๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 04:19:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกซอง ไอพีเอสซี ณ สนามบางบัวทอง(บรรยากาศการแข่งขัน หน้า๑๓ )  (อ่าน 54887 ครั้ง)
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 29, 2007, 11:33:10 PM »

งั้นผมก้อมือใหม่ด้วยคนซิครับท่านต๋อย(สนามบางบัวทอง) น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก
อย่างเรานี่ยิงปืนลูกซองเป็นกับเขาด้วยเหรอ นึกว่าเก่งแต่ปืนสั้น..ยิงแถวๆ ป่าซาง ลำพูน (น้ำบ่อเหลือง) อิ..อิ.. หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 29, 2007, 11:45:39 PM »

พี่น้องคร๊าบ.........มีข้อมูลมาบอกคร๊าบ

รายการนี้จะมีการวัด F.T. ของกระสุนด้วยนะครับ วิธีวัดก็คือ น้ำหนักหัวกระสุน x ความเร็ว

ค่า F.T. ต้องไม่ต่ำกว่า 480

มีสเตทที่ใช้กระสุนลูก 9 เม็ด และ กระสุนลูกโดดด้วยนะครับ

กระสุนลูก 9 และ ลูกโดด มีจำหน่ายที่สนามในราคาถูกครับ

ส่วนการออกแบบ สนาม คงอาจจะต้องงงกันเล็กน้อยเพราะเป้าที่นี่เหมือนมีชีวิต

ทั้งวิ่ง ทั้งเคลื่อนไหว ทั้งหมุน ซ้าย-ขวา เยอะแยะเต็มที่

รองรับศึกใหญ่ LEVEL 3 ต้นเดือน มิถุนายน เลยแหละ

พี่น้องคร๊าบ.........ท่านใดพลาดรายการนี้ คงเสียใจแย่เลยคร๊าบ.....พี่น้อง. Wink Wink Wink Wink
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 29, 2007, 11:48:18 PM »

สวัสดีครับเฮีย ยังไม่นอนเหรอครับ..วันนั้นได้น้ำสตรอเบอรี่ ไปฝากลูกสาวหรือปล่าวครับ

หาไม่ได้เลย.......พี่น้องคร๊าบ ฝากซื้อมาด้วยนะคร๊าบ....พี่น้อง
Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 12:22:02 AM »

พี่น้องคร๊าบ.........มีข้อมูลมาบอกคร๊าบ

รายการนี้จะมีการวัด F.T. ของกระสุนด้วยนะครับ วิธีวัดก็คือ น้ำหนักหัวกระสุน x ความเร็ว

ค่า F.T. ต้องไม่ต่ำกว่า 480

มีสเตทที่ใช้กระสุนลูก 9 เม็ด และ กระสุนลูกโดดด้วยนะครับ

กระสุนลูก 9 และ ลูกโดด มีจำหน่ายที่สนามในราคาถูกครับ

ส่วนการออกแบบ สนาม คงอาจจะต้องงงกันเล็กน้อยเพราะเป้าที่นี่เหมือนมีชีวิต

ทั้งวิ่ง ทั้งเคลื่อนไหว ทั้งหมุน ซ้าย-ขวา เยอะแยะเต็มที่

รองรับศึกใหญ่ LEVEL 3 ต้นเดือน มิถุนายน เลยแหละ

พี่น้องคร๊าบ.........ท่านใดพลาดรายการนี้ คงเสียใจแย่เลยคร๊าบ.....พี่น้อง. Wink Wink Wink Wink
คงต้องยอมพลาดแล้วแหล่ะครับเฮีย รอชมรูปอยู่ทางบ้านครับ ...
g26 โต้ง...
Full Member

คะแนน 10

ให้โอกาสกับคนด้อยโอกาส ดีกว่าให้โอกาสกับคนฉวยโอกาส

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 12:31:06 AM »

มันคงต้องสุดยอดแน่เลยครับเฮีย

เปิดสอนเทควันโด โฮมโปรพระราม 3 (ณัฐกร ยิม) ถ.พระราม 3 สอนและควบคุมการสอนโดย อ.ณัฐกร อดีตนักกีฬา เขต 10 นักกีฬายอดเยี่ยม โค้ชยอดเยี่ยม ซึ่งปัจจุบันสอน รร.สารสาสน์เอกตรา รร.วาสุเทวี อ.เปล่งประสิทธิ์ ฯลฯ เปิดรับตั้งแต่ 4 ขวบไม่จำกัดเพศ สนใจโทร 089-1369697
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 11:11:37 AM »

