๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 05:10:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืน Bul m 5 ครับ  (อ่าน 46937 ครั้ง)
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #105 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2007, 06:55:25 PM »

ป๋าต้อยครับ ปืนสวยจริงๆ Wink Grin Grin
สภาพยังกิ๊กๆอยู่เลย Grin หลงรัก

เห็นป๋าต้อยว่า  กระบอกนี้เจ้าขอเดิมดูแลดีมากๆครับ

อิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #106 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2007, 07:02:25 PM »

ท่านทัดมาลา ผมว่าเจ้าของเดิมคงรักน่าดูเนอะ  ไม่รู้เจ้าของเดิมจะดูแลปืนลูกซองได้ดีแบบนี้ไหมน๊า...
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #107 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2007, 07:52:03 AM »

ป๋าต้อยครับ ปืนสวยจริงๆ Wink Grin Grin
สภาพยังกิ๊กๆอยู่เลย Grin หลงรัก

เห็นป๋าต้อยว่า กระบอกนี้เจ้าขอเดิมดูแลดีมากๆครับ

อิอิ
ขอบคุณครับคุณ"นายบอย".......กิ๊กใหม่ครับ Cheesy

เจ้าของเก่าดูแลดีมากจริงๆ........ยังไงก็ขอขอบคุณเจ้าของเก่าผ่านบอร์ดนี้ด้วยครับ Wink Cheesy

bros
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #108 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 10:42:57 AM »

สวัสดีครับ
ปืนสวยมากครับ  น้ำลายหก
ขอบคุณครับ
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #109 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 06:02:10 PM »

ท่านทัดมาลา ผมว่าเจ้าของเดิมคงรักน่าดูเนอะ  ไม่รู้เจ้าของเดิมจะดูแลปืนลูกซองได้ดีแบบนี้ไหมน๊า...

เห็นว่า 870 ยิงไปไม่เกิน สามกล่อง แล้วเช็ดน้ำมันเก็บใส่กระเป๋า อิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Off
เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ และประชาชน
Jr. Member
**

คะแนน 1

เก่าแต่เก๋านะ

« ตอบ #110 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2007, 06:48:50 PM »

เห็นแล้วอยากได้รุ่นนี้บ้างจัง น้ำลายหก

I  LOVE  FREEDOM
ขวานเอยขวานไทยรวมใจเป็นหนึ่งเดียว
ks1som
อย่าอยู่อย่างหวาดกลัว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #111 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 06:50:03 PM »

ปืนสวยมากคนยิง ยิงได้แม่นมาก มือนิ้งมากครับ เจ่ง
pipe13
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #112 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 08:12:25 PM »

ขอแจมด้วยคนครับ
เปลี่ยนโน่นนี่ไปบ้าง
แต่ยังไงก็ยังเป็น Bul  Grin

ตอนนี้กะลังอยากได้เซพซ้ายขวาครับ
แต่ก็หาตัวที่ใส่กะตัวนี้พอดีไม่ได้ซักมี
อยากได้แบบที่เซพฝั่งขวาไม่มีเดือยเสียบเข้าไปในโครงประกับอ่ะครับ
ช่างที่ร้านบอกว่าต้องใช้ของคิม กะของ ชิพ แต่ก็หาไม่ได้ครับ  Undecided
ขอบคุณครับ  Cheesy
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #113 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 08:37:02 PM »

สวยครับ

รบกวนถาม  ได้เปลี่ยนอะไรไปบ้างครับ Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #114 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 09:16:30 PM »

ปืนพี่ต้อย นี่ดูคุ้นๆนะ....สงสัยเจ้าของหลงแต่ P7M8  Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #115 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 09:36:02 PM »

เห็นว่าไปจีบ 70 ของรุ่นพีอยู่......ถึงได้ออก Bul ครับ Grin
pipe13
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #116 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 11:56:07 PM »

สวยครับ

รบกวนถาม ได้เปลี่ยนอะไรไปบ้างครับ Grin

ครับผม แต่งหล่อภายนอกซะส่วนใหญ่ครับ Grin
โครงตัวนี้เป็รรุ่นเก่าครับ หลังอ่อนแบบเก่ามันไม่สวย
เลยเอาแบบที่ใช้อยู่ในโครงรุ่นปัจจุบันมาใส่แทนครับ
เปลี่ยนปุ่มปลดแม๊ก เป็นของรุ่น IPSC
ค้างสไลด์ ของวิลสัน
เซพ เอ็ดบราวน์ ข้างเดียว อยากเปลี่ยนเป็นแบบซ้ายขวา
แต่ก็ยังหาของไม่ได้ครับผม  Grin
ขอบคุณครับ  Cheesy
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #117 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2007, 06:02:31 AM »

เห็นว่า 870 ยิงไปไม่เกิน สามกล่อง แล้วเช็ดน้ำมันเก็บใส่กระเป๋า อิอิ
ใช่กล่องละ250นัดหรือเปล่า

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #118 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2007, 08:49:34 AM »

ท่านทัดมาลา ผมว่าเจ้าของเดิมคงรักน่าดูเนอะ ไม่รู้เจ้าของเดิมจะดูแลปืนลูกซองได้ดีแบบนี้ไหมน๊า...

ใช่กล่องละ250นัดหรือเปล่า
ในเมืองไทยเรียกลังครับ  อิอิ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

« ตอบ #119 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2007, 09:16:49 AM »

870 syntetic 18 นิ้ว ถ้ายิงเป็นลังไหล่ผมทรุดแน่ๆครับพี่บุญ

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์