๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 09:17:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซีรี่80ที่สนามทับสะแก  (อ่าน 35445 ครั้ง)
PockZA
Full Member

คะแนน 21

สติ 1... 2... 3...

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 07:44:51 PM »

เช้าวันจันทร์เข้ามารับเสบียงได้  ช้าอาจหมด....น่าเสียดายไม่ได้ไปเที่ยว กทม.ด้วยกัน
ม่ายงั้น แวะอัดลูกซองส้ก 2 กระเบื้อง ก่อนไปหาหมอ  ค้าง1คืน  ขากลับยังแวะได้อีกสัก2กล่อง
รอบหลังต้องมีหนังสือไปราชการยืนยันกับนายหญิง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เจ๊ชักสงสัยประชุมอะไรบ่อยๆ นี่แหละที่เขาเรียกว่าโกหกน่าตาย(แบบไม่หายใจน่ะ) ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด
[/quote]

ขอบคุณครับพี่ดิ โอลดิ์ สยาม  ไหว้วันจันทร์จะรีบเข้าซุ้มฯ แต่เช้าเลยครับ   Smiley
ว่าแต่จากแหล่งข่าวอย่างไม่เป็นทางการรายงานว่านายหญิงที่บ้านพี่ดิ โอลดิ์ สยาม ยิง.38โม่ด้วยใช่ป่าวครับแม่นไหมครับพี่   
Shocked Lips SealedGrin
นายหญิงบ้านผม จะไปประชุมแต่ละครั้ง ผมต้องเอาหนังสือสั่งการมาให้ดูที่บ้านด้วยครับ โทรเช็คกันตั้งแต่วันแรกที่ไปถึงที่ประชุมจนวันเดินทางกลับเลยครับ ทำไงได้เราเป็นประเภทลับมีดคมกริบซะด้วย    ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

มิตรภาพ ศรัทธา เชื่อมั่น แบ่งปัน จริงใจ
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 12:14:37 PM »

[/color]
ขอบคุณครับพี่ดิ โอลดิ์ สยาม  ไหว้วันจันทร์จะรีบเข้าซุ้มฯ แต่เช้าเลยครับ   Smiley
ว่าแต่จากแหล่งข่าวอย่างไม่เป็นทางการรายงานว่านายหญิงที่บ้านพี่ดิ โอลดิ์ สยาม ยิง.38โม่ด้วยใช่ป่าวครับแม่นไหมครับพี่  
นายหญิงบ้านผม จะไปประชุมแต่ละครั้ง ผมต้องเอาหนังสือสั่งการมาให้ดูที่บ้านด้วยครับ โทรเช็คกันตั้งแต่วันแรกที่ไปถึงที่ประชุมจนวันเดินทางกลับเลยครับ ทำไงได้เราเป็นประเภทลับมีดคมกริบซะด้วย   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

[/quote]ไม่ให้ราคาเสียอย่าง  กลัวเมืยแล้วจะเสียการใหญ่ ....เหยอๆๆๆๆๆๆ อ๋อย อ๋อย อ๋อย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
PockZA
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 03:21:36 PM »

[/color]
ขอบคุณครับพี่ดิ โอลดิ์ สยาม  ไหว้วันจันทร์จะรีบเข้าซุ้มฯ แต่เช้าเลยครับ   Smiley
นายหญิงบ้านผม จะไปประชุมแต่ละครั้ง ผมต้องเอาหนังสือสั่งการมาให้ดูที่บ้านด้วยครับ โทรเช็คกันตั้งแต่วันแรกที่ไปถึงที่ประชุมจนวันเดินทางกลับเลยครับ ทำไงได้เราเป็นประเภทลับมีดคมกริบซะด้วย   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไม่ให้ราคาเสียอย่าง  กลัวเมืยแล้วจะเสียการใหญ่ ....เหยอๆๆๆๆๆๆ อ๋อย อ๋อย อ๋อย
[/quote]

ครับท่านพี่  Grin Wink

มิตรภาพ ศรัทธา เชื่อมั่น แบ่งปัน จริงใจ
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 05:04:16 PM »