งั้นถ้าเลื่อน โอก็ได้เป็นคลาสUใช่เปล่าคะ Grin Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 11:30:10 AM »

คึกคักกัน จริ๊งๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 05:03:53 PM »

งานนี้มีทั้งลูกปลาย ลูกเก้า ลูกโดดครบเลย  ฝากคุณ toygun หาแม่ๆมาฝากมังเฮ ฮิฮิ

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 07:45:30 PM »

งานนี้มีทั้งลูกปลาย ลูกเก้า ลูกโดดครบเลย ฝากคุณ toygun หาแม่ๆมาฝากมังเฮ ฮิฮิ
แม่ ๆ ผมคงต้องไปหาเอาข้างหน้าเหมือนกันครับพี่โย  อิ..อิ.. หลงรัก(งานนี้ต้องพึ่งเจ้าภาพ) น้ำลายหก
K!K
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 31, 2007, 10:04:29 PM »

แล้วลูกกลดไม่จัดหรือครับเฮียตี๋
TUL
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 31, 2007, 10:07:30 PM »

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 01, 2007, 09:32:15 PM »

วันนี้ไปเรียนที่ศรภ.มา ท่านอน....จะไม่มีวันลืมเลย
ไม่มีแรงจะปั๊มด้วย แล้วก็โดนเจ้าเร870 มันกระโดดถี....บ
รู้แล้วค่ะว่ามันเป็นยังงี้นี่เอง ไม่5ไม่5ไม่5 (ขำไม่ออก)
ต้องหาออโตอย่างที่พี่โยเคยบอก...มาใช้ดีกว่าค่ะ
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 02, 2007, 01:02:56 AM »

มีหลายๆท่านสอบถามเรื่องการแบ่ง ดิวิชั่น ของปืนลูกซองประเภทต่างๆ

ขอตอบแบบ บ้านๆละกัน

แบ่งเป็น 4 ดิวิชั่น

1. โอเพ่น             ปืนตบแต่งได้เต็มที่ คอมป์ พอร์ท ศูนย์อีเลคทรอนิค เครื่องช่วยบรรจุ

2. โมดิฟลาย        ปืนตบแต่งได้ คอมป์ พอร์ท ความยาวรวมไม่เกิน 132 ซ.ม. โหลดมือ

3. สแตนดาร์ด      ปืนเซมิออโต ห้ามคอมป์-พอร์ท ต่อหลอดกระสุนได้ไม่จำกัดความยาว โหลดมือ

4. แมนวล            ปืนปั๊มแอ็คช้น ห้ามคอมป์-พอร์ท ต่อหลอดกระสุนได้ไม่จำกัดความยาว โหลดมือ

คอนดิชั่น 1.

ปืนโอเพ่น                   โหลดได้เต็มที่ พร้อมในรังเพลิง

ปืนโมดิฟลาย               โหลดได้เต็มที่ พร้อมในรังเพลิง

ปืนสแตนดาร์ด             บังคับโหลด 8+1 พร้อมในรังเพลิง

ปืนแมนวล                   บังคับโหลด 8+1 พร้อมในรังเพลิง

คอนดิชั่น 2.

ปืนโอเพ่น                   โหลดได้เต็มที่  ห้ามในรังเพลิง

ปืนโมดิฟลาย               โหลดได้เต็มที่  ห้ามในรังเพลิง

ปืนสแตนดาร์ด             บังคับโหลด 8 ห้ามในรังเพลิง

ปืนแมนวล                   บังคับโหลด 8 ห้ามในรังเพลิง

คอนดิชั่น 3. ห้ามโหลดกระสุนก่อนได้รับสัญญาณ

วันนี้ พอแค่นี้ก่อน ท่านใดมีคำถาม เชิญถามได้เลยนะครับ. Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 02, 2007, 10:30:09 AM »

แล้วลูกกลดไม่จัดหรือครับเฮียตี๋

เฮียเค้าลืมอดีตแล้วครับพี่กิ๊ก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หมูอ้วนน่ารักนะคะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 02, 2007, 10:55:42 AM »

เอามาฝากค่ะ ได้มาจากเวปไซด์ของสมาคมไอพีเอสซี โลกค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2007, 11:15:33 AM โดย หมูอ้วน » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 19
  พิมพ์