๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 12:23:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 174 175 176 [177] 178 179 180 ... 199
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ บ่าวแป่่  (อ่าน 288582 ครั้ง)
nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #2640 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 12:22:11 AM »

สงสัยต๊กดอย กล้องปื๋นก๊ด แต่กล้องเลงบ่ก๊ดแน่ๆเลยแบบนี้อ่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมว่า  ท่าจะตกดอย   เพราะว่าแบกปื๋นบ่แป๊ะแน่ๆครับอ้ายหนาน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ท่าจะแม่นเป๋นแน่ครับ  

แบบว่า...เมาแดดเพราะแบก(ขากล้อง)ปืน... คิก คิก คิก คิก

ถ้ามันหนัก ก่าแก๊ะส่งมาตางเพ้ก่าได้  กำเดียวจะดูแลฮื้อครับ  คิก คิก คิก คิก
งอนงอน    ยะหื้อเจ้าเสียความหมั้นใจ๋หมด แลบลิ้น   
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2641 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 12:23:04 AM »

สองปันห้า  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #2642 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 12:28:12 AM »

สงสัยต๊กดอย กล้องปื๋นก๊ด แต่กล้องเลงบ่ก๊ดแน่ๆเลยแบบนี้อ่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมว่า  ท่าจะตกดอย   เพราะว่าแบกปื๋นบ่แป๊ะแน่ๆครับอ้ายหนาน

ท่าจะแม่นเป๋นแน่ครับ  

แบบว่า...เมาแดดเพราะแบก(ขากล้อง)ปืน... คิก คิก คิก คิก

ถ้ามันหนัก ก่าแก๊ะส่งมาตางเพ้ก่าได้  กำเดียวจะดูแลฮื้อครับ  คิก คิก คิก คิก

ถูกต้องครับ   ปื๋นเก่า   เฮาก่อต้องตี๋ราคาเป๋นของเก่า

เอาขึ้นจั่งกิโล   ได้น้ำหนักเต้าได   ก่อจ่ายซะตางค์ไปเต้าอั้น   ยุ๊ดติทำตี้ซู้ดดดดดดดดดดดด

โคะ  เศร้า แลบลิ้น  แต่รุ้นอ้ายขางถ้ายะนักเหลือของผมนิ  ยิ้มีเลศนัย ขายถ่าได้หลายกว่าปื๋นผม   ถ้าขายผมจองคนแรก  Grinผมออกก่ากิโลหื้อตวยเอาะครับ Grin คิก คิก คิก คิก  
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #2643 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 12:30:33 AM »

สองปันห้า  Grin
กล้องกะครับ  ผมเอา2400เอาละ  ยิ้มีเลศนัย

วมต ผมอู้กั๋นเล่นบ่ดายเด้อครับ Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2644 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 12:31:28 AM »

โคะ  เศร้า แลบลิ้น  แต่รุ้นอ้ายขางถ้ายะนักเหลือของผมนิ  ยิ้มีเลศนัย ขายถ่าได้หลายกว่าปื๋นผม   ถ้าขายผมจองคนแรก  Grinผมออกก่ากิโลหื้อตวยเอาะครับ Grin คิก คิก คิก คิก  

ของผมขายโลละสามปัน.......................................................................ดอลล์

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #2645 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 12:37:32 AM »

โคะ  เศร้า แลบลิ้น  แต่รุ้นอ้ายขางถ้ายะนักเหลือของผมนิ  ยิ้มีเลศนัย ขายถ่าได้หลายกว่าปื๋นผม   ถ้าขายผมจองคนแรก  Grinผมออกก่ากิโลหื้อตวยเอาะครับ Grin คิก คิก คิก คิก  

ของผมขายโลละสามปัน.......................................................................ดอลล์

นึกว่าเงินกีบฮุ ขำก๊าก

อ้ายขางเฮาไปแอ๋วเว็ปยี่ปุ่นกันดีกว่าปะครับ  ถ้าบะไปผมไปละหนาครับ น้ำลายหก  ฝันดีครับ จูบบบบ จูบบบบ หลงรัก   คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2011, 12:40:18 AM โดย nef » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2646 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 12:43:05 AM »

อ้ายขางเฮาไปแอ๋วเว็ปยี่ปุ่นกันดีกว่าปะครับ  ถ้าบะไปผมไปละหนาครับ น้ำลายหก  ฝันดีครับ จูบบบบ จูบบบบ หลงรัก   คิก คิก

มาม่า ไวไว   แล่อ้าย

แบร่ แบร่ แบร่

Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #2647 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:57:13 PM »

