๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 02:19:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้ชำนาญการทำลายรังต่อหัวเสือด้วยครับ  (อ่าน 25660 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #120 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 01:01:36 PM »

รังต่อหัวเสืออยู่ในกองไม้ข้างบ้าน พี่เขยฝรั่งไปรื้อเจอเลยเอาเชลไดร์ฉีด มันเล่นซะนอนไอซียู ท่านใดพอมีวิธีกำจัดแบบปลอดภัยบ้างครับ

...

กลับไปอ่านคำถามกระทู้ใหม่ รังต่ออยู่ที่กองไม้ข้างบ้าน... โง่ชิ๊ป เหียกเอ๊ย...

แล้วเลิกเสียทีไอ้เรื่องไป Copy เรื่องชั่วๆ มาจากแดงสแกนดิเนเวียนมาแพลมๆ เฉียดไปเฉียดมาหมิ่นสถาบันน่ะ... เหียกเอ๊ย...
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #121 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 01:18:48 PM »

รังต่อหัวเสืออยู่ในกองไม้ข้างบ้าน พี่เขยฝรั่งไปรื้อเจอเลยเอาเชลไดร์ฉีด มันเล่นซะนอนไอซียู ท่านใดพอมีวิธีกำจัดแบบปลอดภัยบ้างครับ

...

กลับไปอ่านคำถามกระทู้ใหม่ รังต่ออยู่ที่กองไม้ข้างบ้าน... โง่ชิ๊ป เหียกเอ๊ย...

แล้วเลิกเสียทีไอ้เรื่องไป Copy เรื่องชั่วๆ มาจากแดงสแกนดิเนเวียนมาแพลมๆ
เฉียดไปเฉียดมาหมิ่นสถาบันน่ะ... เหียกเอ๊ย...

5555 "หลิ่ม " เนี่ยะ  มีความสามารถ พิเศษ อ่ะ ฮา 555

มือเหนียว  เหมือน " ฟลิ้นโค๊ท " ยางมะตอยชนิดสเปย์ อ่ะ ฮา

555  โหนเก่ง เหมือน ทาร์ซาน อ่ะ ฮา 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2014, 06:09:16 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 01:35:58 PM »

...

เหียก...
Hero Member

« ตอบ #123 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 06:11:09 PM »

...

แล้วเลิกเสียทีไอ้เรื่องไป Copy เรื่องชั่วๆ มาจากแดงสแกนดิเนเวียนมาแพลมๆ
เฉียดไปเฉียดมาหมิ่นสถาบันน่ะ... เหียกเอ๊ย...

5555 "หลิ่ม " เนี่ยะ  มีความสามารถ พิเศษ อ่ะ ฮา 555

มือเหนียว  เหมือน " ฟลิ้นโค๊ท " ยางมะตอยชนิดสเปย์ อ่ะ ฮา

555  โหนเก่ง เหมือน ทาร์ซาน อ่ะ ฮา 555

55555  ไม่มีใคร  " ชั่ว " ร๊อกส์  นอกจากพวก ทาร์ซาน  ชอบโหน อ่ะ ฮา 5555

เที่ยวยัดคดี  เขา  " พร่ำเพื่อ "  ท่าทางใช้  ยางมะตอย อ่ะ ฮา

55555  บร้าไปแล้ว  อ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ConsTRucT
Full Member

คะแนน 32

only the strongest will survive

« ตอบ #124 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 06:40:24 PM »

เวลากลางคืนเอาสำลีไปอุดรูเข้า - ออกไว้ครับ  แล้วเอาถุงดำคลุม + ตัด

ปล.ตัวอ่อนอร่อยมากครับ  มันมากๆ

ไม่ล้มเจ้า ....
..................ไม่เอาโจร
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #125 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 07:38:12 PM »

มารอกินรอบกลางคืนครับ.....อิอิ น้ำลายหก   ผมเป็นคนหนึ่งที่แพ้ครับ เกิดมาไม่เคยกินต่อ เคยแต่ผึ้งและแตนแต่กินได้นิดหน่อย

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #126 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 08:07:17 PM »

เวลากลางคืนเอาสำลีไปอุดรูเข้า - ออกไว้ครับ  แล้วเอาถุงดำคลุม + ตัด

ปล.ตัวอ่อนอร่อยมากครับ  มันมากๆ
ช่างกล้านะ เยี่ยม

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #127 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 08:24:45 PM »

