๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 05:39:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะเลือก.38 Super ของ Colt หรือ CZ 75 ฺB ดี  (อ่าน 10690 ครั้ง)
naichoie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 15, 2004, 11:20:52 AM »

คุณนายเฉยครับ
              อย่างงี้ก็ไม่เอากล็อก 19 แล้วซิครับ หรือว่าขอ ป.3 2 ใบครับ  โคลท์ 35000 บ. ถ้าสภาพสวยๆ ก็พอรับได้ครับ ไม่ต้องปวดใจหรอกครับ
ดีกว่าซื้อกล็อก ตอนนี้ 55000 บ.นะครับ
อ้างถึง
Grin Grin Grin ไปดู G.19 แล้วครับ 53,000 ผมแอบหยิบตัง...ผบ.ได้แค่ 50 พอดีมีตำมะหนวดเก่า...เอา COLT มาเสนอให้ราคาตามที่บอก แล้วใบ ป.3 ก็ขอได้ ใบเดียว เลยตกลงปลงใจกับ COLT ครับ(ผิดหวัง G.19 ราคามิตรภาพครั บ)
naichoie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 15, 2004, 11:31:57 AM »

อาจเป็นปืนที่ดีมากก็ได้นะครับ ไม่ต้องปวดใจ พอทำเสร็จแล้วอาจจะเช้งกะเด๊ะ เลยก็ได้ ยังไงลงรูปมาให้ชมกันบ้าง
[/color]..ได้ครับ...

[color=Green]ซื้อมาแล้วก็แล้วกันสิครับ  Cool
[/color]
..น่าน...นะสิครับ...
อ้างถึง
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 15, 2004, 06:23:17 PM »

Wink เป็นกำลังใจให้..นายเฉย ครับ... ซื้อมาแล้วก็แล้วกันไป..ไม่ต้องเสียดายหรอกครับ
ผมเองก็ซื้อ Colt มาในราคา 36 แต่เป็นขนาด .45  ปัจจุบันนำไปโมฯ เป็น Gold Cup ไปแล้ว...
สวยมาก..รักมากขึ้นอีกด้วย...

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 15, 2004, 06:42:43 PM »

Cool
ครับ
รักพี่เสียดายน้อง
ขอเชียร์ CZ 75 B ครับ
ลูกมากกว่า  เจาะลึกน้อยกว่า  สบัดน้อยกว่า  ลูกซ้อมถูกกว่า  ซ้อมยิงได้มากกว่า
 Grin
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 15, 2004, 10:21:59 PM »

แต่เหตุผลคือผมมีโคลท์แล้ว...  Grin

น่าอิจฉาคุณหมอครับ  Grin Grin อย่างนี้ผมก็ต้องเลือก Colt สิครับ  Grin Grin Grin

Wink ม่ายช่ายอย่างนั้นอ่ะคับคุณ จักรกฤช ...

ประเด็นที่ผมอยากบอกคือต่างคนต่างมีความคิดและเหตุผลของตนเองที่ต่างกันออกไปคับ...  Grin

ถ้าเป็นผมไม่เลือกทั้งสองตัวครับ(เหตุผลส่วนตัว) Grin

แล้วคุณบั๊กเลือกปืนอารายอ่ะคับ... กล็อกก็มีแล้ว...  Grin
abs
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 16, 2004, 12:00:09 AM »

Cheesy    ถ้าเป็น ซู   รุ่นใหม่   ผมว่าเอา ซู  ดีกว่า  เพราะของใหม่   60.000 up Tongue   แต่งดีๆ ยิงแม่นมาก
สุกรจากโลกันต์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 68

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 17, 2004, 12:12:44 AM »

cz 75 b Better

สีใหนก็ช่าง ถึงยังไงก็เป็นคนไทย อยู่ใต้เบื้องพระยุคลบาท
ถือเป็นมงคลแห่งชีวิต
ยังรักสาวขเมร จะเจ็บอีกกี่ทีก็ยอม
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์