มาม่า ไวไว   แล่อ้าย

แบร่ แบร่ แบร่
ไปแอ่วเว็ปยี่ปุ่น  นอนบะหลับสุดคืน   เศร้า

ของขึ้น คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2648 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 05:58:51 PM »

ตกใจ เว็บอะหยั๋งน่า

Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #2649 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 06:42:19 PM »

เปิดกลับมาหน้าหลัก  สะดุ้งหมด  ตกใจหน้าซีด มีไผ่บ่หู้มาเตือน สะดุ้งเลยปิดขว้างเหีย คิก คิก  แล้วกลับไปผ่อใหม่ คิก คิก  

น้าต่าป็นหยังใดผ่องครับ  ไหว้ หันออกข่าวดโหลมๆ ตกใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2650 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 09:42:46 PM »

เปิดกลับมาหน้าหลัก  สะดุ้งหมด  ตกใจหน้าซีด มีไผ่บ่หู้มาเตือน สะดุ้งเลยปิดขว้างเหีย คิก คิก  แล้วกลับไปผ่อใหม่ คิก คิก 

น้าต่าป็นหยังใดผ่องครับ  ไหว้ หันออกข่าวดโหลมๆ ตกใจ

จาวคลองก๋ำลังเปิดบ้านต้อนฮับก๋ารมาเยือน   ฝ่ายน้ำเหนือตี้ไล่มีชัยตั้งเต้าปากน้ำโพยันยุดยา

ล่าสุดซ้ำฮึกเหิมหนัก   เมื่อถล่มนวนครราบคาบ   

ศึกครานี้สาหัสจ่าดนัก   ถ้าหักจาวคลองลงได้   เห็นทีดอนเมือง-สายใหมก่อบ่แคล้ว

Cheesy

Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #2651 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 10:19:43 PM »

เปิดกลับมาหน้าหลัก  สะดุ้งหมด  ตกใจหน้าซีด มีไผ่บ่หู้มาเตือน สะดุ้งเลยปิดขว้างเหีย คิก คิก  แล้วกลับไปผ่อใหม่ คิก คิก 

น้าต่าป็นหยังใดผ่องครับ  ไหว้ หันออกข่าวดโหลมๆ ตกใจ

จาวคลองก๋ำลังเปิดบ้านต้อนฮับก๋ารมาเยือน   ฝ่ายน้ำเหนือตี้ไล่มีชัยตั้งเต้าปากน้ำโพยันยุดยา

ล่าสุดซ้ำฮึกเหิมหนัก   เมื่อถล่มนวนครราบคาบ   

ศึกครานี้สาหัสจ่าดนัก   ถ้าหักจาวคลองลงได้   เห็นทีดอนเมือง-สายใหมก่อบ่แคล้ว

Cheesy
หนักหนา เยี่ยงนั้นเลยรึ ท่าน หา   Sad
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #2652 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 10:22:05 PM »

เอาเหียละ ฝนโบมตกมาอักๆๆแหมละ ยี๊ ยี๊
หนานมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 246

« ตอบ #2653 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 12:07:32 AM »

เอาเหียละ ฝนโบมตกมาอักๆๆแหมละ ยี๊ ยี๊

ป่อยมันต๊กไป กำเดวแมงปากบืนมันตึ๊งหนีหนาวมานอนตี้สวนเข้าโป๊ดฮั้นเนาะ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ใคร่หื้อเปิ้นฮักยากนัก จักหวัง ใคร่หื้อเปิ้นจังกำเดียวก็ได้
ใช้ของที่มี  มีของที่ใช้
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #2654 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 05:29:09 PM »

ป่อยมันต๊กไป กำเดวแมงปากบืนมันตึ๊งหนีหนาวมานอนตี้สวนเข้าโป๊ดฮั้นเนาะ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ห้วยบ้านผมแมงปากบืน บ่มีครับ ส่วนมากเป็นแมงปากเลี้ยมแข้งดำ หน้ามันเข้าหมู่  ผ่อยังนกก๋อแก๋ลง  หมู่หนึ่งเป็นสิบ เยี่ยม น้ำลายหก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  บ่ต้องขึนห้วยตวยครับ  ตั๋มหมู่ไฮ่นิครับ Grin Grin

<script src='http://img208.imageshack.us/shareable/?i=dsc06275t.jpg&p=tl' type='text/javascript'></script><noscript></noscript>

หน้าข้าวเหลืองเลือกได้เลยครับว่ายะเข้าลอม กะอยู่ป่าถั่ว  คิก คิก คิก คิก Grin
หน้า: 1 ... 174 175 176 [177] 178 179 180 ... 199
  พิมพ์