๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 10:20:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กล้องวีดีโอวงจรปิดในรถยนต์  (อ่าน 5204 ครั้ง)
ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 123

« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 09:38:51 AM »

กล้องวีดีโอวงจรปิดติดตั้งหน้ารถยนต์คุณว่าสำคัญและจำเป็นไหม/แค่ไหน
มีใครติดตั้งอยู่บ้าง/ ผมกำลังเอามาติดตั้งครับ

จงใช้สติและปัญญา...เป็นอาวุธ..
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 09:44:32 AM »

นายสมชายอยากติดครับ... ตอนซื้อ GPS ไปเลือกเอารุ่นถูกสุดที่ติดกล้องไม่ได้ แต่ถ้ากลับไปเวลานั้นจะเพิ่มเงินซื้อรุ่นที่รองรับ...

แต่ถ้าจะซื้อ GPS ใหม่เพื่อให้ติดกล้องได้ ก็ไม่เอาแล้วครับ เพราะไม่ค่อยได้ขับรถไปไหน... ที่อยากติดกล้องก็เอาแค่ Document เอาไว้เฉยๆ เหมือนเอากล้องใส่เอวไปไหนมาไหนทุกครั้งที่ออกจากบ้านครับ...
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 09:45:20 AM »

จำเป็นครับ
ผมติดอยู่
เอามาใช้อ้างอิงได้ เวลาเกิดอุบัติเหตุ
ไม่ต้องมาเถียงกันว่า ใครผิดใครถูก
เปิดดูเลย ง่ายกว่ามาก

ในต่างประเทศ ไม่แน่ใจว่า เป็นที่ใด
ระบุสเป็คเลย ว่า รถยนต์นั่ง
ต้องติด แถมติดรอบคัน ด้วยซ้ำไป
เปิดสวิตต์ปั๊บ  บันทึกทันที

ตัวอย่างมีให้เห็นแยะครับ
ลองค้นหาดูได้
เผื่อได้ออก รายการ
ถ้าได้ ช๊อตเด็ด

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 123

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 09:47:19 AM »

พี่สมชายฮาเอามาติดเป็นเพื่อนกันเลยครับ/แต่อย่าหันหน้ากล้องเข้าข้างในนะครับเกิดลืมลบทิ้งรีบๆด้วย
เดี๋ยวที่บ้านรู้หมด

จงใช้สติและปัญญา...เป็นอาวุธ..
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 09:48:48 AM »

ราคา เดี๋ยวนี้ ก็ไม่แพงแล้วครับ

ตัวนึง พันต้น ๆ เป็น HD

การ์ด ๓๒ G  ราว พันบาท

วนได้ ๖ ชั่วโมง

ถ้าตั้งความละเอียดต่ำ ก็ได้นานกว่านั้น

บันทึกเสียงได้ด้วย หรือไม่เอาก็ได้

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 123

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 09:50:55 AM »

วันไหนขับไปเจอเคสเด็ดๆ จากกล้องบนท้องถนนพี่ยอดเอามาลงให้ตื่นเต้นดูกันหน่อยนะครับ
เผื่อเป็นรถเพื่อนสมาชิกเวปปืนเราก็ได้

Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 09:53:44 AM »

มอเตอร์ไซด์ ผมก็ติดครับ
เพราะโอกาส เกิดเหตุ มีแยะ
เผื่อไว้ ได้ทั้งภาพและเสียง
แม้ว่า จะไม่ใช่ภาพของอุบัติเหตุ
แต่อาจจะเป็นภาพ ที่แว๋บเดียว ผ่านมา

ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 123

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 09:56:53 AM »

มอเตอร์ไซด์เขาติดตรงไหนครับพี่. พื้นที่ไม่เยอะเท่าไหร่

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 09:57:29 AM »

จำเป็นครับ
ผมติดอยู่
เอามาใช้อ้างอิงได้ เวลาเกิดอุบัติเหตุ
ไม่ต้องมาเถียงกันว่า ใครผิดใครถูก
เปิดดูเลย ง่ายกว่ามาก

ในต่างประเทศ ไม่แน่ใจว่า เป็นที่ใด
ระบุสเป็คเลย ว่า รถยนต์นั่ง
ต้องติด แถมติดรอบคัน ด้วยซ้ำไป
เปิดสวิตต์ปั๊บ  บันทึกทันที

ตัวอย่างมีให้เห็นแยะครับ
ลองค้นหาดูได้
เผื่อได้ออก รายการ
ถ้าได้ ช๊อตเด็ด

น้องที่แผนกติดไว้ครับ หาจากร้านแถวๆนี้แหล่ะ ผมแนะนำเค้าไป
เวลาไปออกสำรวจเส้นทางบริจาคของ ก็ได้ประโยชน์ตรงเห็นเส้นทาง
ล่าสุดมีช๊อตเด็ด เห็นจังหวะรถตู้ทับคนพอดี เอามาเปิดให้คนในแผนกได้สยองกัน
เลิกขับมอไซค์กันไปหลายคน
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 10:04:12 AM »

หนุ่มจีนคิดหาเงินง่าย วิ่งใส่รถ

http://www.matichon.co.th/news_detail.php?newsid=1346487443&grpid=01&catid=01
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2012, 10:07:54 AM โดย yod - รักในหลวง ครับ » บันทึกการเข้า

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 10:13:15 AM »

รถผมก็ติดครับ Grin
หนุ่มจีนคิดหาเงินง่าย วิ่งใส่รถ

http://www.matichon.co.th/news_detail.php?newsid=1346487443&grpid=01&catid=01
นี้ถ้าไม่มีกล้องคงเถียงกันน่าดู ขำก๊าก

T1
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 11:55:40 AM »

น่าติดครับ เป็นหลักฐานเวลามีอุบัติเหตุ
แต่ผมไม่ติดครับ เพราะอาจจะเป็นหลักฐาน... ทำให้บ้านแตกได้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สีอำพันเข้ม ล้อมความเยือกเย็น
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 12:44:17 PM »

ใช้อยู่ครับแบบถูกๆตัวนึง

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 12:46:10 PM »

รถผมก็ติดครับ Grin

นี้ถ้าไม่มีกล้องคงเถียงกันน่าดู ขำก๊าก
ถ้าเป็นผมคงไม่ไล่ไปเฉยๆคงมีขนมตุ๊บตั๊บแจกด้วยครับ
ได้ไอเดียดีๆแล้วล่ะครับเดี๋ยวจะเอามาติดไว้ที่บ้านมั่งดีกว่าคอยสอดแนมพี่เลี้ยงเด็กครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Autumn
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 63

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 01:04:08 PM »

ใช้อยู่ ราคาพันมีทอน
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์