มารอกินรอบกลางคืนครับ.....อิอิ น้ำลายหก   ผมเป็นคนหนึ่งที่แพ้ครับ เกิดมาไม่เคยกินต่อ เคยแต่ผึ้งและแตนแต่กินได้นิดหน่อย
        ต่อ แตน
ผึ้ง กุ้ง ปู ปลา นก กบฯลฯ
เพื่อน ฟาด มาเรียบ............. แบร่ แบร่ แบร่

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #128 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 08:26:23 PM »

...

เหียก...
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #129 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 08:35:52 PM »

...

55555  ไม่มีใคร  " ชั่ว " ร๊อกส์  นอกจากพวก ทาร์ซาน  ชอบโหน อ่ะ ฮา 5555

เที่ยวยัดคดี  เขา  " พร่ำเพื่อ "  ท่าทางใช้  ยางมะตอย อ่ะ ฮา

55555  บร้าไปแล้ว  อ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ยายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แบร่
ถ้าจิฟัดฟาดกับ อ.โฉมชายแบบเต็มๆ นัดวันตีกันเลยเป็นไง เยี่ยม
ไม่ก็โทรด่ากันจน AIS รวยเพิ่มสักหมื่นล้านเลย เยี่ยม
แบบเข้าทู้ไหน ด่ากันยันเต บอกกรงๆ นักเลงแคมของบึงกาฬมันขิว ฮึ ยี๊ ไหว้
Hero Member

« ตอบ #130 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 08:37:28 PM »

...

ถ้าจิฟัดฟาดกับ อ.โฉมชายแบบเต็มๆ นัดวันตีกันเลยเป็นไง เยี่ยม
ไม่ก็โทรด่ากันจน AIS รวยเพิ่มสักหมื่นล้านเลย เยี่ยม
แบบเข้าทู้ไหน ด่ากันยันเต บอกกรงๆ นักเลงแคมของบึงกาฬมันขิว ฮึ ยี๊ ไหว้

5555  รายนี้  ใจ  เท่ากับ  " หี มด "  อ่ะ ฮา 5555555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #131 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 08:43:36 PM »

คุณครูต้องบอกไอ้เหียกว่าอย่าเข้ามาข้องแวะกับนายสมชายครับ... คนในเว็บมีตั้งแยะ จะคุยอะไรกับใครก็ย่อมตามสะดวกได้อยู่แล้ว แต่ถ้าเข้ามาแขวะก็โดนด่าครับ...

เรื่องมันง่ายนิดเดียว ทำอะไรให้มันง่ายหน่อยมันก็ไม่มีเรื่องครับ... ต่างคนต่างอยู่หน้าจอไม่เห็นหน้ากัน ไม่ต้องข้องแวะกันมันก็ไม่เกิดเรื่องให้ด่า...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #132 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 08:49:47 PM »

ตั้งให้สักกระทู้เอามั้ยพี่ ขำก๊าก

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #133 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 08:54:52 PM »

ตั้งให้สักกระทู้เอามั้ยพี่ ขำก๊าก

นายสมชายไม่อยากข้องแวะด้วยครับ ขยะแขยง... ลองไล่ดูตาม Post ที่ด่ากัน จะเห็นว่านายสมชายแค่ด่ากลับจากที่โดนแขวะครับ ไม่ได้เริ่มก่อน...

แล้วที่ด่ากลับก็สงวนคำพูดไม่ต่อปากต่อคำด้วย แต่ด่าคำเดียวเป็นส่วนใหญ่ครับ... ยิ่งพูดเกินความจำเป็นมันก็ยาวไปไปเรื่อยไม่รู้จบครับ...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #134 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 08:58:23 PM »

วิธีไม่ให้ต้องด่ากันให้รกเว็บบอร์ดก็คือไม่ต้องข้องแวะกันครับ ไม่ต้องแขวะ ไม่ต้องเหน็บแนม ไม่ต้องกระทบกระเทียบ... จะคุยอะไรกับใครก็คุยตามสะดวก คนในเว็บบอร์ดมีตั้งแยะก็เลือกคุยเอาตามใจตนเอง...
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 16
  พิมพ์