๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 05:21:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อรักที่ต้องเลือก ระหว่าง กล็อก30SF กับ โคลท์อ็อฟฟิชเซอร์ ภาค 2  (อ่าน 44059 ครั้ง)
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 07:59:02 PM »

ธรรมดาเมื่อได้ของใหม่...เจ้าของมักจะบ้าเห่อเป็นธรรมดา  วันนี้ปืนทั้งคู่คือแก้วตา และดวงใจของผม
แต่.....รักนี้จำเป็นต้องเลือก เพื่อเอาไว้เป็นคู่ชีวิต ติดตัวอย่างมั่นใจ Huh Huh Huh

เน็ตหลุดบ่อย..รูปก็โหลดไม่ได้ ไปกันแบบลุ้นสุดๆครับ ไม่ต่อเนื่องคงไม่ว่ากันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2009, 08:15:14 PM โดย ดิ โอลดิ์ สยาม » บันทึกการเข้า

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
HIGHWAY MAN
Jr. Member
**

คะแนน 2

SUR'43

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 08:11:34 PM »

GLOCK ก็เบาดีนะคับท่าน พกสบาย ผมก็ใช้ G19 อยู่อุ่นใจใช้ได้
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 08:33:47 PM »

ขออภัยครับ... ไหว้ Huh Huh Huh
ระบบคงขัดข้อง ผมโหลดภาพเป็นสิบๆครั้งแล้วไม่สำเร็จ คงพยามยามตามสภาพ หรือพักก่อนนะครับ เศร้า

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 03:50:01 AM »

กิ๊กเก่า..ขาวผ่อง  ก้นงอน หลงรัก หลงรัก หลงรัก

กิ๊กใหม่..ดำล่ำ  เหมือนนางงามเพาะกาย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 04:03:29 AM »

ณ สนามตำรวจทางหลวง อ.ทับสะแก จ.ประจวบฯ...
กำลังจะเริ่มยิง ตำรวจโผล่เข้ามาทั้งคันรถ  แบบจู่โจม...อะโตะใจโหมะเลย

เอาล่ะนะ....ปืนพร้อม  คนยังง่วงๆอยู่ แต่เมื่อมาแล้ว Angry Angry Angry

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 04:11:09 AM »

เริ่มประเดิมด้วย เจ้ากล็อก30
กล็อก..ที่คิดว่าจะนำมาเป็นกิ๊ก ผลที่ออก Grin Grin Grin
พอไปได้นี่นา  ตื่นเต้น หลุดไป1นัด หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 04:20:04 AM »

เอาใหม่  ยิงอัดต่อไป

ลืมไปว่าปืนเราต้องนั่งแท่น...
อ้อ ลืมบอกระยะ...ที่10เมตรครับ  ปืนขนาด.45  คนยิงสไตล์ลูกซองออโต้ ใจร้อนนิดหน่อย

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 04:27:52 AM »

ผลงานม้าขาว....เรียกได้ว่าถ้าได้ซ้อมบ่อยๆ ตัวนี้น่าจะเป็นม้าอัศวินได้ไม่อายใคร หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 04:40:53 AM »

ดูผลงานแล้ว..กินกันไม่ลง....งั้นลองยิงเพลทที่10เมตร...ยิงเร็ว  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ผล...ม้าขาวกินเรียบ แต่เจ้ากล็อกทำได้แค่60%จริงๆ  หน้าแตก เลือดโชก...ยิงอยู่2รอบ ผลดังเดิม Huh Huh Huh
     ลองยิงที่25เมตร  ผลที่ได้น่าพอใจทั้งคู่...ดีใจจนลืมถ่ายภาพมาฝาก
เอ...สรุปว่า...แล้วเธอจะเลือกใคร  เดิมตั้งใจว่าจะเอาม้าขาวเก็บคอกล็อคกุญแจ แบบขังลืม
แต่เมื่อผลออกมาอย่างนี้  น้องกล็อกคงต้องลองอีกหลายกล่อง  ที่สำคัญมันกินแต่ลูกจริงเท่านั้น
...... หลงรักผลจะออกมาอย่างไร  แต่ทั้งคู่ก็ยังเป็นแก้วตา กับดวงใจอยู่ดี  เพราะยังไม่มีเจ้าสาวตัวใหม่มาให้เชยชม หลงรัก........

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 04:52:21 AM »

GLOCK ก็เบาดีนะคับท่าน พกสบาย ผมก็ใช้ G19 อยู่อุ่นใจใช้ได้
+1 สำหรับตั๋วใบแรกกับที่นั่ง VIP ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เห็นกลุ่มกล็อกแล้ว  หากซ้อมดีๆยิงเป็นรูปตัวGได้เลยนะครับ  แต่ผมยิงทีไร ใจมันไปติดอยู่กับ จี-สตริง ก็เลยทำไม่ได้สักที ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 06:45:06 AM »

เยี่ยม เยี่ยม  ปืนสวยทั้งคู่...ผลงานก็ดีทั้งคู่ แต่ผมคิดว่าแค่คุณ ดิโอล์ฯ ทำความรู้จักกับน้อง กล๊อก30 อีกนิด เป็นเพื่อนตายไปไหนไปกันได้เลยครับ...วงกระสุน 10 นัด เกินพอสำหรับติดตัวทั่วไป...ครับ  ส่วนโคล์ นั้นไกซิงเกิ้ลแน่นอนอยู่แล้วแต่ติดที่ต้อง ง้างนกเข้าเซฟทำให้หลายๆท่านอาจไม่มั่นใจกลัวลั่น...(ส่วนตัวผมใช้เจ้าคิมเบอร์สแตนเลสอัลตร้าทู ก็ง้างนกเช้าเซฟตลอดเนื่องจากกลัวไม่ทันมากกว่ากลัวลั่น ) สรุปได้ว่าดีทั้งคู่ พกมันสองกระบอกเอวซ้าย เอวขวาเลย... Grin

ks1som
อย่าอยู่อย่างหวาดกลัว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 08:22:51 AM »

โหสุดยอดเลยครับพี่
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 10:23:33 AM »

ผมชอบตัว ขาวผ่อง  ก้นงอน  มากกว่าครับ  พกเนียนกว่า กล็อก30SF  ตัวหนาไป  ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 11:09:57 AM »

เยี่ยม  ปืนสวยทั้งคู่ กลุ่มไม่แตกต่างกันเลย สุดยอดเลยครับ  หลงรัก หลงรัก

อบต.แม่ทราย 111 หมู่ 1 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:37:28 PM »

ถ้าเป็นผมต้องติดตัวทุกวัน ผมเลือก กล๊อก 30 SF ครับ  มันเบาดีครับ  ไม่หนักเอว   พี่ ดิ โอลดิ์ สยาม  ยิงได้แม่นมากครับ บวก ๑ สำหรับความแม่นครับ

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
หน้า: [1] 2 3 4 ... 9
  พิมพ์