๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 12:45:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ... ท่านนอนท่าไหน? ...  (อ่าน 2532 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 01:23:08 PM »

15. นอนลืมตา ถ้าไม่ได้เป็นผลมาจาก ทำตา 2 ชั้น ละก็ ท่านให้ระวัง จะถูกใส่ร้าย ใส่ความ หรืออาจจะ เกิดอุบัติเหตุได้
      เตือนๆ ให้ระมัดระวัง รอบคอบ อย่าประมาท ก็แล้วกันนะ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 01:25:14 PM »

ขำ ขำ  จาก  fw-mail 
                           ส่วนตัวชอบนอนตะแคงและยกขาพาดหมอนข้างครับ

Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 01:29:20 PM »

ท่าน PU๔๕ ครับ

แอบไปถ่ายรูปผม ภาพที่ ๑๔ ตอนไหน นึกถึงตอนไปเที่ยวแถว หนองคาย กับครอบครับ หาโรงแรมพักไม่ได้ เต็มหมด

เลยหลบไปนอนกันที่ ม่านรูด เห็นภาพตัวเองบนกระจกฝ้า เหมือน ๆ ภาพ ๑๔ เลยครับ นึกแล้วยังขำไม่หาย

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ด้วยความเคารพครับ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 01:29:41 PM »

ไหว้ขอบคุณครับลุงปู...ผมมีท่าเดียว เป็นที่บังคับครับ

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 01:33:00 PM »

lสงสัยผมต้องวานเมียคอยถ่ายภาพตอนผมหลับซะแล้วละครับ... แต่ปกติผมจะหลับช่วงตี ๑ ตี ๒ แต่เมียผมหลับดึกสุดราวๆ สี่ทุ่ม... Grin Grin Grin

...ขอรบกวนปรึกษาลุงปูอีกเรื่องครับ... คือคนรอบข้างเขาใส่ร้ายผม... ว่าผมนอนกรนเสียงดัง... ผมก็ต้องเถียงคอเป็นเอ็นละครับ... ว่าไม่ได้กรน... เพราะถ้ากรนจริง... ทำไมผมไม่ได้ยิน... Grin Grin Grin

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 01:33:07 PM »

นอนแบบนี้ โบราณท่านว่าเป็นคนยังไงครับลุงปู คิก คิก

Uploaded with ImageShack.us

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 01:36:02 PM »

โดนจนได้
เร็วจริง  กำลังว่าจะสะกิดพี่จอยแล้วเชียว ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 02:21:26 PM »

ไหว้ขอบคุณครับลุงปู...ผมมีท่าเดียว เป็นที่บังคับครับ

ทราบครับ ....... ของน้าเป้า  ๑๑  โลด

นอนแบบนี้ โบราณท่านว่าเป็นคนยังไงครับลุงปู คิก คิก
        โดนจนได้
เร็วจริง  กำลังว่าจะสะกิดพี่จอยแล้วเชียว ขำก๊าก ขำก๊าก

ท่านนอน X แบบนี้หรอ .......    คิก คิก

...ขอรบกวนปรึกษาลุงปูอีกเรื่องครับ... คือคนรอบข้างเขาใส่ร้ายผม... ว่าผมนอนกรนเสียงดัง... 

อือ  ........  ใช้ไม่ได้จริงๆ  ใส่ความกันชัดๆ

ท่าน PU๔๕ ครับ

แอบไปถ่ายรูปผม ภาพที่ ๑๔ ตอนไหน นึกถึงตอนไปเที่ยวแถว หนองคาย กับครอบครับ หาโรงแรมพักไม่ได้ เต็มหมด

เลยหลบไปนอนกันที่ ม่านรูด เห็นภาพตัวเองบนกระจกฝ้า เหมือน ๆ ภาพ ๑๔ เลยครับ นึกแล้วยังขำไม่หาย

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ด้วยความเคารพครับ

สยิวกิ้ว  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 02:28:20 PM »

....ขอบคุณครับพี่ปู  15 ท่านอนไม่ตรงของผมเลยครับ

ของผมขอเป็นท่านอนที่ 16 แล้วกัน

ผมชอบนอนก่ายคนที่บ้านครับ คิก คิก คิก คิก  ช่วยบอกถึงอุปนิสัยด้วยครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 02:45:36 PM »

ท่านอนพี่น่อย บ่งบอกถึง ไม่ดื้อไม่เกเรอยู่ในโอวาทครับ ขำก๊าก

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 02:58:57 PM »

... ท่า ที่ 5 + 6 + 10 ... ครับ ... ลุงปู ...  ไหว้

5. นอนตะแคง: ท่านี้ เป็นท่านอนของคนที่ มีความเชื่อมั่นในตัวเอง และไม่ว่าจะทำงานอะไร ก็มักจะก้าวไปสู่ความสำเร็จด้วยความอุตสาหะ มานะ พยายาม
    อย่างสม่ำเสมอ ยิ่งไปกว่านั้น ท่านว่า คนที่ชอบ นอนตะแคงขวา เหยียดแขนขวา ไปเหนือศรีษะละก็... อำนาจ วาสนา ดีนักแล... ?

6. นอนตะแคงงอขาขึ้นข้างหนึ่ง: ไม่ดีละมั้ง... ท่านว่า ขี้ระแวง สงสัยอยู่ไม่สร่าง โดยไร้เหตุผล จู้จี้ขี้บ่นไม่รู้เวลา
    นอกจากจะขาดความเป็นตัวของตัวเองแล้ว อาจจะพาลเป็น โรคประสาทได้ง่ายๆ... ทั้งตัวเอง และคนข้างเคียงน่ะแหล่ะ!

10. นอนคลุมโปง: เชื่อไหมว่า ภายนอก เขาคนนี้อาจจะดูผึ่งผาย น่าเชื่อถือมาก แต่ลึกลงไปแล้ว เขาขี้อาย จิตใจอ่อนแอ...
     เขาชอบมีความลับ และเก็บความลับเก่งด้วยนะ มีอะไร ก็จะแอบเก็บไว้ในใจ แล้วเก็บเอาไปกังวล วุ่นวายใจ วนเวียนอยู่กับปัญหานั้นคนเดียว
     ไม่รู้จบรู้สิ้นสักที... ไม่รู้ว่า นอนขมวดคิ้วนิ่วหน้า ด้วยรึเปล่า ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2010, 03:02:02 PM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 03:07:06 PM »

คนที่หนีเพื่อนฝุงไปหลับ เขาว่าเป็นคนแบบไหนครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 03:08:39 PM »

... คนเมา ครับ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 03:09:10 PM »

... ท่า ที่ 5 + 6 + 10 ... ครับ ... ลุงปู ...  ไหว้

ท่านอนท่านแหล่มจริงๆ    เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม

ที่จริงหลักๆท่านอนของผมเนี่ย ..... ชอบนอนหงายก่ายหน้าผากครับ  งอน ...... (โดยเฉพาะเวลาถังแตก  เศร้า แล้วก็บ่อยด้วย   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน )

น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 03:52:44 PM »

ท่านอนพี่น่อย บ่งบอกถึง ไม่ดื้อไม่เกเรอยู่ในโอวาทครับ ขำก๊าก

....แม่นจริงๆครับ    ถูกกกกกกกต้องงงงคร้าบบบ คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์