วันนี้ลุงจอห์นหลอกว่าจะพามาเลี้ยงมื้อกลางวันที่ อ.ทับสะแก...แต่บอกให้เอาปืนไปด้วย
นึกแล้ว ฟอร์มคนแก่ๆ....หลอกเรามาที่นี่ ที่ๆเราก็ชอบให้หลอก

ถ่ายรูป แล้วลงให้ผมด้วย(นี่คือคำสั่ง)..ดีนะที่แบตฯหมดซะก่อน  ไม่งั้นผมคงแย่ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด
ยิงข่มขวัญท่านป๊อกซ่าซะหน่อย...เดือนธันวาคมนี้  ตั้งใจจะลุ้นประเภทเดียวกัน...ลุงแกฝากกระซิบมา

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 05:12:46 PM »

ผลงานที่ดีที่สุดของแก...จากลูก 1 กล่อง.....
เห็นแกบ่นๆ  พรุ่งนี้ต้องแก้ตัวใหม่  แต่ต้องย้ายสนาม และเปลี่ยนเวลายิง

รูเล็กๆ ที่มี X อยู่ 1 นัด...นั่นแหละ คือ ผลงานของแก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 08:26:20 PM »

...เห็นแล้วอยากไปประลองฝีมือสนามทับสะแกดูบ้างจังครับ..

PockZA
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 11:18:28 PM »

...เห็นแล้วอยากไปประลองฝีมือสนามทับสะแกดูบ้างจังครับ..
ดูท่าทริปมิตรภาพสัญจร รอบสื่อมวลชน อาจกำลังเริ่มก่อตัวจะเป็นจริงแล้วครับพี่ ๆ  เยี่ยม
ยิงปืนร่วมกัน แบ่งปันมิตรภาพ เก็บประมวลเหตุการณ์ลงเวปไว้ระลึกยิ้มจากใจครับ 
Grin  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

พี่ดิ โอลดิ์ สยาม ครับ ไหว้ ลุงจอห์น กลุ่มดีวันดีคืนครับ มี x ให้เห็นทุกทริปเลยครับ  เยี่ยม เรื่องยิงอาจต้องเข้าไปแข่งรอบชิงกับท่านอื่นแล้วครับเพราะผมตกตั่งแต่รอบคัดตัวแล้วครับ คิก คิก คิก คิก Cheesy Smiley แต่เรื่องท่ายิงผมว่าลุงจอร์นทิ้งแต้มขาดเลยครับ ท่ายิง เท่ห์ มากครับลุงจอห์น   Grin  แต่เอ ดูจากรูปแล้ว ผมขอเสนอชื่อ 92FS ชื่อ MR. 92FS  และ       ชื่อ ภูผาใต้ ไว้เพื่อพิจารณาตอนสมัครสมาชิกครับเพราะจากรูปผมว่าหน้าตาดูอ่อนเยาว์เกินกว่าจะเรียกลุงครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2009, 11:21:34 PM โดย PockZA » บันทึกการเข้า

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 04:51:49 AM »

ตามนัด วันนี้ที่สนามด่านฯ  ถ้าตื่นมาอ่าน จะรบกวนซื้อกระสุนที่ทับสะแกสักหน่อย
ผมโทร.ไป ไม่รับสาย...เมื่อวาน ที่สนามก็หมด ต้องรอกุญแจ จึงไม่ได้ติดมือมา  ทราบแล้วเปลี่ยนครับ ไหว้

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 04:54:03 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ข้าวหลามที่ทับสะแก ก็มีชื่อเสียงเหมือนกันนะครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

วสี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 06:56:20 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ข้าวหลามที่ทับสะแก ก็มีชื่อเสียงเหมือนกันนะครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เห็นทีต้องจัดเวลาไปชิม...ถึงทับสะแกซะแล้วครับ...

