็น แล้ว เป ไป เลย...ย ฮ่า

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #98 เมื่อ: เมษายน 17, 2007, 09:55:56 AM »

Grin Grin Grin Grinเฮียตี๋ ขอทางเชียงใหม่ซักสนามนะครับ Grin Grin Grin
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #99 เมื่อ: เมษายน 17, 2007, 10:08:22 AM »

Grin Grin Grin Grinเฮียตี๋ ขอทางเชียงใหม่ซักสนามนะครับ Grin Grin Grin
ให้นั่งซ้อนท้ายรถจักรยาน แล้วให้สาวมาปั่นให้เหรอครับ หลงรัก หลงรัก หลงรักแล้ว ยิงๆๆๆๆๆ Grin
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100 เมื่อ: เมษายน 17, 2007, 10:29:36 AM »

ให้นั่งซ้อนท้ายรถจักรยาน แล้วให้สาวมาปั่นให้เหรอครับ หลงรัก หลงรัก หลงรักแล้ว ยิงๆๆๆๆๆ Grin

มือซ้ายถือ จ้อง(ร่ม)มือขวายิงๆ โดนชก โดนชก โดนชก
tawee_1971
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #101 เมื่อ: เมษายน 17, 2007, 10:35:36 AM »

มือซ้ายถือ จ้อง(ร่ม)มือขวายิงๆ โดนชก โดนชก โดนชก
ของพี่ต้อย..ต้องผสมเหล้าเต็มแก้ว....ยกให้หมดแก้ว...คว่ำแก้วบนโต๊ะ...แล้วยิงๆๆๆๆๆ  เอิ๊กๆๆๆๆ
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #102 เมื่อ: เมษายน 17, 2007, 11:46:50 AM »

ของพี่ต้อย..ต้องผสมเหล้าเต็มแก้ว....ยกให้หมดแก้ว...คว่ำแก้วบนโต๊ะ...แล้วยิงๆๆๆๆๆ เอิ๊กๆๆๆๆ
อ้างถึง
อ้าว..อย่างนี้ก็เข้าทางซิ.....แต่ไม่ต้องคว่ำแก้วนะเอาแบบรินๆๆๆๆต่อไปเลยนะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #103 เมื่อ: เมษายน 17, 2007, 11:57:09 AM »

ของพี่ต้อย..ต้องผสมเหล้าเต็มแก้ว....ยกให้หมดแก้ว...คว่ำแก้วบนโต๊ะ...แล้วยิงๆๆๆๆๆ เอิ๊กๆๆๆๆ
อ้างถึง
อ้าว..อย่างนี้ก็เข้าทางซิ.....แต่ไม่ต้องคว่ำแก้วนะเอาแบบรินๆๆๆๆต่อไปเลยนะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต้องให้ชงเองก่อนครับ พี่โย ผสมโซดาน้ำ แล้วยกให้หมดแก้ว แล้วต่อด้วยคอนดิชั่นทรี ................ โดนชก เยาะเย้ย เยาะเย้ย

SPSC No.057       THPSA No.A-331
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #104 เมื่อ: เมษายน 17, 2007, 12:12:28 PM »

อ้างถึง

ต้องให้ชงเองก่อนครับ พี่โย ผสมโซดาน้ำ แล้วยกให้หมดแก้ว แล้วต่อด้วยคอนดิชั่นทรี ................ โดนชก เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ขอเป็นสนามสุดท้ายแล้วกัน.....ถ้าเป็นสนามต้นๆคงไม่จบแน่ๆ........

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 19
  พิมพ์