๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 07:01:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสน่ห์สาวพม่าสวยๆครับ  (อ่าน 10942 ครั้ง)
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 05:38:59 PM »

เรื่องผู้หญิงโดยรวมๆ
         รู้เพียงว่า   ถ้าส่วนบนใหญ่  ส่วนล่างมักจะเล็ก
                     แต่ถ้าส่วนบนเล็ก  ส่วนล่างมักจะใหญ่...
                             ผม รู้เพียงแค่นี้จริงๆครับ Grin
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 11:17:20 AM »

^
        ^
        ^
  จารย์ ชา  ทำให้ผม ไขว่เขว่  ผมไม่เชื่อ   งอน
  แต่ที่ แน่ๆ สูงยาว เข่าดี ชัดเจน ชัวร์      คิก คิก

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 01:24:39 PM »

รู้เพียงว่า   ถ้าส่วนบนใหญ่  ส่วนล่างมักจะเล็ก
                     แต่ถ้าส่วนบนเล็ก  ส่วนล่างมักจะใหญ่...
                             ผม รู้เพียงแค่นี้จริงๆครับ Grin

ไม่จริงครับ...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 01:34:44 PM »

ลาว ญวน พม่า มอญ สวยครับ ไม่เคยเห็นก็เขมรครับมีคนสวยไหมครับ
ลองไปในบ่อนเขมรใก้ลชายแดนไทยดูซิครับเขมรเชื้อสายญวนสวยจริงเป็นอีตัวบางคนไปในเขมรไม่ใด้ไปเล่นแต่ไปเอาอีตัว ผมไม่เคยไม่ชอบ

เวลาพิมพ์ เว้นวรรคบ้างก็ได้ครับพี่
สเปซบาร์ อันยาวสุดด้านล่างคีย์บอร์ดน่ะแหละ....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 02:12:22 PM »

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  อ่ะ ฮา

ที่ไม่จริงเนี่ยะ  มี  "รูป"  มายืนยัน มั้ย อ่ะ ฮา
พูดลอยๆ  เหมือนอภิปราย ในสภา ยายไม่เชื่ออ่ะ ฮา

ไอ้เรื่อง  บนใหญ่  ปลายเล็ก
หรือ บนเล็ก  ล่างบึ้ม  ยายว่ามีทั้งสองอย่าง อ่ะ ฮา

5555  และรวมถึง  มีคว่ำ  มีหงาย ด้วยอ่ะ ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
chaiwat_colt.45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 02:15:42 PM »

หลงรัก สาวญวน ครับ...

OK เลยครับ

11 มม.
vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 02:46:56 PM »

ลาว ญวน พม่า มอญ สวยครับ ไม่เคยเห็นก็เขมรครับมีคนสวยไหมครับ
ลองไปในบ่อนเขมรใก้ลชายแดนไทยดูซิครับเขมรเชื้อสายญวนสวยจริงเป็นอีตัวบางคนไปในเขมรไม่ใด้ไปเล่นแต่ไปเอาอีตัว ผมไม่เคยไม่ชอบ

เวลาพิมพ์ เว้นวรรคบ้างก็ได้ครับพี่
สเปซบาร์ อันยาวสุดด้านล่างคีย์บอร์ดน่ะแหละ....
รับทราบครับ แต่บางทีมันขี้เกียจละกั๊บ.
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 03:04:54 PM »

จิ๊ปในรูป ยกให้ผมได้ไหมพี่...  Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 04:15:06 PM »

จิ๊ปในรูป ยกให้ผมได้ไหมพี่...  Grin Grin Grin
  คันนี้ใช้ทุกวันครับผมมีพวกแบบผมเกิน20คันในจันท์ยาง35นิ้วยกสูงเข้าป่าใด้จริงวินเพลา+วินจรวดที่ใช้เฟืองท้ายปีกนกเป็นโรลเล่อร์สลิงกระชากต้นใม้ย่อมๆหักใด้ในเวลารวดเร็วแต่ผมขอเป็นวินเพลาหน้าหลังทำงานพร้อมหรือหน้าหรือหลังอย่างเดียวก็ใด้ก็พอแล้วจ้า ส่วนใหญ่เพื่อนๆเปลื่ยนเครื่องแรงๆเช่น1J โบ SR 20 โบ 1UZ.V 8 3RZ. บางคนจะลง7Mอีกแล้ว จำไม่ใด้แล้วเอาแค่นี้ก่อน อยากจะบอกว่าวินจรวดเฟืองท้ายจิ๊ปปีกนกนี่มันไม่ธรรมดากอไผ่ทั้งกอมันยังกระชากตามมาไม่รอด จะแกล้งวินรถใครที่ไม่ส่งซิกกันดีๆพลิกตีลังกาหรือขาดหักพังเอาง่ายๆ ทีแรกผมจะลง 4 G63T 4สูบเล็กๆเหนียวๆระดับแรลลี่โลก แรงร่วมๆ300ม้า แต่พอดีต้องซ่อมหัวตัวเองก่อน แถมยังมี9มม.เจ๋งๆมารอคิวจึงต้องเบรคโปรเจคอย่างอื่นก่อนง่ะ.
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 01:57:04 PM »

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  อ่ะ ฮา

ที่ไม่จริงเนี่ยะ  มี  "รูป"  มายืนยัน มั้ย อ่ะ ฮา
พูดลอยๆ  เหมือนอภิปราย ในสภา ยายไม่เชื่ออ่ะ ฮา

ไอ้เรื่อง  บนใหญ่  ปลายเล็ก
หรือ บนเล็ก  ล่างบึ้ม  ยายว่ามีทั้งสองอย่าง อ่ะ ฮา

5555  และรวมถึง  มีคว่ำ  มีหงาย ด้วยอ่ะ ฮา
                    จารย์ ร่า  พูดอะไรก็ไม่รู้ บัดสี บัดเถลิง        คิก คิก

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์