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #100 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 09:27:58 PM »

เห็นทีต้องจัดเวลาไปชิม...ถึงทับสะแกซะแล้วครับ...
เอ้าพวกเรา กรอกข้าวเหนียว ก่อไฟเอาไว้เลย....ยินดีต้อนรับครับ ไหว้

PockZA
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #101 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 09:51:39 AM »

เอ้าพวกเรา กรอกข้าวเหนียว ก่อไฟเอาไว้เลย....ยินดีต้อนรับครับ ไหว้

รับทราบปฏิบัติครับท่านพี่ดิ โอลดิ์ สยาม ท่านพี่คงจะมากับหนุ่มหน้ามน นามท่านภูผาใต้ที่ชั่วโมงนี้ก็คงเรียกได้ว่าเจ้าถิ่นแห่งแคว้นทับสะแกครับ   เสบียงที่สนามตร.ทางหลวง ทับสะแก พร้อมจำหน่ายเพียบเลยด้วยครับช่วงนี้ ยินดีต้อนรับครับพี่วสี  สนามทับสะแกอาจดูเรียบๆ ง่ายแต่อบอวลไปด้วยกลิ่นไอแห่งมิตรภาพทุกครั้งที่ไปยิงครับ

วสี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #102 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 07:33:24 PM »

รับทราบปฏิบัติครับท่านพี่ดิ โอลดิ์ สยาม ท่านพี่คงจะมากับหนุ่มหน้ามน นามท่านภูผาใต้ที่ชั่วโมงนี้ก็คงเรียกได้ว่าเจ้าถิ่นแห่งแคว้นทับสะแกครับ   เสบียงที่สนามตร.ทางหลวง ทับสะแก พร้อมจำหน่ายเพียบเลยด้วยครับช่วงนี้ ยินดีต้อนรับครับพี่วสี  สนามทับสะแกอาจดูเรียบๆ ง่ายแต่อบอวลไปด้วยกลิ่นไอแห่งมิตรภาพทุกครั้งที่ไปยิงครับ

แค่ได้ยินพี่ ดิโอลดิ์ กับคุณ Pockza เชิญไปเยี่ยมเยียนผมซึ้งใจแล้วครับ...ยังงัยจะหาเวลาไปเที่ยวให้ได้ครับ..

PockZA
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #103 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 02:39:09 AM »

19ธันวา52นี้มีข่าวแจ้งครับ  Smiley

ท่านใดสนใจเชิญได้ที่สนามยิงปืนตำรวจทางหลวงอ.ทับสะแกจ.ประจวบคีรีขันธ์ครับ  เยี่ยม เยี่ยม Grin

วสี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #104 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 02:54:22 PM »

วันนี้มาแจมด้วยซี่รีส์ 70 กับคิมเบอร์ ระบบ 80 ...ครับ  วันนี้คึกคักนำ .45 ที่มีออกไปเที่ยวบ้างหลังจากนอนอยู่แต่ในตู้ซะนานเลย

อันนี้ผลงานเจ้าคิมเบอร์ที่ 15 ม. ...พกอย่างเดียวปืนฝืดซะแล้ว แถมไกแข็งโป๊กปั้นได้ 2 เป้า...จีงหันไปยิงเร็วแบบป้องกันตัวดีกว่าครับเนื่องจากมันเกิดมาไว้จ่อยิงไม่ไกลเกิน 5-10 ม. (อันนี้พูดเข้าข้างตัวเองครับ)

อันนี้เป้าแรกระยะ 15 ม..เล็งจี้ที่ X แต่กลุ่มออกซ้ายหมด...ไม่ได้เรื่องเลยครับหากลุ่มไม่เจอเลย

อันนี้เป้าสอง...ยิงแก้ทางแต่ก็ยังแย่เหมือนเดิม...

ปืนคิมเบอร์ดีนะครับ...แต่ผมยิงแย่เองไม่ได้จับมายิงซะหลายเดือนเลย มัวแต่ไปยุ่งกับ 9 มม.กับ 380 อยู่พักใหญ่ๆ
...ส่วนเป้า 70 ...ดันไม่ได้ถ่ายมาซะนี่... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

อันนี้เก็บมาฝาก...ไปเจอช่องข้างๆ เพิ่งถอย SIS มาเลยขอลูบๆ คลำๆ ด้วยความพิสวาส... น้ำลายหก น้ำลายหก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2009, 03:03:43 PM โดย วสี » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์