๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 06:32:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Safirลูกซอง410 หุ่น M4 เซมิออโต้ จากตูรกี  (อ่าน 44718 ครั้ง)
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #105 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 05:32:06 PM »

ด้วยเหตุผลอะไรไม่รู้ผมหลวมตัวจองไปแล้วกับสิงห์ทองครับ

อิอิ

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #106 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 06:07:52 PM »

ได้รับปืนเมื่อไหร่ยิงทดสอบมาให้ชมด้วยนะครับ  Grin

longchang
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #107 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 02:39:50 PM »

ปืนสวยครับ แต่ผมไม่เข้าใจบางรูป การถือปืน บางท่าน เอานิ้วเข้าไปในโกร่งไก เห็นแล้วไม่น่าดูเลย ปินอาจจะไม่มีลูก แต้ถ้าเราทำสิ่งที่ถูกต้อง ไว้จนเคยชิน ก็อจะดีนะครับ ยังไงก้ออย่าลืม กฏแห่งความปลอดถัยนะครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #108 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 05:49:49 PM »

ได้รับปืนเมื่อไหร่ยิงทดสอบมาให้ชมด้วยนะครับ  Grin

ไว้ถ้ามีโอกาสได้ขึ้นไปรับปืนเอง  จะพยายามติดต่อพี่ๆทางกรุงเทพไปทดสอบด้วยกันครับ
เพราะให้ผมคนเดียวคงได้ไม่ลึก ผมถอดประกอบไม่เป็นครับ อิอิ

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #109 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2009, 08:15:35 AM »

ใส่ชุดแต่ง MAGPUL แล้วเป็นแบบนี้ครับ Grin

ในเมืองไทย.....มีชุดแต่งพวกนี้ขายมั๊ยครับ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #110 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2009, 11:41:51 PM »

ใส่ชุดแต่ง MAGPUL แล้วเป็นแบบนี้ครับ Grin

ในเมืองไทย.....มีชุดแต่งพวกนี้ขายมั๊ยครับ

ลองดูกระทู้นี้ครับพี่ http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=65353.0

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #111 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 10:14:48 AM »

ด้วยเหตุผลอะไรไม่รู้ผมหลวมตัวจองไปแล้วกับสิงห์ทองครับ

อิอิ
ได้รับมาแล้วโพทส์ให้ดูด้วยนะครับ ไหว้ผมยังไม่ได้จองครับก็กะว่าสู้เรื่อง .38 กับ 9 มม.เสร็จก่อนคงจะขอครับ Cry

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #112 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 06:12:54 PM »

อิอิ
ได้รับมาแล้วโพทส์ให้ดูด้วยนะครับ ไหว้ผมยังไม่ได้จองครับก็กะว่าสู้เรื่อง .38 กับ 9 มม.เสร็จก่อนคงจะขอครับ Cry

ได้เลยครับ ถ้าผมไม่โดนเมียฆ่าตายซะก่อน  จองไว้ยังไม่ได้บอกเมียเรย -*-

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #113 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 03:10:46 PM »

อิอิ

ได้เลยครับ ถ้าผมไม่โดนเมียฆ่าตายซะก่อน  จองไว้ยังไม่ได้บอกเมียเรย -*-
ฮิฮิเหมือนกันเลยเมื่อเช้าถามภรรยาว่าจะขอซื้อลูกซองซักกระบอกขอเอา เรฯ เองไม่กี่หมื่นยังทำหน้างิกหน้างอเลยครับ คิก คิก

yingyam
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #114 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 12:35:57 AM »

อิอิ

ตอนนี้จองได้แล้วหรือครับ พอดีกำลังจะไปเที่ยวหลังวังว่าจะหาซื้อปืนลูกซองสักกระบอก พอเห็นกระทู้นี้แล้วกิเลสขึ้นสมองเลยครับ

ค่าตัวอัพขึ้นจากเดิมที่พี่ๆ ตอบไว้ในหน้าที่แล้วมาหรือเปล่าครับ...

คำถามสุดท้าย ตัวที่จองนี่เป็นรุ่นที่แก้ไขเรื่องคาบปลอกมาแล้วใช่หรือเปล่าครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #115 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 12:50:32 AM »

อิอิ

ตอนนี้จองได้แล้วหรือครับ พอดีกำลังจะไปเที่ยวหลังวังว่าจะหาซื้อปืนลูกซองสักกระบอก พอเห็นกระทู้นี้แล้วกิเลสขึ้นสมองเลยครับ

ค่าตัวอัพขึ้นจากเดิมที่พี่ๆ ตอบไว้ในหน้าที่แล้วมาหรือเปล่าครับ...

คำถามสุดท้าย ตัวที่จองนี่เป็นรุ่นที่แก้ไขเรื่องคาบปลอกมาแล้วใช่หรือเปล่าครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

จองได้แล้วครับ ราคาเต็ม 65K วางเงินจอง 10K
แก้หรือยังผมก็ไม่ได้ถามนะครับ  แต่มีพี่ๆแนะนำว่าใช้ลูกแรงๆก็ไม่มีปัญหาคัดปลอกครับ

yingyam
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #116 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 01:40:25 AM »

ขอบคุณครับ เดี๋ยวแอบแคะกระปุกนับเศษเหรียญดูก่อนว่าถึง 10 K. หรือเปล่า หัวเราะร่าน้ำตาริน

สุขสันต์ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ครับ  ไหว้
พริกหนุ่ม(ภ๕ / ๒๕๔๓)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 31

รีดไถแล้วรวยทำไปทำไม ข้าฯตชด.อยู่อย่างพอเพียง

« ตอบ #117 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 10:47:36 AM »

น้ำลายหก  หลงรักยอดจริงๆ เยี่ยม

พวกเราแค่ปิดทองใต้ฐานพระประทาน จะใช้ประโยชน์เรียกมา หมดปัญหาก็ลืม วีรบุรุษในเงามืด"Brave actions never want trumpet"
yingyam
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #118 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 11:10:56 AM »

โทรสอบถามว่าตอนนี้ยังเปิดรับจองอยู่หรือเปล่าเมื่อสักครู่นี้ (11.00 น. เป๊ะ)

คนรับสายเป็นพี่ผู้ชาย

"ของมามีนา อีกสองอาทิตย์ค่อยโทรมาอีกทีได้หรือเปล่าครับ"

"ครับ"       ตกใจหน้าซีด

"อีกอาทิตย์ สองอาทิตย์ ค่อยโทรมาสอบถามละกัน"

"ครับ"        หัวเราะร่าน้ำตาริน

สรุปมันเป็นจังได๋ละเจ้าน๊ายย...ยยย วันนี้ว่าจะนั่งแท็กซี่ออกไปจองซะหน่อย  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
slekasin8
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #119 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 12:08:49 PM »

ทั้งสวยทั้งหล่อ ปืนนะครับ
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์